HIT Hoàng tử & Lọ lem: Phim thế này xin chịu

TRI MINH

Ðề: HIT Hoàng tử & Lọ lem: Phim thế này xin chịu

Xem hình thấy cặp zú của em Ngọc Trinh to lắm mà , sao trong bài review không thấy anh phê phán , chém gió câu nào vậy ?
Đôi khi đi xem phim về có đề tài để chửi cũng làm cho mình giãn não , thư thái lắm chứ !

qphuoc

Mục đích của 1 bộ phim có nhiều.
Wan trọng là đạo diễn muốn ntn thôi.
Khán giả xem phim mà ko có 1 câu bình luận,ko hỉ nộ ái ... thì đơn giản là phim ko thành công.
Vậy ở góc độ nào đó ông đạo diễn này đã đạt dc mục đích rồi đó chứ nhỉ.:-t

Nguyen Robin

Active Member
đọc review mà cười đau bụng :)) mấy phim này đúng là đáng phải chửi, duyệt kiểu j mà cho lên rạp vậy, càng ngày càng buồn cười cho phim VN

huey min

sướng nhất là xem phim hay...đã tay nhất là chém phim việt!:))

ttailenguyen

Chủ íu là xem Ngọc Trinh "chắng" cỡ nào, hehe

snoopy209

Nhớ lại cái lần kỷ niệm gấu nhà bắt phải đi coi cái phim Mùa hè lạnh của lão Ngô Quang Hải vì lý do nó dc quảng cáo quá trời. Lúc đó mình đi coi bên BHD, trong rạp có đúng 5 mạng (kể cả mình và gấu). Xem cái phim hại não vl, mình cứ cười vì cái tài của lão Hải, còn gấu cứ hỏi "vậy là sao a??", 3 đứa kia thì cứ xí xô xí xào "vụ j vậy bây?", "móa, khúc nãy là sao?", "về chưa bây?" (lúc dc 45phut phim).... giờ đọc review của bác Angus_Bert thì vui quá xá, cho gấu xem khỏi phải rủ đi nữa hehe. Thanks bác nhé.

P/S: bên VNexpress cũng chửi đọc đã lắm. Mà mình thích đọc mấy bài chửi phim VN làm ăn cẩu thả ghê :)

takasi01

Member

50k bước vào rạp xem mà ức chế k chịu được, chưa thấy film nào tệ như film này. Năm ngoái xem Hello Cô 3 xàm xàm mà còn được cười no bụng còn xem cái film này cười k nổi luôn. Buồn cười nhất là đoạn trong film lúc nhân vật Bảo Hân đt với tổng đài âm nhạc để tặng bài hát thì cái đt của Nhân vật lại để ở chế độ màn hình destop không có cuộc gọi... Không biết là do sợ tốn tiến đt hay tên đạo diễn lo ngắm e "Ngọc Trinh" nên bị mù lun cái đoạn đó không biết nữa. Nói tóm lại 1 câu... Dở chưa từng thấy ~_~

smilefox

Tốn 50k là nhỏ
Tốn thời gian là một chuyện
Lại thêm rước cái bực đến mức mà phải viêt review trên này nữa thì hại sức
Tổng thiệt hại gần 1 củ chứ chả chơi

50k bước vào rạp xem mà ức chế k chịu được, chưa thấy film nào tệ như film này. Năm ngoái xem Hello Cô 3 xàm xàm mà còn được cười no bụng còn xem cái film này cười k nổi luôn. Buồn cười nhất là đoạn trong film lúc nhân vật Bảo Hân đt với tổng đài âm nhạc để tặng bài hát thì cái đt của Nhân vật lại để ở chế độ màn hình destop không có cuộc gọi... Không biết là do sợ tốn tiến đt hay tên đạo diễn lo ngắm e "Ngọc Trinh" nên bị mù lun cái đoạn đó không biết nữa. Nói tóm lại 1 câu... Dở chưa từng thấy ~_~

hieuspb

Một đứa xuất thân từ gái bia ôm, chụp ảnh mặc xi líp cóc sê cho bàn dân thiên hạ xem để được nổi tiếng..... Có tý gì gọi là chút diễn viên ở trong đó đâu, đóng phim mà hay được mới lạ. Mà lại cùng với mấy thằng đạo diễn trình độ thôn bản nữa thi phim hay sao nổi.

hóng các bác review Ngọc Trinh đóng dư lào <:p

Tốn 50k là nhỏ
Tốn thời gian là một chuyện
Lại thêm rước cái bực đến mức mà phải viêt review trên này nữa thì hại sức
Tổng thiệt hại gần 1 củ chứ chả chơi
Bác này trả lời đúng nè, hehe

trhaidkh

Có khi nào ng VN sẽ dần dần có khái niệm "Đi xem phim Việt là chỉ để soi sạn thui!" ko nhỉ?
images

thanhtung90

Active Member
Ðề: Re: HIT Hoàng tử & Lọ lem: Phim thế này xin chịu

Có khi nào ng VN sẽ dần dần có khái niệm "Đi xem phim Việt là chỉ để soi sạn thui!" ko nhỉ?
images
Thế bác nghĩ không phải mà phải khen hay cho các hãng tiếp diễn à? Làm nghệ thuật thì cũng phải có thứ gì đó gọi là "nghệ thuật", làm câu khách bằng vài đứa õng ẹo thì tốt à?
Chắc gì bác ra chợ mua mớ rau hay laptop mà không soi lấy soi để. Đừng lôi từ "người VN" này nọ mà vơ, có cái nhìn toàn cảnh hơn đi.

rukawa90

Có những bộ phim người ta gọi là "nhảm" :))

NATVDH

Nghe bác rì viu thế này có khi phải đi coi cho biết chứ nhỉ :D

bloodfire

Member

Không nên xem vì xem xong sẽ thất vọng!

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên