Hỏi han, thắc mắc, tư vấn các vấn đề HDTV post ở đây

Ðề: Hỏi han, thắc mắc, tư vấn các vấn đề HDTV post ở đây nhé !!! ( Không lập topic mới )

cho hoi thăm dùng mytv cước TB 35 nghin/ tháng thế mà có thêm 44 nghìn tiền dịch vụ di động/ internet/mytv là sao mặc dù chỉ chó mỗi mytv

Ông thuê phim xem hả. Chắc mấy ông tính cước đưa số tiền thuê phim vào đó chứ gì. Nếu ông không thuê phim thì lên kiện đi

thienanh

Active Member
Ðề: THẤT VỌNG VỀ MYTIVI QUÁ.

Bác ta không dám cắt đâu, ngỗ nhỡ vi phạm hợp đồng thì khổ=))=)):)):))
Khongi biết đơn phương chấm dứt hợp đồng thì có làm sao ko nhỉ? Mình đã bỏ tiền ra mua thiết bih rồi mà??? Đang có ý định cắt đây...

HD Tây Ninh

Well-Known Member
Ðề: THẤT VỌNG VỀ MYTIVI QUÁ.

Khongi biết đơn phương chấm dứt hợp đồng thì có làm sao ko nhỉ? Mình đã bỏ tiền ra mua thiết bih rồi mà??? Đang có ý định cắt đây...

Bác hãy xem kỹ hợp đồng khi ký kết với MyTV trước khi cắt, cái đó có lợi lắm đấy.:))

dhdu

Member
Ðề: Hỗ trợ xử lý lỗi dịch vụ IPTV của VNPT

Tại sao Hôm nay truyền hình cáp Vn trực tiếp ngoại hạng Anh tối chủ nhật

Có anh nào biết vì sao hôm nay truyền hình cáp trực tiếp ngoại hạng Anh tối chủ nhật không.

Thằng K+ không kiện nhỉ, hay chán quá rồi

Tại sao Hôm nay truyền hình cáp Vn trực tiếp ngoại hạng Anh tối chủ nhật

Có anh nào biết vì sao hôm nay truyền hình cáp trực tiếp ngoại hạng Anh tối chủ nhật không.

Thằng K+ không kiện nhỉ, hay chán quá rồi
đã nhiều người hỏi câu này rồi và đã trả lời rồi,trả lời lần nữa là K+ không mua độc quyền ngày Chủ Nhật,mà trên giấy tờ ghi là độc quyền theo mã trận.

HD Tây Ninh

Well-Known Member

đã nhiều người hỏi câu này rồi và đã trả lời rồi,trả lời lần nữa là K+ không mua độc quyền ngày Chủ Nhật,mà trên giấy tờ ghi là độc quyền theo mã trận.

Với lại VTV và K+ là 2 cha con mà:))

thienanh

Active Member
Ðề: Hỏi han, thắc mắc, tư vấn các vấn đề HDTV post ở đây ( Không lập topic mới )

Giờ mình muốn bán STB, ko biết có bác nào mua ko nhỉ? Mua về có dùng được ko nhỉ? :D

vhung1214

Member
Ðề: Hỏi han, thắc mắc, tư vấn các vấn đề HDTV post ở đây ( Không lập topic mới )

Giờ mình muốn bán STB, ko biết có bác nào mua ko nhỉ? Mua về có dùng được ko nhỉ? :D

hình như là ko bác ạ, mỗi account gắn chặt với 1 STB nên ko thể mang STB này đến cắm vào dây khác là sử dụng đc đâu

nguyenphucce

Các bác cứu em với,

Các anh VNPT cấu hình cho em port4 dùng cho STB MyTV. Em dùng port4 này cắm vào máy tính xem MyTV thì ok. Gỡ ra để cắm vào STB xem MyTV vẫn bình thường nhưng các port khác từ đó máy tính không kết nối internet được nữa.
Mong các bác chỉ giúp cách khắc phục. Em dùng modem Bluecom.
Thks các bác nhiều nhiều.

vanlang+

Active Member

Các bác cứu em với,

Các anh VNPT cấu hình cho em port4 dùng cho STB MyTV. Em dùng port4 này cắm vào máy tính xem MyTV thì ok. Gỡ ra để cắm vào STB xem MyTV vẫn bình thường nhưng các port khác từ đó máy tính không kết nối internet được nữa.
Mong các bác chỉ giúp cách khắc phục. Em dùng modem Bluecom.
Thks các bác nhiều nhiều.

BCOM 5370 hay 6800NZ vậy bác ?
Mà loại nào đi nữa thì trong quyển sách hướng dẫn có chỉ cách cấu hình cho dịch vụ IPTV mà.:D
Có gì thì bác cứ reset modem rồi làm theo hướng dẫn trong đó là được.

vhung1214

Member

ko biết sao dạo này SCTV cho xem trực tuyến trên trang web sctv.com.vn đầy đù các kênh từ SCTV0 --> SCTV16 thế các bác nhở?

vanlang+

Active Member

ko biết sao dạo này SCTV cho xem trực tuyến trên trang web sctv.com.vn đầy đù các kênh từ SCTV0 --> SCTV16 thế các bác nhở?

CÓ vụ này nữa hả bác ? Từ nào đến giờ SCTV có cho xem đâu.

vhung1214

Member

CÓ vụ này nữa hả bác ? Từ nào đến giờ SCTV có cho xem đâu.

yes thưa bác, ở trên trang chủ của SCTV đó bác. giờ thì xem đc tất cả các kênh của SCTV rồi.

vanlang+

Active Member

yes thưa bác, ở trên trang chủ của SCTV đó bác. giờ thì xem đc tất cả các kênh của SCTV rồi.

Mình dùng mạng nội bộ nên không xem dc, tiếc quá:D

nguyenphucce

BCOM 5370 hay 6800NZ vậy bác ?
Mà loại nào đi nữa thì trong quyển sách hướng dẫn có chỉ cách cấu hình cho dịch vụ IPTV mà.:D
Có gì thì bác cứ reset modem rồi làm theo hướng dẫn trong đó là được.

Modem của mình là Bluecom 5370. Mình cũng có đọc hướng dẫn nhưng thiệt tình mù tịt, muốn vừa xem TV vừa download internet trên máy tính nhưng k thấy nói trong sách hướng dẫn. Mong bạn giúp! Thks bạn.

vanlang+

Active Member

Modem của mình là Bluecom 5370. Mình cũng có đọc hướng dẫn nhưng thiệt tình mù tịt, muốn vừa xem TV vừa download internet trên máy tính nhưng k thấy nói trong sách hướng dẫn. Mong bạn giúp! Thks bạn.

Cái đó tự nghiên cứu chứ có sách nào chỉ đâu.

Oa, SCTV cho xem online tất cả các kênh của nó. Hoành tráng quá.

Chào cả nhà! :p
Em muốn hỏi là kênh Star World của K+ trên gói 50k/1 tháng có phụ đề không và có phát HD không?

Bên trên