Hội những người xài Himedia Q10 IV - Q5 IV. Fan điểm danh nào !

oldfriend

Moderator
khởi đầu năm mới với các con Q5 Pro, Q10 Pro, H8 pro.... nào :D có hàng là mua ngay và luôn nhé ^^, có khi thanh lý con Q5 cũ của mình đợi con Q5 pro nhỉ ^^

tatam

Well-Known Member
Ðề: Re: Hội những người xài Himedia Q10 IV - Q5 IV. Fan điểm danh nào !

Định thanh lý bao "xiềng" vậy bác?

khởi đầu năm mới với các con Q5 Pro, Q10 Pro, H8 pro.... nào :D có hàng là mua ngay và luôn nhé ^^, có khi thanh lý con Q5 cũ của mình đợi con Q5 pro nhỉ ^^

Chivan

Active Member
Ðề: Hội những người xài Himedia Q10 IV - Q5 IV. Fan điểm danh nào !

Các cao thủ cho em hỏi, e có con Sony 65X8500C 4K có 4 cổng HDMI, em muốn xem phim 4K thì con Xtreamer Prodigy 4K hoặc Himedia Q10 IV có đáp ưng được không? Thanks

Chỉnh sửa lần cuối:

Chivan

Active Member
Ðề: Re: Hội những người xài Himedia Q10 IV - Q5 IV. Fan điểm danh nào !

Trùng với bài đã đăng trên!

Chỉnh sửa lần cuối:

oldfriend

Moderator
Re: Ðề: Re: Hội những người xài Himedia Q10 IV - Q5 IV. Fan điểm danh nào !

Định thanh lý bao "xiềng" vậy bác?

con của mình cũng cũ rồi, tại có cài sẵn skplayer cho nên tiếc ko có thanh lý, vì thanh lý thì ko có cái gì để hát karaoke, haize

meocon

Well-Known Member

Các cao thủ cho em hỏi, e có con Sony 65X8500C 4K có 4 cổng HDMI, em muốn xem phim 4K thì con Xtreamer Prodigy 4K hoặc Himedia Q10 IV có đáp ưng được không? Thanks

- Lấy Q10 , xem 4K ngon hơn mẫu kia nha a
- Bảo hành 1 năm
- Tặng acc vip 12 tháng xem HD online : dangcaphd , imovie , hdviet , hayhaytv
- Cài đặt và giao hàng tận nơi

oldfriend

Moderator
Re: Ðề: Hội những người xài Himedia Q10 IV - Q5 IV. Fan điểm danh nào !

chuyên coi 4K thì mua Nvidia Shield nhé :D, cả hai con trên đều coi 4K kém.

Chivan

Active Member

Cám ơn hai bác meocon & oldfriend nhé!

ruatmap

Member

4K thì chờ con Q5/Q10 Pro ra cán mọi thể loại 4K, Shield thì coi cũng tốt mà dính bản quyền nên không cân được iso, 3d. Còn bác muốn thưởng thức Netflix, Youtube 4K 60fps mượt mà thì Shield TV là best rồi.

namstan

Member

Giá con Q10 IV giờ loanh quanh tầm bao nhiêu là hợp lý các bác nhỉ?

Lucky76

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Hội những người xài Himedia Q10 IV - Q5 IV. Fan điểm danh nào !

chuyên coi 4K thì mua Nvidia Shield nhé :D, cả hai con trên đều coi 4K kém.
Đúng là chỉ xem 4K thì Nvidia Shield mà chơi thôi, support 4k 60Hz, TV bạn có 3D nữa nên có thể chờ Q10 Pro, hoặc bây giờ chơi Nvidia Shield trước, khi nào ra Q10 Pro làm luôn 1 con nữa.[-O<

Chivan

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Hội những người xài Himedia Q10 IV - Q5 IV. Fan điểm danh nào !

Đúng là chỉ xem 4K thì Nvidia Shield mà chơi thôi, support 4k 60Hz, TV bạn có 3D nữa nên có thể chờ Q10 Pro, hoặc bây giờ chơi Nvidia Shield trước, khi nào ra Q10 Pro làm luôn 1 con nữa.[-O<
Con Q10 Pro bao giờ ra bác? Tks

oldfriend

Moderator
Re: Ðề: Re: Ðề: Hội những người xài Himedia Q10 IV - Q5 IV. Fan điểm danh nào !

Đã ra rồi, có giới thiệu rồi, khi nào bán ra ở VN cũng tùy vào Q10IV còn tồn nhiều hay ít thôi.

theo mình biết thì Q5 hết sạch, các dòng khác bên hãng himedia còn không nhiều, còn hàng ngoài thì không biết :D

Bên trên