Hội những người sử dụng TV LED SHARP !

noidongquatchay

Active Member
Ðề: Hội những người sử dụng TV LED SHARP !

Con 50LE275 này e ko thấy thông tin về tần số quét thực,chỉ biết có Aquomotion Lite 200/240
Review chắc bác phải đợi rồi.:)

Cụ nào test thử cắm thẻ CAM của AVG vào cổng CI+ cho model 40LE265X chưa nhỉ? đang định muia thẻ này nhưng sợ cắm ko lên. bác nào test rồi xác nhận hộ em cái , thanks

pupil

Em dùng con LC-60LE650D2 được năm rưỡi rồi, ngon choét. Có điểm này hay phết không biết các bác có để ý không, các TV Sony, Panasonic hay Samsung của nhà họ hàng anh em rất hay bị bẩn màn hình do tĩnh điện, nhưng vừa rồi con LC-60LE650D2 nó bị bụi bẩn cái cạnh dưới nên em kiếm cái giẻ sạch lau màn hình thì thấy màn không hề bị bám bụi, có thể nói là rất it chứ không bị bám bụi đen trên màn như 1 số TV khác. Trong khi cũng TV Sharp 32 LCD đời cách đây 6-7 năm ở phòng bên cạnh thì lại phải lau thường xuyên vì bám bụi.

Cụ nào test thử cắm thẻ CAM của AVG vào cổng CI+ cho model 40LE265X chưa nhỉ? đang định muia thẻ này nhưng sợ cắm ko lên. bác nào test rồi xác nhận hộ em cái , thanks

E, cũng quan tâm món này. Gọi bọn AVG thì nó bảo ko sài được. Nhưng đây toàn là thiết bị phần cứng, em nghĩ sharo vẫn có thể nhận được

Hailong01112009

E, cũng quan tâm món này. Gọi bọn AVG thì nó bảo ko sài được. Nhưng đây toàn là thiết bị phần cứng, em nghĩ sharo vẫn có thể nhận được

E đang định mua TIVI LED 70" SHARP LC-70LE360X giá 40tr tại trần anh, các bác nào đã sử dụng dòng tivi này rồi thì cho e xin nhận xét nhé, và k biết có chỗ nào bán rẻ hơn trần anh k, thank các bác!

noidongquatchay

Active Member

E đang định mua TIVI LED 70" SHARP LC-70LE360X giá 40tr tại trần anh, các bác nào đã sử dụng dòng tivi này rồi thì cho e xin nhận xét nhé, và k biết có chỗ nào bán rẻ hơn trần anh k, thank các bác!

70LE360 thì bác mua ở Mediamart.rẻ hơn nhiều đấy

noidongquatchay

Active Member

Kính các bác.
Hiện e có xuất mua 1 e 90LE760X hàng trưng bầy hội nghị của hãng Sharp.mọi thứ đều ngon choét.
Giá siêu đẹp chỉ 1xxtr(x<5).bác nào kết thì IB em tâm sự nhé.:) :)

chimney

Member

Mình định mua con Sharp LC-40LE265X để phòng ăn. Bác nào có giá tốt pm em cái nhé
0913369888

chimney

Member

Bác ndchieu22 check giúp em xem em nó có chơi đc thẻ AVG ko bác?

phamhongson

Well-Known Member

40 củ là bị luộc đỏ gọng. Giá em này tầm 30-34 củ thôi. Bác chịu khó hỏi GS Gồ và mặc cả. Em mua hồi mùa hè, khi đó giá trong Nam là 30-32, ngoài Bắc là 34-38, mặc cả còn 32 củ.

tuanvhv

Member

Không thấy các bác bàn về con này Sharp LC-70UD1U nhỉ? Em cũng thích dùng sharp nhưng không biết giờ chuyển kênh có chậm không? Nhà em đang dùng con 52AM 77 mãi không có triệu chứng gì để đổi

noidongquatchay

Active Member

Ở Việt Nam chỉ có 70UD1X thôi bác.Made in Japan
Có lẽ dòng này ít ng dùng(vì giá cao) nên ko đc nhắc đến nhiều.:)

Ở SG có chỗ nào còn bán TIVI LED 70" SHARP LC-70LE360X không mấy bác nhỉ?

phamhongson

Well-Known Member

Hồi hè máu quá mua em 70LE360x. Tối qua đi lượn qua HC thấy bán Sharp 65UA330X là dòng UltraHD- 4K giá 29,99 củ tiếc quá. Bác nào định xài hàng Sharp thì lưu ý em này nhé (trên web thì không thấy nhưng ra cửa hàng lại có).

viettoanhp

Well-Known Member

Hồi hè máu quá mua em 70LE360x. Tối qua đi lượn qua HC thấy bán Sharp 65UA330X là dòng UltraHD- 4K giá 29,99 củ tiếc quá. Bác nào định xài hàng Sharp thì lưu ý em này nhé (trên web thì không thấy nhưng ra cửa hàng lại có).
con này quét thực có 50 hz thôi phải ko bác

noidongquatchay

Active Member

Giá 29,9 bác phải hỏi kĩ là hàng nguyên đai hay hàng bầy nhé :)

baplu

sharp dòng UE630x cái nào 100hz vậy mấy bác. đang tìm 100hz sharp để mua. các thương gia ở hcm cho mình giá tốt trong khoang 50" đến 60" cần gấp .thanks

Bên trên