Hết năm em xin tổng hợp hệ thống nhìn lại 1 năm tham gia HD

dungdt2

Ðề: Hết năm em xin tổng hợp hệ thống nhìn lại 1 năm tham gia HD

Phòng lót và lấy ghế hết rồi mà im re vậy nhỉ??? :-":-":-"

minhtuantkh

phòng và hệ thống của bác đẹp quá trời luôn!(thực lòng mà nói em tiết kiệm lời khen lắm nhưng sự thật em không thể cưỡng lại được trước độ hoành tráng của bác...em thật ngưỡng mộ!)từ hệ thống thiết bị cho đến cả những ...cặp sừng nữa!
(đặc biệt là cặp "sừng" trăng trắng...)
nhưng em nghĩ giấy dán tường hay cái gì trên tường xung quanh đó...bác nghĩ nó có bị rối mắt không?
cám ơn bác!

Dạ, bác quả là tinh mắt :D. Đúng là giấy dán tường không hợp với phòng nghe nhạc, nhưng vì ban đầu em dán để làm tối cho phòng chiếu phim, lúc tắt điện xem phim đảm bảo chỉ còn nhìn thấy màn ảnh thôi. Còn khi sáng thì hơi...cải lương thật.X_X

Gấu quá bác ơi . Chúc mừng bác chủ , chỉ còn 3D nữa là tạm nghĩ được rùi đó bác

Lần nào sau khi mua một món đồ, em cũng tự dặn lòng, đây là lần cuối đây là lần cuối....vậy mà cứ lên đây xem nhà các bác thì cái máu ghen tỵ xấu xa nó lại nổi lên...mới khổ.
À bác, em ở Phú Nhuận. Biết quán heo tộc gần nhà bác rồi, có một vài lần em đặt họ làm nguyên con mang về nhà ăn. Chắc lần sau chơi ngay tại quán, em alo bác nhé.

Phòng của bác đẹp quá, em xin lưu lại để tham khảo cho phòng của em sắp tới. Màn chiếu bác là bao nhiêu inch vậy ?

100" thôi bác ạ. Bác quá khen rồi, xấu hổ chết.

Phòng lót và lấy ghế hết rồi mà im re vậy nhỉ??? :-":-":-"

Hêhheee...còn chưa up hình làm lại hết cả trần theo gợi ý của lão Chip hôm ghé nhà đó. Trông như cái hang động, vợ nhận xét vậy. Đang ở BV, nhưng vẫn 8 với AE được, nhờ vậy mà bớt căng thẳng.

dungdt2

Chuyện con ốm thì anh chắc qua hai thằng cu cũng biết rồi, đừng lo quá, cái chính mình phải khỏe để lo cho con. Lo quá mềnh mà ốm ai lo cho nó O:)O:)O:)

minhjp

Well-Known Member

Lần nào sau khi mua một món đồ, em cũng tự dặn lòng, đây là lần cuối đây là lần cuối....vậy mà cứ lên đây xem nhà các bác thì cái máu ghen tỵ xấu xa nó lại nổi lên...mới khổ.
À bác, em ở Phú Nhuận. Biết quán heo tộc gần nhà bác rồi, có một vài lần em đặt họ làm nguyên con mang về nhà ăn. Chắc lần sau chơi ngay tại quán, em alo bác nhé.

oh, bác cũng ở sg ah , Phú nhuận mà cũng bít cả cái quán trong hẻm gần khu nhà em luôn ah, Bác cũng chịu đi sưu tầm quán nhỉ ! Haha, mà công nhận quán đó ngon đúng hok bác
p/s : đường Nguyễn tuyển đúng hok bác ?!

NATASA

Thật gọn gàng và công phu !

manhthang

Huyền Thoại

Cuối năm bác Tuấn thay quả máy chiếu nữa là ngon cơm nhất nhì diễn đàn :)

dungdt2

Chắc là gác lại hết vì chim út đang cần tiền cho việc chữa trị bác ạ, em nói thay thế lày có sai gì thì đừng chém nhoa $-)$-)$-)

thangvic

Member

Phòng của bác mod thì đẹp rồi,hình như bác đi matiz mầu xanh đúng không

minhjp

Well-Known Member

Con bác chủ khỏe nhiều chưa ạh ? Bác cố gắng lo chu đáo nhé

chihuahua

Member

cặp tai lòi ấy là đồ thiệt hả bro, cái này chắc hiếm lắm à

minhtuantkh

oh, bác cũng ở sg ah , Phú nhuận mà cũng bít cả cái quán trong hẻm gần khu nhà em luôn ah, Bác cũng chịu đi sưu tầm quán nhỉ ! Haha, mà công nhận quán đó ngon đúng hok bác
p/s : đường Nguyễn tuyển đúng hok bác ?!

Dạ, ở Hồ Biểu Chánh bác ơi.

Thật gọn gàng và công phu !

Thanks bác!

Oạch! bác nói quả này là chết em. Cơm thiu thôi bác ui.

Chắc là gác lại hết vì chim út đang cần tiền cho việc chữa trị bác ạ, em nói thay thế lày có sai gì thì đừng chém nhoa $-)$-)$-)

Chuẩn này, lâu lâu thấy cũng nói câu ...khôn ra phết :D. Sao chém được.

