Hỏi gì đáp nấy

Pate

Member
Ðề: Hỏi gì đáp nấy

Tình hình là ổ cứng thì ít mà film thì lại nhiều, bên cạnh đó lại bận bịu nên không thể nào tìm hiểu kỹ về các film mới trong hai năm 2009-2010. Chính vì vậy, nên em mong nhờ các bác nhà mình tư vấn giúp những film nào nên xem nhất trong 2 năm 2009-2010 này để em copy tý. Thanks các bác trước.

Tuonghap

Member

Tình hình là ổ cứng thì ít mà film thì lại nhiều, bên cạnh đó lại bận bịu nên không thể nào tìm hiểu kỹ về các film mới trong hai năm 2009-2010. Chính vì vậy, nên em mong nhờ các bác nhà mình tư vấn giúp những film nào nên xem nhất trong 2 năm 2009-2010 này để em copy tý. Thanks các bác trước.

BÁc chuẩn bị Tết sớm thế?

Em đang rất cần khoảng 50 cái vỏ đĩa CD loại nhựa trắng tốt. Bác nào dư thừa cho em xin hoặc biết ở đâu bán cho em biết với ạ! Xin cảm ơn các bác ừ giờ đến hết năm

pchd

Anh thích thể loại gi? hành động ?phưu lưu?tâm lý?kinh dị? hôm nào vác sang em cóp cho ít................

vohaidong

Active Member

Em bị ban IP hay sao ý ma chẳng đao được mạc dù đã lích thanks. Bác BuiHung giúp em cái nào

Bác nào làm bưu điện cho hỏi gói cước Mega 31 gì đó tổng thể phí 199.000 và 299.000đ thế nào ấy nhỉ? em đang muốn lắp

buihung

Administrator

Em không làm bưu điện nhưng mạn phép bác Bobby tạm trả lời. Hai gói cước này áp dụng khi bác sử dụng đồng thời 3 dịch vụ trên cùng 1 đường dây: điện thoại cố định, internet và IPTV (VipTV or MyTV).
Gói 199k gồm: Truy cập Internet không giới hạn với gói MegaBasic;Xem truyền hình theo yêu cầu: Gói MyTV (với dịch vụ MyTV), hoặc gói SD (với dịch vụ VipTV); Điện thoại cố định: Gọi nội hạt VNPT với thời gian không hạn chế (đã bao gồm cước thuê bao của điện thoại cố đinh).
Gói 299k gồm: Truy cập Internet không giới hạn với gói MegaEasy; Xem truyền hình theo yêu cầu: Gói Full Option HD (với dịch vụ MyTV) hoặc gói Full HD (với dịch vụ VipTV); Điện thoại cố định: Gọi nội hạt VNPT với thời gian không hạn chế.
Hiện ở nhà em đang dùng gói 299k.

Em không làm bưu điện nhưng mạn phép bác Bobby tạm trả lời. Hai gói cước này áp dụng khi bác sử dụng đồng thời 3 dịch vụ trên cùng 1 đường dây: điện thoại cố định, internet và IPTV (VipTV or MyTV).
Gói 199k gồm: Truy cập Internet không giới hạn với gói MegaBasic;Xem truyền hình theo yêu cầu: Gói MyTV (với dịch vụ MyTV), hoặc gói SD (với dịch vụ VipTV); Điện thoại cố định: Gọi nội hạt VNPT với thời gian không hạn chế (đã bao gồm cước thuê bao của điện thoại cố đinh).
Gói 299k gồm: Truy cập Internet không giới hạn với gói MegaEasy; Xem truyền hình theo yêu cầu: Gói Full Option HD (với dịch vụ MyTV) hoặc gói Full HD (với dịch vụ VipTV); Điện thoại cố định: Gọi nội hạt VNPT với thời gian không hạn chế.
Thế xem phim nào trả tiền phim đó à em ơi hay thích xem bao nhiêu thì tùy. À mà muồn làm hợp đồng gói đó thì thế nào?

Chỉnh sửa lần cuối:

bobby_lee

Member

Cám ơn bác, cũng có mấy bác đt hỏi em, em chưa kịp hỏi bên Giao dịch.

buihung

Administrator

Thế xem phim nào trả tiền phim đó à em ơi hay thích xem bao nhiêu thì tùy. À mà muồn làm hợp đồng gói đó thì thế nào?
Nếu bác dùng gói 299k thì xem phim, vào mạng tẹt ga. Bác cần alo một câu là sẽ có ngay một em xinh tươi phục vụ tận giường.

Bác cho em số điện thoại của em xinh tươi đó đi. Tháng vừa rồi nhà em chỉ nội tỉnh và anh tẹc nẹt mất toi 650K. lương vẫn vậy mà giá cả leo thang quá có khi hai ngày mới dám ăn sáng một lần mất thôi

calcifer

Active Member

tự nhiên hứng lên ghé chợ Sắt bới, mua được cái Center ngon, em khoe lên đây nhé:

JBL Center HLS

hình thức còn rất ổn, khá nặng, âm sáng rõ & mạnh phết

em mua có 1 triệu, liệu có được không các anh :(|)

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng

tự nhiên hứng lên ghé chợ Sắt bới, mua được cái Center ngon, em khoe lên đây nhé:

JBL Center HLS

hình thức còn rất ổn, khá nặng, âm sáng rõ & mạnh phết

em mua có 1 triệu, liệu có được không các anh :(|)

Cái này thì nên mua ! :-j:-j:-j

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng

Bác cho em số điện thoại của em xinh tươi đó đi. Tháng vừa rồi nhà em chỉ nội tỉnh và anh tẹc nẹt mất toi 650K. lương vẫn vậy mà giá cả leo thang quá có khi hai ngày mới dám ăn sáng một lần mất thôi

Em cũng có nhu cầu giống bác Sơn ! Cho mình xin số điện thoại của em xinh tươi nhé, cám ơn nhiều.

manhthang

Huyền Thoại

Em cũng có nhu cầu giống bác Sơn ! Cho mình xin số điện thoại của em xinh tươi nhé, cám ơn nhiều.

Các bác cứ gọi 0313800136, muốn được phục vụ bất cứ dịch vụ nào của VNPT cũng được nhé :)

Vùa hỏi xong. Tình hình là nhà em thì phải qua 343 Đà Nẵng Chỗ Bác BÓp Bi Lè.

manhthang

Huyền Thoại

Em cũng có việc muốn hỏi bác bobby lee với ạ :)
Số là em đang dùng MyTV trên dây cáp đồng nhưng tín hiệu kém quá, rất hay mất tín hiệu hoặc tín hiệu yếu không xem được. Nay em muốn chuyển sang dùng cáp quang và đăng ký thêm vipTV nữa nhưng không dùng internet trên cáp này (vì em thấy trong bảng giá của cả MyTV và VipTV đều có bảng cước cho dịch vụ dùng cáp quang không internet). Tất cả thiết bị đầu cuối em đã có (converter, hộp nhảy, router,..... hàng của bưu điện luôn, trước đây em dùng dịch vụ cáp quang internet ở nơi khác nhưng đã ngừng sử dụng) bác hỏi giúp em chi phí nhé.

Bên trên