Himedia Q1 IV ?

duyquachvan

Ðề: Himedia Q1 IV ?

Cho mình hỏi con Q1 iv này thì dùng chuột và bàn phím cắm qua usb nào thì được. Mình đã cắm thử 1 con chuột vào mà nó không nhận . Thanks

oldfriend

Moderator
Re: Ðề: Himedia Q1 IV ?

Cho mình hỏi con Q1 iv này thì dùng chuột và bàn phím cắm qua usb nào thì được. Mình đã cắm thử 1 con chuột vào mà nó không nhận . Thanks

mình thử cả chuột có dây và chuột không dây, cả bàn phím có dây và không dây đều nhận (chuột 50k, bàn phím 150k)

meocon

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Himedia Q1 IV ?

mình thử cả chuột có dây và chuột không dây, cả bàn phím có dây và không dây đều nhận (chuột 50k, bàn phím 150k)

Đúng vậy , chuột và bàn phím đều nhận .
Mini key board nhận
Air mouse nhận
a test lại xem

quangducuit

Ðề: Re: Ðề: Himedia Q1 IV ?

Đúng vậy , chuột và bàn phím đều nhận .
Mini key board nhận
Air mouse nhận
a test lại xem

tất cả đều nhận,chuột không dây,có dây bàn phím đều nhận hết.

bạn có thể kiếm con Air mouse 400k- 500k xài ngon lành.

leehuyhd

Member

Em này giá rẻ mà chất lượng quá ngon. Trong tầm tiền thi HiMedia Q1IV không có đối thủ

supportitvplus

Ðề: Re: Himedia Q1 IV ?

theo các bác nên mua Chuột Bay KM800 hay Keyboard + Touchpad Mini UK600 ạ ? :D
Mỗi sản phẩm đều có cái hay của nó, nếu không thì nó chỉ sản xuất có 1 loại thôi :D Trong tầm tiền phải có vài lựa chọn cho a e sử dụng cho sướng chứ. Km800 thì bay bay, cũng hay. 500Rf thì phổ thông, cơ bản, dễ dùng, lại được cái pin sạc. Em Uk600 tương tự, to đẹp hơn, phím bấm sướng hơn :D

chanmodoi

Member

Con Q1 của mình thỉnh thoảng phát ra tiếng như có thông báo mới ấy, có cách nào tắt tiếng đấy đi được không?

duyquachvan

Mình đang dùng Q1 đây . Từ tầng 1 phát wifi lên tầng 2 khoảng cách là 4m vẫn được 2 vạch sóng tốc độ là 26m

M
Mi

M

duyquachvan

Cái remote của mình chỉnh ức chế quá ,ấn mãi mới nhận tín hiệu.chẳng dám dùng. Dùng hicontrol gõ nhanh quá đến nỗi không hiện lên kịp 

Bên trên