Hỏi quanh khu vực HCM có khu nào leo núi không ?

trunghaitn

Member
Em chơi nhiều môn thể thao nhưng có mỗi môn leo núi là chưa thử. Xem tin tức cũng có nhiều bạn tự đi leo núi hay đi với đoàn khá vui nhưng em chưa dám với lại cũng chưa có điều kiện. Em muốn tập leo núi nhỏ nhỏ gần gần khu vực HCM thi có chỗ nào leo được không các bác. Bác nào biết chỉ em vài chỗ tập luyện với.

dvico

Member
Ðề: Hỏi quanh khu vực HCM có khu nào leo núi không ?

Sài Gòn thì em chịu, dưới đồng nai thì có thấy núi Chứa Chan leo được đó, đường xuống Xuân Lộc ấy

thienhabmt

Member
Sài Gòn đâu có ngọn núi nào mà leo. Xuống dưới Vũng Tàu, Đồng Nai, Tây Ninh thì có.

dvico

Member

Tây Ninh có núi Bà Đen. Hoặc lên Tây nguyên leo núi và du hí luôn thì hay bác ạ.

trunghaitn

Member

Dưới đó thì xa qua 2 bác ạ, em muốn đi trong ngày, đi xa qua thì hết sức leo. Hồi trước thấy ở SG có mấy chỗ tổ chức leo núi, leo tường nhân tạo cũng hay mà sao giờ không thấy.

dungsin_lqd

Well-Known Member

-Tp.HCM co may toa nha cao tang do bac tap leo truoc di.......

thienhabmt

Member
Re: Ðề: Hỏi quanh khu vực HCM có khu nào leo núi không ?

Mấy bữa nay diễn đàn vào khó quá, vừa xem tin trên fanpage mới biết đang bị DDOS, tụi nào GATO mà phá quá. Bực hết cả mình >:p

Evernote

Member

có núi nhân tạo bác ạ =))
Làm gì có núi nhân tạo, tường nhân tạo thì em thấy có :D có mấy sự kiện tổ chức leo tường này cũng cao phết. Toàn mấy chục mét, không biết có bác nào thử chưa :p

Tường nhân tạo thì thấy có Tiger đang tổ chức leo ở mấy tỉnh thành, chưa tới SG, đang hóng tập cái này :D

HaiD2

Member

Tường nhân tạo thì thấy có Tiger đang tổ chức leo ở mấy tỉnh thành, chưa tới SG, đang hóng tập cái này :D
Mấy bữa thấy Tiger tổ chức sự kiện chinh phục bức tường tiger ở Cần Thơ và Quy Nhơn nè, đang chuẩn bị cuối tuần này tổ chức ở dưới Biên Hoà đây :D

damme7554

Member

Ghê ta, ở đâu mà thấy nữ đăng ký tham gia leo tường ghê quá B-)

htcevo

Member

Cuối tháng này ah. Chắc thử coi. Chủ thớt muốn thử sức leo núi tập leo cái này hay hơn đó. Thấy có cơ hội trúng iphone 6 hêhe :D

phonglu

Nhìn mấy cái cục quen quen, có ai cùng suy nghĩ với em ko :-??

TruongLuat

Member

Cái này leo dễ, nhiều chỗ bám hơn mấy cái tường khác \m/

HuyHong

Member

Mấy bác cho hỏi chỗ nào bán đầu giải mã android tv box giá rẻ nhỉ, em mới tậu cái tivi chưa biết tìm đâu.

Bên trên