Hết năm em xin tổng hợp hệ thống nhìn lại 1 năm tham gia HD

minhtuantkh

Ðề: Hết năm em xin tổng hợp hệ thống nhìn lại 1 năm tham gia HD

chúc mừng bác có đủ thứ đồ chơi cho cả nhà
em chỉ ném đá cái phòng thẩm âm của gấu nhà bác nhé, nếu nó là phòng ngủ thì theo phong thuỷ ko nên đặt bể cá đâu
Hehe chào bác "tâm linh" em đợi bác mãi. Bác nói chí phải, có điều hệ thống của Gấu em là ở phòng ăn ( vừa làm bếp vừa sướt mướt) nên chắc cũng không mấy khi ngủ ở đây ( trừ có vài lần em đi nhậu về xỉn bị đuổi xuống bếp ngủ I-))

Bác nâng cấp nhanh quá đấy, đúng là Có Điều Kiện và Hấp Thu Nhanh .Chúc mừng Bác nhé
Em bị trúng độc quá liều bác ơi, định cai rồi gặp cao thủ nên tái nghiện còn nặng hơn ~X(.

Thank hai bác đã ủng hộ.

donghungsg

Dep qua, luc nao len doi de lai E bo loa JBL nhe he he, nha bac nhieu loa qua

minhtuantkh

Sorry post trùng

Chỉnh sửa lần cuối:

minhtuantkh

Sorry lại trùng nữa

Chỉnh sửa lần cuối:

linhlinh88

Well-Known Member

em thích nhất cái ô tô ở góc :((

hungmh80

Active Member

Đẹp quá , không biết bao giờ mới phấn đấu được 1 bộ như bác đây .
Chúc mừng bác chủ .

takejmessi

ôi thích thế,ước gì đc như anh

minhtuantkh

Ban đầu cũng nghĩ thế nhưng giờ em khổ vì nó đấy bác ơi

Đẹp quá , không biết bao giờ mới phấn đấu được 1 bộ như bác đây .
Chúc mừng bác chủ .

ôi thích thế,ước gì đc như anh

Hát bài ước gì - không biết bao giờ... là chết em khổ bác, nhiều cụ trên này đang cười em thối mũi. Quan trọng là các bác hài lòng với hệ thống của mình, giống như anh xe ôm mục tiêu 100 ngàn/ 1 ngày nếu ngày hôm đó được 110 ngàn đã là hạnh phúc rồi. Chứ đam mê HD là vô tận chẳng có bến bờ để thoả mãn cho đủ mong muốn nào cả, nhiều lúc ngập lụt quá em chỉ ước trở về thời máy cát sét xập xình cho vợ con được nhờ mà thôi.
Cảm ơn các bác đã ghé thăm.

cinemax

Member

Phòng và dàn của bác ngon quá! Bác nên chọn Surr Back đồng bộ Surr sẽ còn hay hơn nữa bác à...$-):)>- Chúc bác và gia đình nhiều sức khỏe và may mắn!

leepham

Well-Known Member

Hệ thống xem film bác chơi Dual Cen hả , e thấy có 1 con ES ở trước và đằng sau có 1 con nữa + 1 cặp bookshelf chắc là SrB :-?
Nếu đúng vậy đánh 2 cen trước sau nghe kì ko bác ?

dungdt2

Cái ô tô dành cho chị cả đi chợ đón con chứ bác chủ đi con khác gấp mấy lần kia :D
Hệ thống xem film bác chơi Dual Cen hả , e thấy có 1 con ES ở trước và đằng sau có 1 con nữa + 1 cặp bookshelf chắc là SrB :-?
Chính xác như bác đoán rồi đó, nghe thì lúc được lúc ko thì phải =))
Đùa tý nhưng đúng bác Tuấn chơi 2 Cen, em chỉ mới được nghe có 2 lần nên chẳng thấy gì hết :-":-":-"

amazon2vn

Em thấy 2 con speaker bác để 2 bên sofa để cao hơn tầm tai của người ngồi nghe sẽ ngon hơn. Còn lại thì bộ dàn của bác chất quá rồi.

minhtuantkh

Phòng và dàn của bác ngon quá! Bác nên chọn Surr Back đồng bộ Surr sẽ còn hay hơn nữa bác à...$-):)>- Chúc bác và gia đình nhiều sức khỏe và may mắn!

Dạ, em giải quyết xong thằng máy chiếu 3D là đến phần như bác góp ý

Dư ra em để cho đỡ trống, nhưng giờ em đã treo lên trên màn chiếu để nghe lấy tiếng giữa màn rồi. Đấu nối tiếp bậy bác ơi :D

...

Chính xác như bác đoán rồi đó, nghe thì lúc được lúc ko thì phải =))
Đùa tý nhưng đúng bác Tuấn chơi 2 Cen, em chỉ mới được nghe có 2 lần nên chẳng thấy gì hết :-":-":-"

Lão nói chuẩn đấy, em còn chưa nghe lần nào :(. Tối qua bị hội đồng thẩm định chém cho tơi tả giờ vẫn chưa hoàn hồn đây.

Em thấy 2 con speaker bác để 2 bên sofa để cao hơn tầm tai của người ngồi nghe sẽ ngon hơn. Còn lại thì bộ dàn của bác chất quá rồi.

Bác rất tinh, em đang cho thợ đóng thêm 2 cái đế gỗ có chân đinh

All: Em cảm ơn góp ý và những lời khen chiếu cố của các bác. Khi nào xong dự án 3D em sẽ úp tiếp. Thank riêng bác cinemax cái nữa vì đã khai quật giúp em cái thớt đã chìm nghỉm này. :D

sylua

dàn đẹp quá,mong sớm đươc nhìn em chân dài về đánh 2 em tanoy kia.chúc mưng bác:)

AIKIBI

Xin bác chủ cho ít review về màn Grandview 100" và màn Apolo, em cũng đang định đú theo bác chủ đới.

dia

Well-Known Member

Nhìn phòng HD của Bác này.Dám Bác này là dân "Sát Rừng" quá:))

manhhuy8x

Active Member

Đẹp quá bác ạ , bao giờ em được như bác nhỷ ;))

cinemax

Member

Em cũng đang ngấp nghé nâng cấp 3d. Không biết bác định chơi máy chiếu hay tivi, để em học đòi theo ạ? Thank bác!!! hi hi ~X(

cinemax

Member

Em cũng đang ngấp nghé nâng cấp 3d. Không biết bác định chơi chủ động hay hệ thống phân cực thế, để em học đòi theo ạ? Thank bác!!! hi hi ~X(

Bên trên