HDVT - OFFLINE NGÀY 12/5/2013

cuongtn87

Well-Known Member
hehe nghe đâu thủ quỹ sắp lấy quỹ hội ra mở rạp chiếu phim đó các bác

therains

Active Member
Good morning các bác, hôm nào Fast & Furious 6 thì anh em ta tổ chức minioffline đánh úp rạp Tân Phú một bữa được không các bác nhỉ!

explorer

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: HDVT - OFFLINE NGÀY 12/5/2013

Ở quanh quẩn Sài Gòn mãi cũng chán nên hôm nay lang thang ra Vũng Tàu chơi

Đang bị "nứng" lắm rồi đây này, 11h phải nộp cái báo cáo mà 10h59 vẫn quanh quẩn ở trên hdvn, vnav, amazon, google... để tìm em Luxman, nghe nói em này tuy nhiều tuổi rồi nhưng giọng hay lắm mà bên ngoài cũng đẹp lắm. Người nó cứ "dâm" ran, nóng bừng; ruột gan nó cứ bồn chồn. Khó chịu quá rồi.... Bác hand cứu em....

Hai món hàng này của Huy đã được người bán ship đến Cali rồi nhé. Món trên thì ngày 14, còn món dưới thì ngày 16/5 sẽ tới Cali. Vậy là tuần sau sẽ về tới VN

Huy "yêu" Luxman quá nhỉ ? Đã tìm được chưa ? Nếu tìm khắp các shop ở VN, lên cả hdvietnam. VNAV ... hay lên mạng nước ngoài : Google, amazon, ebay ... vẫn chưa thấy, thì Huy thử vô 5 trang web chuyên Hi_end ở Mỹ này xem thử :

http://www.audiogon.com

Madisound Speaker Components: distributor of loudspeaker drivers and parts for speaker builders.

Welcome to TubeDepot.com!

Canuck Audio Mart Canada's Largest Online Hifi, Audio & Home Theater Classifieds

RadioShack – Let's Play

Nếu tìm được thì Anh ship về VN cho.

Hàng lớn thì Anh ship theo khối lượng, không ship theo giá trị. Nên hàng giá trị cao thì phí ship sẽ rất nhỏ so với giá trị của món hàng (chì vài %)

therains

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: HDVT - OFFLINE NGÀY 12/5/2013

Ở quanh quẩn Sài Gòn mãi cũng chán nên hôm nay lang thang ra Vũng Tàu chơi

Hai món hàng này của Huy đã được người bán ship đến Cali rồi nhé. Món trên thì ngày 14, còn món dưới thì ngày 16/5 sẽ tới Cali. Vậy là tuần sau sẽ về tới VN

Huy "yêu" Luxman quá nhỉ ? Đã tìm được chưa ? Nếu tìm khắp các shop ở VN, lên cả hdvietnam. VNAV ... hay lên mạng nước ngoài : Google, amazon, ebay ... vẫn chưa thấy, thì Huy thử vô 5 trang web chuyên Hi_end ở Mỹ này xem thử :

http://www.audiogon.com

Madisound Speaker Components: distributor of loudspeaker drivers and parts for speaker builders.

Welcome to TubeDepot.com!

Canuck Audio Mart Canada's Largest Online Hifi, Audio & Home Theater Classifieds

RadioShack – Let's Play

Nếu tìm được thì Anh ship về VN cho.

Hàng lớn thì Anh ship theo khối lượng, không ship theo giá trị. Nên hàng giá trị cao thì phí ship sẽ rất nhỏ so với giá trị của món hàng (chì vài %)
Cảm ơn bác, em đã tìm được và đặt mua của một bác lên đời Accuphase rồi, mai ship về Vũng Tàu. Tính em cứ thích là phải làm ngay chứ đợi nó sốt ruột lắm bác ạ! Bác Explorer ở SG mà buồn thì cứ xuống VT chơi một chuyến! Đảm bảo không hay không về!

cuongtn87

Well-Known Member
p/s bác H ơi, ở Vũng Tàu là Rạp Việt Phú - em khuyên coi phim bom tấn cỡ FF6 thì ko nên coi bên đó, hình ảnh bên đó còn tệ hơn w1070 của anh Hà lúc chưa setting 10 lần luôn đó bác, em hứa luôn. em vừa coi GI Jo 2, bên đó (xem lần 2)

therains

Active Member
p/s bác H ơi, ở Vũng Tàu là Rạp Việt Phú - em khuyên coi phim bom tấn cỡ FF6 thì ko nên coi bên đó, hình ảnh bên đó còn tệ hơn w1070 của anh Hà lúc chưa setting 10 lần luôn đó bác, em hứa luôn. em vừa coi GI Jo 2, bên đó (xem lần 2)
Vậy thì chẳng lẽ không có chỗ nào để coi mà phải đợi đến tháng 9-10 mới được xem mấy phim mới à?

davidhand

Moderator
Dân chơi HD giờ ai mà đi ra Việt Phú xem phim nữa hả chú! A có ra đấy chỉ để ... tán cái e bán vé xin vài cái poster về treo trong phòng HT thôi! :)

explorer

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: HDVT - OFFLINE NGÀY 12/5/2013

Cảm ơn bác, em đã tìm được và đặt mua của một bác lên đời Accuphase rồi, mai ship về Vũng Tàu. Tính em cứ thích là phải làm ngay chứ đợi nó sốt ruột lắm bác ạ! Bác Explorer ở SG mà buồn thì cứ xuống VT chơi một chuyến! Đảm bảo không hay không về!

Cảm ơn Huy. Vậy thì hôm nào đi cùng vài anh em HDSAIGON xuống Vũng Tàu mới được

bauthui1983

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: HDVT - OFFLINE NGÀY 12/5/2013

Cảm ơn Huy. Vậy thì hôm nào đi cùng vài anh em HDSAIGON xuống Vũng Tàu mới được

Welcome bác xuống VT!
Khi nào xuống nhớ báo trước nhé bác!
Bác có gặp bác longdnl thì báo dùm em là lần trước bác ấy hứa xuống chơi nhưng lại ko alo anh em VT đấy nhé! ;)

bauthui1983

Active Member
Bên trên