Hdlife V7 đầu HD 3D đỉnh cao với nhiều tính năng ưu việt ! Review chi tiết ưu nhược điểm để khách h

magio

Re: Hdlife V7 những hình ảnh đầu tiên ! Review chi tiết ưu nhược điểm để khách hàng dễ lựa chọn !!!

dàn karaoke đã quá , phải tẩu một cái mới được

hd360_sale

Re: Hdlife V7 những hình ảnh đầu tiên ! Review chi tiết ưu nhược điểm để khách hàng dễ lựa chọn !!!

Còn con nào khác ngoài con này không bác, mà quan trọng nhất nhờ các bác so sánh dùm em để em xuống tiền thứ 5 này .
Ps: không lấy khuyến mại có dc trừ tiền không bác salenguyenduong, em ko lấy Himedia làm gì cả, trước mua 910b 1 tuần rồi xong phải đổi V7 đấy ạ.

bác có thể nghiên cứu e tyco i9 nhé, giá tiền phù hợp mà chât lượng thì đã được người dùng công nhận rồi bác à

hd giá rẻ

Ðề: Hdlife V7 những hình ảnh đầu tiên ! Review chi tiết ưu nhược điểm để khách hàng dễ lựa chọn !!!

Bác hd360_sale nhiệt tình quá , không biết khách đang nói chuyện gì nữa nhưng vẫn comment cho lấy lệ để quảng cáo :)). Người ta đang nói chuyện Âm ly bác ạ :))

new become

Cảm ơn các bác, em vừa rinh em Denon 1312 secondhand 8 củ rồi ạ.

new become

Cảm ơn các bác, em vừa rinh em Denon 1312 secondhand 8 củ rồi ạ, chưa biết tốt xấu đắt rẻ sao nhưng cho V7 passthrouh qua con này thấy khác hẳn con âm ly còi đang nghe nhạc

meocon

Well-Known Member
Ðề: Re: Hdlife V7 những hình ảnh đầu tiên ! Review chi tiết ưu nhược điểm để khách hàng dễ lựa chọn !!!

Cảm ơn các bác, em vừa rinh em Denon 1312 secondhand 8 củ rồi ạ, chưa biết tốt xấu đắt rẻ sao nhưng cho V7 passthrouh qua con này thấy khác hẳn con âm ly còi đang nghe nhạc

1312 1 thời là đỉnh mà

Đô Lương

Thấy em này có cả cổng Sata gắn ngoài nên có thể gắn được tối đa 2 ổ cứng gắn trong, nếu em gắn thêm 2 ổ cứng gắn ngoài nữa thì nó có nhận được không bác, em định múc em nó nhưng lăn tăn vấn đề này .

hd giá rẻ

Ðề: Re: Hdlife V7 những hình ảnh đầu tiên ! Review chi tiết ưu nhược điểm để khách hàng dễ lựa chọn !!!

Thấy em này có cả cổng Sata gắn ngoài nên có thể gắn được tối đa 2 ổ cứng gắn trong, nếu em gắn thêm 2 ổ cứng gắn ngoài nữa thì nó có nhận được không bác, em định múc em nó nhưng lăn tăn vấn đề này .

Nguồn điện V7 có khả năng nhận đầy đủ và chạy bình thường các file trong các thiết bị lưu trữ bác nhé (sata ngoài, sata trong, các cổng USB).

Thật ra việc bác lăn tăn hơi... thừa vì dù có nhiều thiết bị lưu trữ nhưng ít người sử dụng cùng 1 lúc toàn bộ các thiết bị như bác, nhìn bộ sản phẩm sẽ hơi rắc rối và thiếu mỹ quan, gọn gàng :D

meocon

Well-Known Member
Ðề: Hdlife V7 những hình ảnh đầu tiên ! Review chi tiết ưu nhược điểm để khách hàng dễ lựa chọn !!!