Phòng của bác mod thì đẹp rồi,hình như bác đi matiz mầu xanh đúng không

Chào buổi sáng xanh cốm bác ạ. Thanks bác đã ghé qua.

Đây là xe vợ bác ấy, còn bác ấy đi acura bác ạ :)

Câu này lại muốn chém này. Con ACU đi qua Thái rồi chú nhé =((

Con bác chủ khỏe nhiều chưa ạh ? Bác cố gắng lo chu đáo nhé

Cảm ơn bác đã hỏi thăm, cũng tạm ổn rồi bác ạ. Đang nhớ con gái cồn cào đây, khổ thế đấy! Không biết mai mốt nó theo trai có nhớ gì mình lúc này không nữa :(

cặp tai lòi ấy là đồ thiệt hả bro, cái này chắc hiếm lắm à

Dạ em cũng không biết có thật không nhưng phải rước từ Shop Cafe Sound 97 Triệu Việt Vương ở HN vào đây đấy. Hàng này cũng sẵn, bác search là thấy ngay thôi.

Hãi...lâu lâu không vào nhà, lại thấy nổi trương phình lên gần đầu trang. Đa tạ! đa tạ!!!

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Cảm ơn bác đã hỏi thăm, cũng tạm ổn rồi bác ạ. Đang nhớ con gái cồn cào đây, khổ thế đấy! Không biết mai mốt nó theo trai có nhớ gì mình lúc này không nữa :(

Nghe cháu gái khỏe lại em thấy vui ghê, chúc mừng bác. Dù mai mốt nếu con gái có theo trai thì cũng sẻ về giúp đỡ cha mẹ nhiều hơn, chứ con trai mà theo gái là mất hết vốn luyến luôn:(( Em nói cho vui, mong các bác đừng chém em đau tội nghiêp thân em.:-t

tu_ht

Member

Thân phận nhà nghèo không bao giờ dám mơ đến những thứ như của bác cả.

manhthang

Huyền Thoại

Em không bao giờ phê bình ai nghèo nhưng rất phê bình những tư tưởng bi quan đấy nhé :D
Phải luôn có ước mơ để mà phấn đấu, bản chất tự nhiên của con người là vậy mà :)

dungdt2

Em không bao giờ phê bình ai nghèo nhưng rất phê bình những tư tưởng bi quan đấy nhé :D
Phải luôn có ước mơ để mà phấn đấu, bản chất tự nhiên của con người là vậy mà :)
Like mạnh bác vì ai giàu ba họ ai khó ba đời đâu, cứ phải đặt mục tiêu mà phấn đấu chứ nhỉ :)

HTPC Supporter

Nghe nhạc bằng Dune D1/H1 có thể chọn bài trên IPAD được rồi nhé bạn (Ko chỉ ra mỗi cái hình điều khiển đâu)

oldfriend

Moderator
sau khi mọi việc đã ổn, bác Tuấn định lên 3D phân cực hay 3D shutter đây :x

ninoninaxx

Well-Known Member

giờ em mới thấy phòng của bác tuấn đấy nhé. Nhà bác thì xem phim thật khủng khiếp. em ở ngoài giao hàng mà nghe đùng đùng như có súng ngang tai

minhtuantkh

Nghe cháu gái khỏe lại em thấy vui ghê, chúc mừng bác. Dù mai mốt nếu con gái có theo trai thì cũng sẻ về giúp đỡ cha mẹ nhiều hơn, chứ con trai mà theo gái là mất hết vốn luyến luôn:(( Em nói cho vui, mong các bác đừng chém em đau tội nghiêp thân em.:-t

Cảm ơn bác Nghĩa, em vẫn đợi bài của của bác trong Box " chuyện thật tự kể "đấy nhé. Đừng có né, em sẽ nhắc cho đến khi nào bác ra bài đấy

Lạc quan lên chứ bác. Cách đây vài năm thôi, có nằm mơ và uống thuốc liều em cũng chưa nghĩ sẽ có ngày hôm nay. Come on!

Like mạnh bác vì ai giàu ba họ ai khó ba đời đâu, cứ phải đặt mục tiêu mà phấn đấu chứ nhỉ :)

=D>=D>=D>:-bd:-bd:-bd

Nghe nhạc bằng Dune D1/H1 có thể chọn bài trên IPAD được rồi nhé bạn (Ko chỉ ra mỗi cái hình điều khiển đâu)

Em có PM cho bác, giúp em tý nhé. Thanks!

sau khi mọi việc đã ổn, bác Tuấn định lên 3D phân cực hay 3D shutter đây :x

Hehe...em theo con đường của bác manhthang cho chắc cú bác ơi. Với lại vợ em nó không khoái cái vụ phân cực, lỡ em đi vắng mà Gấu không mở được thì ...em chết chắc.

giờ em mới thấy phòng của bác tuấn đấy nhé. Nhà bác thì xem phim thật khủng khiếp. em ở ngoài giao hàng mà nghe đùng đùng như có súng ngang tai

Hôm đó hơi bận không mời bác lên phòng được, bữa khác bác ghé chơi nhé. Dây loa ngon đấy bác, Thanks ! Khi nào về VN em nhờ bác kiếm cho sợi HDMI 1.4 xìn xịn chút cho 3D nhé.

Bên trên