Hội những người sử dụng TV LED SHARP !

DigiCity Group

Well-Known Member
Ðề: Hội những người sử dụng TV LED SHARP !

hay như 70UD1U digicity treo giá 190tr trong khi nước ngoài giá hãng là 4000 $, giá đại lý đc chiết khấu còn thấp hơn
01_LC-70LEUD1_HO_LR.ashx

pixel-comparison-tv.ashx
Hi hiện tại đã có giá chính thức mấy e này cho e a HD các bác nhé :D . E đảm bảo các bác sẽ ưng ý .

digitalosin

Member

Đã có bác nào dùng LC-60LE951X cho em xin tý cảm nhận ?

Các bác tư vấn giúp em mã tivi sharp nào có 4màu cơ bản, hình ảnh đẹp. giá nhỏ hơn 20m được không ợ. Không cần 3D, internet. Màn càng to càng tốt. Em cảm ơn các bác :D

DigiCity Group

Well-Known Member

Các bác tư vấn giúp em mã tivi sharp nào có 4màu cơ bản, hình ảnh đẹp. giá nhỏ hơn 20m được không ợ. Không cần 3D, internet. Màn càng to càng tốt. Em cảm ơn các bác :D

Hi bác, ca này khó đấy :D vì hiện tại sharp có loại 40" ( rẻ hơn nhu cầu $ của bác nhiều ) và loại 60" ( lại chênh lên nhiều với nhu cầu $ của bác ) .

pupil

Hi bác, ca này khó đấy :D vì hiện tại sharp có loại 40" ( rẻ hơn nhu cầu $ của bác nhiều ) và loại 60" ( lại chênh lên nhiều với nhu cầu $ của bác ) .
Bao giờ bác có Sharp TV 46 inch thì inbox em nhé

thalmann

Sharp 46" hình như cũng có mà là loại fhd thường thôi chứ không có công nghệ jì cả

HTM

Member

Chào anh em,

Số là em muốn kiếm con Sharp 39LE155 nhưng do đây là mẫu cũ 2013 nên tất cả các cửa hàng đều bỏ mẫu, số nhọ là lỡ dại miệng hứa chắc với người quen nên giờ phải kiếm cho bằng được chứ em cũng không biết sao. Không thì mất uy tín

Anh em nào biết chỗ nào có thể kiếm được em nó tình trạng nguyên thùng giá okie có thể chỉ giúp em.

Cảm ơn anh em nhiều lắm

Huy 0902940000 (em ở Sài Gòn)

MadTiger2806

bác có thể tư vấn cho em bik tầm 8tr mua đc tivi sharp 42 inch ko :D em ko cần kết nối internet

viettoanhp

Well-Known Member

Haiz, chờ đến bao giờ mấy mẫu q+ với 4k mới giảm giá nhỉ, thế này vẫn cao quá **

Chào anh em,

Số là em muốn kiếm con Sharp 39LE155 nhưng do đây là mẫu cũ 2013 nên tất cả các cửa hàng đều bỏ mẫu, số nhọ là lỡ dại miệng hứa chắc với người quen nên giờ phải kiếm cho bằng được chứ em cũng không biết sao. Không thì mất uy tín

Anh em nào biết chỗ nào có thể kiếm được em nó tình trạng nguyên thùng giá okie có thể chỉ giúp em.

Cảm ơn anh em nhiều lắm

Huy 0902940000 (em ở Sài Gòn)
TV LED SHARP 39LE155M 39 inch Full HD

BẠn vào đây xem còn hàng ko nayf1

Balace8x

Member

Xem phim HD, hiện tại chưa thấy em nào tuyệt như Sharp Aquos LE835M, LE840M. Màu mè khỏi chê, chuyển động y như mình nhìn thực tế.... :">

viettoanhp

Well-Known Member

Xem phim HD, hiện tại chưa thấy em nào tuyệt như Sharp Aquos LE835M, LE840M. Màu mè khỏi chê, chuyển động y như mình nhìn thực tế.... :">

em cũng đang dùng em 835, kết nhất màu vàng của em nó. Mà giờ tiếc quá Sharp ko sản xuất lại series 8 này nữa, chắc chắn vẫn sẽ có rất nhiều người muốn mua

h1970

Member

Em đang lăn tăn giữa con Sharp LC60LE630M và Sony 55W800B. Tiền cũng same same nhưng con sharp to hơn. Các bác có kinh nghiệm chỉ giúp em xem 2 con này hình ảnh thì con nào ăn? Con Sharp có duyệt web, youtube như sony được không? Em cảm ơn

ngoisaohyvong

Well-Known Member

Em đang lăn tăn giữa con Sharp LC60LE630M và Sony 55W800B. Tiền cũng same same nhưng con sharp to hơn. Các bác có kinh nghiệm chỉ giúp em xem 2 con này hình ảnh thì con nào ăn? Con Sharp có duyệt web, youtube như sony được không? Em cảm ơn

Hi Anh, Tivi Sharp 60LE630M là Led Full HD thường thôi Anh, model này đã ngưng sản xuất ! Anh xài Sony 55W800B good hơn ( Internet + 3D đầy đủ ). Cần giá tốt, pm số điện thoại dưới chữ ký ah! Cảm ơn ANh

h1970

Member

Hi Anh, Tivi Sharp 60LE630M là Led Full HD thường thôi Anh, model này đã ngưng sản xuất ! Anh xài Sony 55W800B good hơn ( Internet + 3D đầy đủ ). Cần giá tốt, pm số điện thoại dưới chữ ký ah! Cảm ơn ANh

Cảm ơn bác, em lại ở HN mất rồi.

ndchieu22

Well-Known Member

em nghĩ bác dùng 55w800B ok hơn con sharp đó ah

viettoanhp

Well-Known Member

Giờ mình vẫn thấy mediamart bán con sharp 52 inch 840x ko hiểu có phải hàng tồn hay hàng trưng bày ko, bác nào có thông tin về series 8 liệu có sản xuất lại ko hay là hàng tồn từ năm trước vậy

dienmaytoanlinh

Active Member
Re: Ðề: Hội những người sử dụng TV LED SHARP !

Giờ mình vẫn thấy mediamart bán con sharp 52 inch 840x ko hiểu có phải hàng tồn hay hàng trưng bày ko, bác nào có thông tin về series 8 liệu có sản xuất lại ko hay là hàng tồn từ năm trước vậy

em theo biết thì sharp đang giải phóng tồn <60 inch, vì sau này họ tập trung các tivi >60 thui đó bác

Bên trên