HDmediaCafe chào mừng WC 2010.

trongtv86

Ðề: HDmediaCafe chào mừng WC 2010.

Nghe bác quảng cáo đã thiệt á, tối ni em cù mấy đứa bạn lên chỗ bác, cho tụi nó " mở mang trí óc HD " là gì ?

satan85

Well-Known Member

Nghe bác quảng cáo đã thiệt á, tối ni em cù mấy đứa bạn lên chỗ bác, cho tụi nó " mở mang trí óc HD " là gì ?

Anh không ở đó, chú tới quáng anh có gì thắc mắc thì pm trên diễn đàng, vì đợt này là wc nên không có chiếu phim hd, nên nghĩ giải lao giữa hiệp e nói mấy đưa nhân viênmở các đoạn trai hd để giới thiệu phim thôi.

crazy

Cư 4 năm có một lần, WC Luôn đem đến cho chúng
HDmediaCafe hận hạnh mời toàn thể anh em trong hội HD Đà Nẵng đễn xem và cổ vụ cho các đội bóng tham dự WC 2010.

Địa chỉ. 99-Phạm Như Xương- Hòa Khánh-Liên Chiểu-Đà Nẵng.

Xem bóng đá chuyên nghiệp hơn chỉ có thể có tại HDmediaCafe!=D>=D>

CHÚC BÁC LÊN XIỀN MÙA WC -

l_n948

Member

chúc bác luôn đông khách nhé :-bd
Ah , nếu bác ko phiền thì vài bữa nữa em vác HDD xuống bác cho em xin vài phim về luyện đc ko ạ ?

satan85

Well-Known Member

chúc bác luôn đông khách nhé :-bd
Ah , nếu bác ko phiền thì vài bữa nữa em vác HDD xuống bác cho em xin vài phim về luyện đc ko ạ ?

Bác là bác nào mà e cũgn không nhớ nỗi,bác nào đem hdd qua thì nếu không có e thi không có ai cop hết, tốt nhất là bác đem cái lap qua tự cop cho nó khỏe,hdd của e toàn là gắn ngoài nên cứ đem lap tới là nhanh và đơn giản nhất

vblog_biz

Well-Known Member

Hôm bữa bị đòi thêm 2k tiền wifi , tức đến giờ =)) .

Tối qua khai mạc làm vài shot không khí cho aE ngắm :p

satan85

Well-Known Member

Hôm bữa bị đòi thêm 2k tiền wifi , tức đến giờ =)) .

Tối qua khai mạc làm vài shot không khí cho aE ngắm :p

nhân viên mới mà bác cứ thù dai, không trách người chưa biết, cố ý mới đáng trách bác oh, nhớ làm vài short up liền nhé, anh ở trong này chả biết không khí wc ngoài đó là gì hết

Nhok

Ôi ko biết HD cafe ở Đội Cung có chiếu WC ko nhỉ , thấy topic chạy vô luôn cơ mà tận Đà Nẵng thì bó tay rồi :(

camry2006

Member

Tổi nay mexico bd 88 2t chon. Phải vậy không các Bác???

satan85

Well-Known Member

Tối nay nếuy bác có ở quáng e thì cho một ít tin tức ngoài đó nhé, e cũng chã biết ngoài đó thế nào.

p/s Chú Vương có chụp hình giùm anh thì cũng update cho a biết tí thông tin nhé

kieu chinh

Trận mở màn đã thua 1 chai:(:)((
Các bác nghiên cú kĩ vào nhé!

crazy

Có đấy, anh đón Nhok đi xem nhé

LÂU NGÀY MỚI GẶP BÁC SÂM - BÁC LẶN ĐI ĐÂU MÀ TUI HÔNG THẤY BÁC ?
TÌNH HÌNH CÔNG VIẸC THẾ NỒ BÁC HÈ, CÓ LÊN TIỀN HÔNG ? EH MÀ CÁI VỤ TUI NHỜ BÁC LAM CÁI PHÉN SỰ VỀ CÁI SỰ NGHIỆP HD CỦA CÁC CHIẾN HỦI ĐÀ NẺN REN RÙI BÁC ? BÁC CÓ LÀM ĐƯỢC HAY KHÔNG PM TUI PHÁT ĐỂ TUI LO KHÂU CHUẨN BỊ ! CÒN BÁC KHÔNG LÀM ĐƯỢC, HAY BÁC KHÔNG PHẢI BÁC LẠI VEN SÂM THÌ CŨNG NÚA TUI TIẾNG ĐỂ TUI BIẾT CHỨ KHÔNG CHIẾN HỦI ĐÀ NẺN LẠI BẢO TUI EN PHẢI QUẢ LỪA. -- MÀ BÁC KHÔNG THỂ KHÔNG PHẢI BÁC SÂM ĐƯỢC (CẢ HỌ, TÊN, HÌNH ẢNH, NGHỀ NGHIỆP, THẾ KIA MÀ KHÔNG PHẢI THÌ LẠI LÀ MẠO DANH ÀH)
OK > BÁC HỈU TUI NÚA CHI CHỨ HỈ ? MONG TIN LÀM TỐT TỪ BÁC -
CHỒ QUYẾT THẮNG ĐOÀN KẾT ĐẠI ĐOÀN KẾT - CHÚC BÁC VÀ GIA ĐÌNH SỨC KHỎE THẮNG LỢI VÀ HẠNH PHÚC

satan85

Well-Known Member

Tình hình hôm qua có bác nào tới quáng e xem không cho ít thôg tin đi , hình ảnh càng tốt hôm qua nhờ chú Vuơng chắc ông này ham gái gú nên quên rồi

Bên trên