Hồi hộp chờ xem WC trên VTC-HD

tình hình rất là tình hình...Chỉ còn không đầy 24h nữa là trái bóng tròn chính thức lăn trên SVD Soccer of City...

Không biết VTC đem lại bất ngờ gì cho ngày khai mạc cái gói HDVip World Cup.

Cả tháng nay nói đi nói lại. cuối cùng ngày chờ đợi đã đến...Từ bao đời nay coi WC trên kênh sóng analog...h mới được chiêm ngưỡng thật sự công nghệ HD bóng đá.

Hy vọng đây là kỳ WC mà chúng ta có cảm giác như có mặt trên sân...

Bà con nào muốn coi cái công nghệ HD này. Yêu thích bình luận, chiêm ngưỡng công nghệ...tui mời qua nhà xem chung ...

Màn hình LCD 42" + dàn âm thanh hitech đáp ứng đủ nhu cầu cho 5 người...

Ai tham gia nhắn tin qua Yahoo!messenger cho mình nha...

Chỉ ưu tiên 5 bác đầu tiên nha...bà con thông cảm...nhà nghèo nhưng ham vui...Bác nào khu vực Quận Long Biên là hay nhất.

ptt0903939220

Ðề: Hồi hộp chờ xem WC trên VTC-HD

hình như này giờ vtc đang bình luận đấy.ước gì nhà mình gần nhà bác thì vui quá.mình ở tận sài gòn.chúc bác và ae hdvietnam xem wc vui vẻ và lần đầu tiên được xem trực tiếp wc hd.

Từ bao đời nay coi WC trên kênh sóng analog...h mới được chiêm ngưỡng thật sự công nghệ HD bóng đá.
.

Hơi tiếc cho bác nhỉ, vì CEC đã cho anh em trải nghiệm HD qua một số trận của EPL, La Liga, không chê được

mà kênh CCTV HD cũng có HD bóng đá Đức đấy chứ

Tuy nhiên, đúng là WC vẫn là đỉnh nhất

conmango

Active Member

e là người thứ 3 vàoo đây đó bác!;))Có chè cháo gì ko nào!;;)

Tiger2010

Member

Hồi hộp quá mong sao 21h ngày 11/6 được xem trực tiếp WC với chất lượng HD1080i trên gói HD1 để thấy rằng mua đầu thu HD của VTC là quá hợp lý.

puka

tình hình rất là tình hình...Chỉ còn không đầy 24h nữa là trái bóng tròn chính thức lăn trên SVD Soccer of City...

Cả tháng nay nói đi nói lại. cuối cùng ngày chờ đợi đã đến...Từ bao đời nay coi WC trên kênh sóng analog...h mới được chiêm ngưỡng thật sự công nghệ HD bóng đá.

Bà con nào muốn coi cái công nghệ HD này. Yêu thích bình luận, chiêm ngưỡng công nghệ...tui mời qua nhà xem chung ...

Chỉ ưu tiên 5 bác đầu tiên nha...bà con thông cảm...nhà nghèo nhưng ham vui...Bác nào khu vực Quận Long Biên là hay nhất.

Nha bac o phuong nao the? Co bia chua, em mang muc qua:))

Lại Văn Sâm

Bạn ở đâu vậy, chúng ta hoà bình nhỉ, cho xem ké với :-c

Tiger2010

Member

Thế là Bác hoang-manh-hoang có gói HD vip rồi à, tối mai xem xong online luôn nhé, đừng uống nhiều quá kẻo say lại nói lung tung thì chết đấy nhé. hihi

Bạn ở đâu vậy, chúng ta hoà bình nhỉ, cho xem ké với :-c

Mình luôn chào đón toàn thể anh em mà :x. Ai yêu công nghệ thì ghé qua nhà mình ở Đình cổ Thụy Am, quận Long Biên, cầu Chương Dương. Vào đó hỏi nhà anh Hoàng xây dựng là mọi người chỉ cho.

Đầu hẻm là tiệm tạp hóa. Vào khoảng 10 căn là thấy cái chòi vịt 2 tấm màu xanh rêu có 2 cái chảo VTC và 1m5 là nhà mình.

Có 4 anh em xác nhận rồi....anh em nào đi vào Yahoo!messeger nhan tin nha...mình sẽ cho số điện thoại

Anh em thông cảm nhà nhỏ, nên chỉ tiếp 5 anh em thôi nha. Đừng buồn

binhbethd

Em nghe nói tối nay VTC HD bị mất điện không phát được, còn máy phát thì hỏng hay sao ý. =D> Kế hoạch 2 của các Pác VTC trong trường hợp chất lượng bị lỗi. kekekekeke

phuongtv_76

Well-Known Member

Em nghe nói tối nay VTC HD bị mất điện không phát được, còn máy phát thì hỏng hay sao ý. =D> Kế hoạch 2 của các Pác VTC trong trường hợp chất lượng bị lỗi. kekekekeke

Ông mơ ngủ ah. Đúng là cái loại thấy người khác sướng lại tức nổ đom đóm mắt:D

Bây giờ thì k hồi hộp nữa nhé. Chia bùn với các bác cứ nói xấu HD-VTC tui thì chỉ cần thưởng thức như hiện tại là OK .(đang xem Khai mạc trên VTC-HD9) CCTV -HD cũng đang chiếu

princetq

Member

Xem khai mạc WC trên VTC HD, chuyển lại VTV2 mà thấy nản. Cảm giác xem WC HD đúng là VIP thật. Sau đợt này mà HD VIP có Premier league thì 2 triệu để làm VIP em cũng chơi.

thanhhoa_dragon

Tôi thấy một điều lạ là trên VTV2 phát hình với định dạng 16:9, không lẽ sóng gốc từ Nam Phi không có chuẩn SD?

mới uống mấy cốc bia tại quán nhậu thấy có VTC HD 9 trực tiếp Khai mac đúng là HD thiệt. Nhảy giống như ở Tây Nguyên ấy .Vậy là mình đã lở trách nhầm VTC. thôi chúc anh em WC vui he. Nhớ nhậu nha.Xin lỗi vì mấy lần trước có lời ko tốt về VTC HD

Bên trên