hội quán GAME PS...

s2krazyellow

Well-Known Member
Ðề: hội quán GAME PS...

Ok ,gom bi vào 1 chỗ cũng được vì loa nhỏ mà .Chắc chắn phải đến sớm hơn rồi

Alo alo còn thiếu cặp Front ai nhanh chân đăng ký nè..............!

Loa cứ đăng ký nhiều nhiều vào.. Loa cỏ củng dc..

Ko hợp loa này thì làm loa khác.. còn nếu hợp hết luôn thì 7.2 luôn.. ;))

thinhkappa

Well-Known Member

[video=youtube;ygD_03kSni4]http://www.youtube.com/watch?v=ygD_03kSni4[/video]​

vodichsanco

Active Member

Nhà phát hành Ubisoft đã chính thức thông báo tựa game hành động Spartacus Legends sẽ được ra mắt qua hình thức download trong tuần tới. Game thủ chơi game trên PlayStation 3 sẽ có cơ hội download tựa game qua mạng PlayStation Network vào ngày 25 tới và sau đó 1 ngày đối với người chơi Xbox 360.

Game thủ sẽ tham gia những trận giác đấu với các đối thủ online khác với hình thức free-to-play. Mặc dù được miễn phí tham gia chơi, tuy vậy người chơi Spartacus Legends vẫn có thể nâng cấp cho đấu sĩ của mình bằng những vật dụng đặc biệt có thể mua bằng tiền mặt. Người chơi sẽ chiến đấu trên những đấu trường La Mã đẫm máu trong game cùng Spartacus, Crixus hoặc một đấu sĩ trong mơ do chính game thủ tạo ra.

Spartacus Legends được thực hiện dựa theo series phim ăn khách Spartacus của kênh Starz TV. Rất được hâm mộ tại Việt Nam cũng như nhiều nước trên thế giới, Spartacus theo chân Spartacus, đấu sĩ lừng danh trong lịch sử với vai trò là lãnh tụ cuộc nổi dậy của giới nô lệ chống lại triều đình Cộng hòa La Mã – cuộc chiến đã đi vào lịch sử với cái tên Cuộc chiến của Spartacus (năm 73 – 71 trước công nguyên).

khoasol

Bữa nào đk thuê máy ps3 về chơi T7 và CN nhé bác Hùng......thấy ok tậu 1 em luôn

khoasol

Bác Hùng

Có máy PS3 nào rẻ ko?160gb ko cần hack ....nguyên bộ ps move +camera ?giá tầm bao nhiêu?

vodichsanco

Active Member

khuyên trung lên xài máy hack,vì máy hack rất tiện lợi.bạn cứ so sánh nhé.1 đĩa game có giá từ 800k đến 1300k. trong khi đó bạn chép game ổ cứng chỉ 20k or free.
điều đặc biệt nữa là mình có thể chơi được nhiều thể loại game khác nhau.
nhược điểm của máy hack. không chơi được game mới-vì phải chờ hacker chuyển game từ dĩa ra ổ cứng ,lúc đó mới chơi được.

khoasol

Cám ơn bác Hùng nhé..

Mình mua luôn con Xbox 360 luôn rồi co kinect như Ps move luôn.....chơi cảm giác thích hơn ps move do ko phải cầm điều khiển gi hết.
Tháng 10 tới mở quán nước film&games mọi người tới chơi..Em làm giống như hôm bữa tổ chức SN BIEN HÒA luôn....chỉ ko có loa khủng thôi.

thinhkappa

Well-Known Member

Cám ơn bác Hùng nhé..

Mình mua luôn con Xbox 360 luôn rồi co kinect như Ps move luôn.....chơi cảm giác thích hơn ps move do ko phải cầm điều khiển gi hết.
Tháng 10 tới mở quán nước film&games mọi người tới chơi..Em làm giống như hôm bữa tổ chức SN BIEN HÒA luôn....chỉ ko có loa khủng thôi.
Bác này nói làm liền ta?

s2krazyellow

Well-Known Member

Cám ơn bác Hùng nhé..

Lại sắp có chỗ chơi.. Làm lẹ nhé.. anh em kéo qua ủng hộ.

khoasol

Nói làm liền chứ chần chừ thì sẽ chẳng làm gì hết đâu...

vodichsanco

Active Member

ok xbox360 chơi cũng được.
sao ko chờ mua xbox720 luôn cho nó ngon

xbox co nhieu game hay, re kg vay anh Hung. Xbox 360 co kinect co ve xanh dieu khi moi nhin qua, nhung van chua chat lam. Chac xbox 720 ra se khac, thoi dang doi vay.

vodichsanco

Active Member

xbox 720 với ps4 đanh tranh đua nhau...
với em thì em nghiêng về ps nhiều hơn xbox...vì nhiều người biết hơn

Bên trên