Hội những người sử dụng TV LED SHARP !

cocsku

Các bác cho hỏi về con SHARP 60LE631M dòng này thế nào? Em thấy giá cũng vừa phải mà cũng công nghệ 4 màu.

Karaokek1

Banned
Ðề: Hội những người sử dụng TV LED SHARP !

[/size]Yêu không chỉ là một danh từ – nó là một động từ; nó không chỉ là cảm xúc – nó là quan tâm, chia sẻ, giúp đỡ, hy sinh.

noidongquatchay

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Hội những người sử dụng TV LED SHARP !

Cảm ơn bác, em tra trên mediamart lại ra 4 màu. Bên Mediamart đăng linh tình thật. Định làm con 4 màu tầm 60in, nhưng mà toàn tầm 60tr ngoài tầm với roài.

Em có TV 60LE960X giá 4x triệu.Cụ quan tâm thì alo em số 0936446188.:)

lhp2006

em đang dùng LC-40LE660X, xem truyền hình VTV trên trình duyệt, các bác có cách nào dùng tạm để xem qua internet wifi ko. Vì chỗ em chưa có truyền hình cable, và cũng chưa mua được TV box Android

em đang dùng LC-40LE660X, xem truyền hình VTV trên trình duyệt, các bác có cách nào dùng tạm để xem qua internet wifi ko. Vì chỗ em chưa có truyền hình cable, và cũng chưa mua được TV box Android

của bác có bị dump khi xem phim trên trình duyệt ko?

Con 951 của đienmaycholon là hàng trưng bày cũng bán lâu rồi chứ 951 là dòng quattro 4 màu, bóp chết em 660 kia

Aladdin

Member

Các bác tư vấn cho em chỗ nào ở HN thì lấy đc em này ạ LC-40LE360D2 , em tìm hòai mà toàn con 265x cũ hơn hic.

ringleader

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Hội những người sử dụng TV LED SHARP !

http://www.lazada.vn/smart-tivi-led-3d-sharp-60inch-full-hd-model-lc-60le640x-den-997205.html
con này lazada bán 23.99 anh em nào ở hà nội tham khảo.tiếc quá hc ko giao hàng nam trung bộ.hix

hanoi bác vào đay, dùng thẻ còn giảm 10 phần trăm nữa cơ, con này sao thế hệ màn hình 10 được nhỉ
http://mediamart.vn/tivi-sharp/tv-led-sharp-lc-60le360x-60-inch-full-hd-aquomotion-lite-400-hz.htm

Ducloc2702

Các bác tư vấn giúp em tivi tầm 55 - 60 inch , giá trên dưới 20tr giúp ạ
Nhu cầu của e là xem phim là chính, nên cần hình ảnh đẹp, có internet thì tốt mà ko có cũng ko sao ạ...
Cảm ơn các bác trước

ringleader

Active Member

Các bác tư vấn giúp em tivi tầm 55 - 60 inch , giá trên dưới 20tr giúp ạ
Nhu cầu của e là xem phim là chính, nên cần hình ảnh đẹp, có internet thì tốt mà ko có cũng ko sao ạ...
Cảm ơn các bác trước

vào đây thì sharp 360 chứ còn gì nữa ạ, giá dưới 20tr

muakhonguotdat

Active Member

Chư huynh,

Mình dùng con Sharp 60 inches. Dạo gần đây thi thoảng nó bị hiện tượng nhòe màn hình như này. Rút ra cắm điện lại là hết. Do rất hiếm khi gặp và thời gian bảo hành vẫn dài nên mình vẫn để đó quan sát đã.

Theo chư huynh thì đây là bệnh gì, nhẹ hay nặng? Bệnh mãn tính cần đại phu ra tay hay chỉ là ghẻ ruồi thoáng qua.

Rất mong ý kiến quý báu của chư huynh.

Đội ơn
[/URL][/IMG]

Bên trên