[Help] Folder bị lỗi

VThanhgtvt

Well-Known Member
Ðề: [Help] Folder bị lỗi

Của em là đang giản nén, máy lỗi xanh nét nó mới thế bác ah!

SuperDreamII

em thì vẫn dùng cái này muốn khóa thì khóa muốn ẩn thì ẩn : Hide Folders 2009 3.9.6

SuperDreamII

Hôm nào bác thử khóa folder nào đó lại, rùi cài lại win coi có bị giống bác trên không?

Theo em được biết là khi cài lại win thì tất cả các phần mềm cài đặt trên nền win hiện tại mình sử dụng là sẽ bị biến mất trên nền win mới nhá bác , vì khi cài win mới có phần format phân vùng cài đặt mới cở mà :D

P/s và cái quan trong nhất là phải nhớ pass khi setup phần mềm chứ bác

VThanhgtvt

Well-Known Member

Theo em được biết là khi cài lại win thì tất cả các phần mềm cài đặt trên nền win hiện tại mình sử dụng là sẽ bị biến mất trên nền win mới nhá bác , vì khi cài win mới có phần format phân vùng cài đặt mới cở mà :D

Trên có bác bảo vẫn không được đóa bác...

Bác Tú bảo bác có tận 300GB cơ mà nhở >:/

Bác cũng tin bác ấy ah? ;))

NHVL

Cũng hên xui ak

Không có lửa sao có khơi, tin đồn kiểu gì cũng đúng vài phần :))
Tưởng bác chỉ tin bác ấy khoản... thui chứ? ;))

Toàn spam.........

ILoveMusic

Well-Known Member

Của em là đang giản nén, máy lỗi xanh nét nó mới thế bác ah!

Khi máy tính của bạn xuất hiện Blue Screen of Death, điều đó có nghĩa phần cứng (hoặc phần mềm đang sử dụng có lỗi). Theo bạn mô tả, tôi thấy khả năng phần lớn có thể từ HDD. Hãy dùng HD Tune Pro để kiểm tra sức khỏe HDD (bạn chọn tab Health). Nếu có error (màu vàng) - tùy theo lỗi - bạn dễ dàng có quyết định kịp thời cứu lấy các dữ liệu quan trọng

VThanhgtvt

Well-Known Member

Khi máy tính của bạn xuất hiện Blue Screen of Death, điều đó có nghĩa phần cứng (hoặc phần mềm đang sử dụng có lỗi). Theo bạn mô tả, tôi thấy khả năng phần lớn có thể từ HDD. Hãy dùng HD Tune Pro để kiểm tra sức khỏe HDD (bạn chọn tab Health). Nếu có error (màu vàng) - tùy theo lỗi - bạn dễ dàng có quyết định kịp thời cứu lấy các dữ liệu quan trọng

Xài HD Tune nó báo như vầy, bác chỉ giúp em cái coi sao ah:

tusontay

Huyền Thoại

Ổ này sắp đi du lịch rồi, khả năng cao lắm. :D

pioneer700

Tình hình bệnh tật và chạy chữa đến đâu rồi chủ thớt? Pót kết quả lên cho anh em biết và .. tránh với :))

Bên trên