Hội những người sử dụng TV LED SHARP !

yuduy

Ðề: Hội những người sử dụng TV LED SHARP !

Em mua thêm 1 em nhỏ nhỏ mà rẻ cho cái phòng bé tí ấy mà bác, đang nhắm nhắm 29-32" là vừa. Vì tiêu chí rẻ nên tính nhắm em Sharp 29LE440M kia, không biết đã phải lựa chọn tốt chưa :)

solomine

Well-Known Member

Nếu vậy thì ok rồi đó bác.

solomine

Well-Known Member

Dạo này hội ít người quá nhỉ? Các anh em đi đâu hết rồi ta...

viettoanhp

Well-Known Member

Có nhà bác nào dùng Sharp LE 820 ko, em thấy model này có vẻ tốt hơn LE 835 M. VÌ nhà em dùng cả 2 cái này. dòng 820 ko có tiếng việt, điều khiển thì sản xuất ở Mexico rất nhạy trong khi dòng 835 thì điều khiển sx ở trung quốc, rất cứng và khó bấm. em cũng thấy dòng 820 màu sắc đẹp hơn và lại có tấm kính ở phía trước rất đẹp

hidro

Member

Đã bác nào xem qua e 60LE631 chưa? Hôm trước e xem trên Pico thấy giống hệt 60LE630 nhưng ko thấy model này trên web sharp vn

solomine

Well-Known Member

Model Sharp năm 2013 hình như chưa về VN.

Haxen

Well-Known Member
Sharp 2013 đang xem xét các vấn đề về hệ TV digital DVB-T2 nên chưa về, sẽ về ngay trong tháng này ấy mà

win7

Active Member
Ðề: Re: Hội những người sử dụng TV LED SHARP !

Sharp 2013 đang xem xét các vấn đề về hệ TV digital DVB-T2 nên chưa về, sẽ về ngay trong tháng này ấy mà

Sharp đắt + dịch vụ kém thì phải rất it người dùng , LE840x - 52 inch vẫn trên 40 củ đắt quá

badboy04

Minh cũng đang dùng Sharp 32A53, cũng muốn đổi TV mới của Sharp. Nếu model Sharp 2013, mà giá cũng ngon như của Sony thì hay biết mấy.

t2k

Member

Mấy anh cho em hỏi TV Sharp 32" hiện nay thì model nào chất nhất vậy? phải chăng là LE340M? Mà nghe như mấy anh bảo model 2013 sắp về chắc em chờ luôn coi sao

solomine

Well-Known Member

Cũng đang chờ model 2013 về đây.

shinchan

mình cũng thích sharp nhưng có vẻ hàng ko tin tưởng lắm , bác nào dùng lâu rồi cho xin cái review đi ah

solomine

Well-Known Member

mình cũng thích sharp nhưng có vẻ hàng ko tin tưởng lắm , bác nào dùng lâu rồi cho xin cái review đi ah

Review thì ko có thời gian rồi nhưng dùng thì ổn nhé bác, đang sd cũng đc nữa năm rồi.

conmeo00

model sharp 2013 có mẫu nào 40 hoặc 42 inch thế ? tiện thể cho mình hỏi LC-40LE835M
là model năm mấy, dùng đèn nền led hay dùng đèn viền led .....thank !

tvshopping

Về chức năng - kiểu dáng và phần mềm không bằng được Samsung nhưng về mầu sắc thì không thua kém ai cũng đứng trong Top 1-2

shinchan

e đang lăn tăn vì sharp rẻ nó ít cổng và ko nhiều chức năng như các hãng khác .. mà giá không chênh nhau nhiều lắm

tuan2681

Member

Mấy anh cho em hỏi TV Sharp 32" hiện nay thì model nào chất nhất vậy? phải chăng là LE340M? Mà nghe như mấy anh bảo model 2013 sắp về chắc em chờ luôn coi sao

nhà em vừa mua con này được 1 tháng giá 6tr5, màu đỏ đun, ban đầu nhìn ngoài siêu thị thì có vẻ k đẹp bằng màu đen, nhưng càng dùng càng thấy đẹp bác ạ.
trông lại chắc chắn, mầu sắc ngon lành hơn hẳn hội SS , LG.
nhược điểm lớn nhất của hội Sharp này chắc là chuyển kênh chậm. cơ mà e dùng qua đầu thu HD nên cũng k lo gì chuyện đấy. :D
tóm lại là k hối hận khi chọn mua e này.

ohayoo

Active Member

Sharp LC-60LE631
có b nào dùng con này rồi cho e xin ý kiến tý đang dự định mua con này
mà con này ko có 3d sao web bán km 2 kính làm gì nhỉ :)

ohayoo

Active Member

LED SHARP LC-60LE631
Sharp Aquos LC-60LE630M
có khác nhau nhiều ko mấy pro

Bên trên