Hội anh em chơi Sony KDL w700B

locnp

Well-Known Member
Ðề: Hội anh em chơi Sony KDL w700B

Tình hình kết em 42w700b nhưng hiếm hàng, giờ em đang cố lên 48w700c luôn. Nhờ thương gia inbox em giá tốt ạ :D

Em ở SG nhé.

Chỉnh sửa lần cuối:

W700c quét thực là bao nhiêu vậy ạ, em đanh chán 48w600b quá

98N2-9868

Member

Các bác cho em hỏi ké chút: cách kết nối bộ phím chuột không dây với tivi Sony 55W800b với em mò mãi không thấy đâu. cam ơn các bác.

chớ lầm lẫn W700c quét thực vẫn chỉ là 50hz nhé.

chưa biết sao em đàng chờ W800c về chắc W800b giảm em múc

---------- Post added 12-04-2015 at 17:15 ----------

Các bác cho em hỏi ké chút: cách kết nối bộ phím chuột không dây với tivi Sony 55W800b với em mò mãi không thấy đâu. cam ơn các bác.

Bác Down TV Sideview về dùng cho tiện ak, có chuột phím đầy đủ

locnp

Well-Known Member

Mấy e sony sau này quét thấp nhỉ, con 46" em mua cách đây vài năm quét 800hz, xem ko hề nhức mắt. Đáng lẽ sony ngày càng cải thiện chứ không thể kém như thế này được. Mặc dù thích sony nhưng không thể không thất vọng.

QXPro

Member

Cứ tưởng dòng 2015 mới đc trang bị Android TV hết chứ :( W700C mà ntn thì chán nhỉ

Thóc lúa có hạn, em có 13m, giờ có nên mua em 42 700B không các bác, em thấy một số nơi còn em này. Hay nên mua em khác. Nhu cầu của em cũng bình thường: xem tv, xem youtube, hd box, hơi tiếc là không có 3D.
Thank các bác

DigiCity Group

Well-Known Member

Thóc lúa có hạn, em có 13m, giờ có nên mua em 42 700B không các bác, em thấy một số nơi còn em này. Hay nên mua em khác. Nhu cầu của em cũng bình thường: xem tv, xem youtube, hd box, hơi tiếc là không có 3D.
Thank các bác

Hi bác, nếu bác thích Sony thì cưới e này thôi ạ chất lượng khá tốt. Khi mua hàng nhớ kiểm tra để tránh hàng bày nha bác.

trung1984

Member
Re: Ðề: Hội anh em chơi Sony KDL w700B

Thank các bác

Bác không mua nhanh không khéo là hối hận đấy. Vì có thể năm nay Sony sẽ không ra loại 42 inch tầm trung như vậy nữa đâu. Giảm xuống 40 rồi.

Muốn cả 3D thì chơi hàng 2nd đi.

tuyen_kientruc2010

Well-Known Member

Hãng LG có mẫu led 49" ultra HD giá 13.990K ko biết Sony nhập mẫu 43"X8300c 4K bán bao nhiêu tiền, chắc cũng trên 20 củ, Sony bán 43" 4K giá tầm 15 triệu thì ko phải thắc mắc ko có dòng 42" Led thường nữa.

Bên trên