HIT Hoàng tử & Lọ lem: Phim thế này xin chịu

Ðề: HIT Hoàng tử & Lọ lem: Phim thế này xin chịu

bác Hải nên nghỉ làm fim là vừa =)) 2 fim trong 1 năm mà fim nào cũng như sh!t :))
p/s: bác Angus_Bert có fb ko ạ, cho e xin :D

-[Y]2[K]-

Active Member
Re: Ðề: HIT Hoàng tử & Lọ lem: Phim thế này xin chịu

Mình đi coi về hoàn toàn thỏa mãn nhé, vì biết chắc phim sẽ ra sao. Viết xong review còn sướng hơn
Ko biết bác đánh giá lời thoại của phim "cưới ngay kẻo lỡ" thế nào nhỉ. Dù nghe tựa nhảm nhưng e thấy đấy là phim khá tốt ở khoản hài vài lời thoại dù mang hơi hướm dài dòng hoa mĩ (ko biết ở đây có bài review phim đó chưa) ... tổ lái xíu ;;)

accvn123

Member
Re: HIT Hoàng tử & Lọ lem: Phim thế này xin chịu

Phim VN mà ra màn ảnh rộng thì có cho tiền cũng chả dám vào xem :)) . Hóng review Pacific rim thôi \m/

phithien

Well-Known Member
Hình như lâu lâu lâu lắm rồi mình ko coi phim vn nữa,phim vn cuối mình theo dõi là bộ Dòng Đời.trước kia phim vn cũng hay lắm.sao giờ mấy đạo diễn đc ăn học ngon lành,có internet hoc hỏi nước ngoài lại làm ra mấy phim mà chắc tụi nó cũng ko dám xem.nên bây giờ phải nói là ai nảo ngắn mới tới rạp xem phim vn

tvah8125

Gía mà bác Hải đọc bài này nhể, vuốt mặt ko kịp mất! Thanks bác rì viu anh em đỡ mất công!

bonghd

Active Member
Ðề: Re: HIT Hoàng tử & Lọ lem: Phim thế này xin chịu

Hình như lâu lâu lâu lắm rồi mình ko coi phim vn nữa,phim vn cuối mình theo dõi là bộ Dòng Đời.trước kia phim vn cũng hay lắm.sao giờ mấy đạo diễn đc ăn học ngon lành,có internet hoc hỏi nước ngoài lại làm ra mấy phim mà chắc tụi nó cũng ko dám xem.nên bây giờ phải nói là ai nảo ngắn mới tới rạp xem phim vn

May mà bác chủ thớt ngắn nhưng mà dài nên review quá tuyệt. Em cũng muốn ngắn để đi xem.....xem Mr Hải não dài dư lào?!

ak47

Member

Phim thị trường thì thế thôi, vài em người mẩu vào khoe thân là bán đc vé rồi. Nghệ với chả thuật,<:p

culacvang

Well-Known Member
mới đầu mình cứ tưởng em Trinh sẽ " chiến " với 5 chú tây đen kia

ryannguyen887

trước giờ phim Việt chiếu rạp thấy hay mỗi Để mai tính, kịch bản và lời thoại bình thường (lời thoại thì hơi đớt đớt bởi e Kathy Uyên) nhưng hay vì có nhân vật Hội do Thái Hòa đóng. Sau đó xem thêm vài phim nữa mong là có phim hay nhưng gặp toàn mấy phim trời ơi như Nụ hôn thần chết, Khi yêu đừng quay đầu lại, rồi thể loại kinh dị vớ vẩn như Ngôi nhà trong hẻm.

saver2012

Member

Nghe cái tên là biết kiểu phim toàn hot boy hot girl lấy nhan sắc để bù cho nội dung phim rồi. Thôi thì ủng hộ săn đàn ông, chứ mấy nhân vật bên HIT toàn là ng nổi tiếng lắm tiền cả, cần gì diễn xuất nữa

minhdangkt

Well-Known Member

Mình từ lâu rồi đã học thuộc câu này:
“Ngồi buồn cởi cúc xem trym.
Còn hơn vào rạp xem phim nước mình”
Thật phục các bác có thể vào rạp xem hết được một phim vn.

Chết với bác mất, mà chắc thế thật

Hờ hờ, điện ảnh VN có trước cả Thái Lan. và bây giờ thì đang hửi khói Thái. Hết film " biết chết liền " giờ thêm cái film này. Thật tình là từ lúc coi VLTK xong là em dọt film VN luôn, Tết nào cũng toàn tào lao, thà coi kịch mà hay hơn nhiều.
ps : film này toàn mấy anh chị ca sĩ ra hát hò thì biết cái đ*o gì về diễn suất mà đóng film, hay mới lạ.

ko biết có giải "nền điện ảnh lụn bại nhất thế giới" ko nhỉ, cho VN đi tranh cử họa may còn dc cái giải để nở mày nở mặt như Lỹ Nhã Kỳ đi tham gia LHP Cannes ;))

Ngọc trinh thì tươi rồi, nhưng sao mà đi uống saigon đỏ, chắc này Hồ Bơi Kì Đồng nà. ko được saigon special nữa.

Magnolia

Active Member

Thì bác bớt học tập phong cách phim này mà. Review một đằng hình minh họa một nẻo <:p

Ơ thế bác ko review đoạn có e Ngọc Trinh à? Hay là ko ở trong film này? Thế mấy cái ảnh e mặc bikini trắng kia để làm j? :-o

Bên trên