Nhận đủ các cổng nha a , nhưng xài cái nào gắn cái đó , gắn tất cả , ko play phim thì phí .

hoatan295

GIÁ CỦA V7 GIỜ LÀ BAO NHIÊU VẬY BÁC? ĐANG LĂNG TĂNG CON NÀY VỚI HIMEDIA HD910B , VÌ MỚI TẬP TÀNH CHƠI HD NÊN NHỜ CÁC BÁC TƯ VẤN GIÚP E.

hd giá rẻ

GIÁ CỦA V7 GIỜ LÀ BAO NHIÊU VẬY BÁC? ĐANG LĂNG TĂNG CON NÀY VỚI HIMEDIA HD910B , VÌ MỚI TẬP TÀNH CHƠI HD NÊN NHỜ CÁC BÁC TƯ VẤN GIÚP E.

Bác tham khảo web bên em : hdgiare.com.vn để tiện so sánh giá.

Trong diễn đàn cũng nhiều bài tư vấn, đánh giá, so sánh giữa V7 và HiMedia 910B, tóm tắt lại thì:

HiMedia 910B đơn giản, dễ sử dụng, đầy đủ tính năng cơ bản.

V7 đầy đủ các tính năng, vượt trội hơn Himedia 910B ở tính năng duyệt Fan Art, khóa file/Folder , đánh dấu film đã xem và tính năng phụ: Karaoke. Ngoài ra V7 bảo hành nhanh chóng trong 24h hơn hẳn các đầu phát khác.

Để đánh giá chất lượng âm thanh cũng như hình ảnh chính xác nhất, bác có thể qua cửa hàng HD Giá Rẻ cảm nhận cả 2 sản phẩm (và tham khảo cả các sản phẩm khác nữa, giao lưu chia sẻ kinh nghiệm chơi HD 3D)

Chỉnh sửa lần cuối:

doccocaubai84

Bác sắm em này rồi thì thử hết cái này chưa, chạy được hết chứ ạ ???

Đô Lương

Re: Ðề: Re: Hdlife V7 những hình ảnh đầu tiên ! Review chi tiết ưu nhược điểm để khách hàng dễ lựa chọn !!!

Bác sắm em này rồi thì thử hết cái này chưa, chạy được hết chứ ạ ???
Chạy hết, nhận hết bác ạ, đang đợi cái firmware xem Online TV nữa. Chọn Hdlife V7 thực sự KHÔNG LẦM :))

hd giá rẻ

Vì HDD gắn ngoài lấy điện từ Adaptor mà, còn 2 cái HDD gắn trong thì cũng chẳng đáng bao công suất. Nên có lắp 4 ổ cừng 1 lúc vẫn vô tư đối với nguồn V7

Crisp

Uar sao lau co firmware TV online the bac ???

meocon

Well-Known Member

Cũng đang chờ , ko thấy ah4ng nói gì thêm , ko bit` tiên trình thế nào hay gặp trục trặc gì rùi

hd giá rẻ

Bên mình vừa được HDLife gửi bản firmware TV Online "beta" mới nhất để test thử trước khi công bố chính thức.

Leech 1 vài thông tin cho các bác nhé: chức năng TV Online xem cực ổn và mượt, đầy đủ các kênh. Ngoài ra còn 1 tính năng nữa cũng đặc biệt + hấp dẫn còn hơn TV Online :D

Mình chỉ spoil thế thôi, thông tin chi tiết sẽ để nhà sản xuất công bố, khẳng định 1 điều chắc chắn ko làm các bác thất vọng đâu nhé ;)

meocon

Well-Known Member

Bên mình vừa được HDLife gửi bản firmware TV Online "beta" mới nhất để test thử trước khi công bố chính thức.

Leech 1 vài thông tin cho các bác nhé: chức năng TV Online xem cực ổn và mượt, đầy đủ các kênh. Ngoài ra còn 1 tính năng nữa cũng đặc biệt + hấp dẫn còn hơn TV Online :D

Mình chỉ spoil thế thôi, thông tin chi tiết sẽ để nhà sản xuất công bố, khẳng định 1 điều chắc chắn ko làm các bác thất vọng đâu nhé ;)

Chờ đợi thui ............ hy vọng trong tháng này

Bên trên