Hdvietnam.com banner

vkc

Well-Known Member
Ðề: Hdvietnam.com banner

Cái này đẹp nhất :cool:

jackle

Cái này đẹp nè. Nhưng chuyển tông màu chử HDvietnam và con mắt ấy sang màu đỏ thì thế nào nhỉ?

echip

Ban Quản Trị

thích cái này nhứt :-x HD Wonder tìm cách thay đổi cái logo thành logo của HDVN là chuẩn luôn:-x

Phoenix

Member

Góp ý tý là dùng một mẫu nào đó đeo con HD650 hay SA5000 hoặc DT990 vào rồi chụp cái hình dùng làm một part của banner :D. Có điều kiện thì cứ ATH W2002 hoặc Sony MDR-R10 cho banner nó oách :D

lanovia

Thích 2 cái này nhất, chứ cái hình cô gái kia nhìn cứ thế nào ấy, đơ đơ :p. Chị Sữa Đậu có thể bỏ bớt 1 cái HDVN được ko chứ tự nhiên có 1 cái banner mà HDVN hiện ra 2 lần mất hết diện tích :)

phungnguyen

màu sắc khá tối, ko được tươi các bác ạ, em góp ý nên sáng sủa một chút thì hay hơn ...

hoangtrinhag

Anh dị ứng với màu đỏ,vì thế anh thích cái cuối cùng,nhưng nếu cái nền bên ngoài hơi mờ,còn trong cái khung HDvietnam nhỏ thật rỏ thì sẻ có nhiều ý nghỉ hơn.

jackle

Nếu design cả skin theo style cuối thì rất đẹp đó. Cả ngày làm việc mệt mỏi vào Hdvietnam là thoải mái liền. Tuy nhiên, sợ mấy bác làm ra cái logo HD không vừa ý vì không có biểu tượng. Hay là lấy cái logo đó làm mấy cái Icon status của diễn đàn đi.

Dai Minh Kim

Màu sắc hơi tối. Cho sáng chút được không nhỉ, nhìn nó tối tăm thế nào ấy. Cái này thix hợp cho lúc abc, xyz ấy nhỉ =))

echip

Ban Quản Trị

cái này cũng khá ổn này, anh Fox kiếm thêm theme màu này nữa cho hợp :-x

dragonlee

Well-Known Member

Màu sắc hơi tối. Cho sáng chút được không nhỉ, nhìn nó tối tăm thế nào ấy. Cái này thix hợp cho lúc abc, xyz ấy nhỉ =))

Bác nói màu cái nào tối?
Nếu cái của em thì bác nhầm đó, vì nó chính là cái diễn đàn hdvietnam.om đang dùng. Bác click và phần xem size 100% mà coi :))

Bên trên