hội quán GAME PS...

thinhkappa

Well-Known Member

Hai Scm

Active Member
Em cũng nghiêng về PS4 hơn.... giá rẻ hơn mà phần xử lý đồ họa mạnh hơn Xbox One (nhưng có thể Microsoft sẽ thay đổi)

vodichsanco

Active Member
Ðề: hội quán GAME PS...

nói về công nghệ giữa sony và microsoft ko thua kém nhau bao nhiêu.nhưng nói về sở thích thì việt nam mình vẫn nghiêng về sony nhiều hơn

khoasol

nói về game ..muốn rẻ và hay thì ps hay xbox đều phải hack ,còn mua dĩa thì chịu ko nổi đâu
hi
Bác nói rất đúng......nhưng hack thi máy đời cũ thôi...chứ đời mới ps4 hay xbox one ...chắc phải chờ lâu đó.
Mình thi cứ ngon bổ rẻ thì chọn thôi ....
So sánh 1 chut nhé....

Xbox 360 đầy đủ (đa hack...+ kinect)...giá tầm 6.5~7tr (ổ 250gb) mới 98%
con PS3 thì cần nhiều phụ kiện nên giá đội lên cao quá
--------
So sánh ps move va xbox kinect thì mình vẫn thích kinect hơn...chơi ko cần dùng gì hết vẫn thích hơn
Nếu muốn có cảm giác giống thật thì kiêm vài dụng cụ thật như (bao tay boxing,gậy gôn,quần vợt) thì y như thật

vodichsanco

Active Member

hi
Bác nói rất đúng......nhưng hack thi máy đời cũ thôi...chứ đời mới ps4 hay xbox one ...chắc phải chờ lâu đó.
Mình thi cứ ngon bổ rẻ thì chọn thôi ....
So sánh 1 chut nhé....

Xbox 360 đầy đủ (đa hack...+ kinect)...giá tầm 6.5~7tr (ổ 250gb) mới 98%
con PS3 thì cần nhiều phụ kiện nên giá đội lên cao quá
--------
So sánh ps move va xbox kinect thì mình vẫn thích kinect hơn...chơi ko cần dùng gì hết vẫn thích hơn
Nếu muốn có cảm giác giống thật thì kiêm vài dụng cụ thật như (bao tay boxing,gậy gôn,quần vợt) thì y như thật

trong hai thứ ,cái nào cũng hay,mỗi người có một sở thích...
còn ngon bổ rẻ và thịnh hành thì chưa chắc.....bằng chứng là cậu có thấy ở việt nam mình có ai mở tiệm xbox chưa? hay chỉ có ps và ps...có thể 1 tiệm ps 9 đến 10 máy, họ trang bị thêm tối đa 1 máy xbox

khoasol

hi,

mình đã tậu 3 máy để moi người trải nghiệm motion : wii,ps3,xbox
Cuối tháng 9 này khai trương quán..mọi người đến test xem thế nào nhé

bao0102

Active Member

bác vodichsanco cho em hỏi đầu tư 1 bộ như hôm sn thì bao nhiêu hả bác?cũng mê nhưng mà ít lúa quá.

khoasol

bác vodichsanco cho em hỏi đầu tư 1 bộ như hôm sn thì bao nhiêu hả bác?cũng mê nhưng mà ít lúa quá.
hi

Ghé quán mình...đối diện Trường Lái (Bửu Long) test game motion:wii,ps3,xbox....miễn phí cho anh em hội HDBH

Bên trên