Hỏi quanh khu vực HCM có khu nào leo núi không ?

dvico

Member
Ðề: Hỏi quanh khu vực HCM có khu nào leo núi không ?

Cuối tháng này ah. Chắc thử coi. Chủ thớt muốn thử sức leo núi tập leo cái này hay hơn đó. Thấy có cơ hội trúng iphone 6 hêhe :D
Bác sẽ nghĩ là trúng chắc, nếu leo giỏi thì lên bức tường cao 25m trúng caí túi Tiger là ngon lắm rồi :D

Evernote

Member

Đang thấy tường cao chót vót tại Biên Hoà, bác nào dám thử sức không.

tvixsmart

Member

Ôi, em chả ham hố mấy trò này, vừa đông lại vừa chán. Thà đi leo ở ngoài thực tế hơn.

htcevo

Member
Ðề: Re: Hỏi quanh khu vực HCM có khu nào leo núi không ?

Bác sẽ nghĩ là trúng chắc, nếu leo giỏi thì lên bức tường cao 25m trúng caí túi Tiger là ngon lắm rồi :D
Vậy mà hôm qua ở Pegasus Plaza thấy 2 bạn nam và nữ trúng 2 con iphone 6 rồi đó :) bốc thăm mà tuỳ độ hên xui :D

Evernote

Member

Cái đó là leo X-rock climbing ở nhà thi đấu phú nhuận thì phải, giá tầm 130k/1nguoi/1h. Leo cũng giống leo chinh phục bức tường tiger kia thôi. Mai mốt tổ chưc ở SG leo free chứ tội gì.

dvico

Member

Vậy mà hôm qua ở Pegasus Plaza thấy 2 bạn nam và nữ trúng 2 con iphone 6 rồi đó :) bốc thăm mà tuỳ độ hên xui :D
Có bác nào trúng được cái túi hay cái nón Tiger ko, thấy mấy bạn nữ đội xì tai phết :D

thienhabmt

Member
Em chả thích mấy quà này, không hấp dẫn tí nào. Leo cực nhọc mà chỉ được cái nón rẻ.

Mấy cái này leo tường mệt mà chẳng có gì vui, đi leo núi còn hữu ích hơn

HaiD2

Member

Chưa thấy bác nào trong HDVIETNAM trúng túi nhỉ ;)

trunghaitn

Member

Cái đó là leo X-rock climbing ở nhà thi đấu phú nhuận thì phải, giá tầm 130k/1nguoi/1h. Leo cũng giống leo chinh phục bức tường tiger kia thôi. Mai mốt tổ chưc ở SG leo free chứ tội gì.
Khi nào thì diễn ra ở SG hả bác ?

Evernote

Member

Có bác nào trúng được cái túi hay cái nón Tiger ko, thấy mấy bạn nữ đội xì tai phết :D

Có clip quay lại nè :)

[video=youtube;QVQGk3bzRDw]https://www.youtube.com/watch?v=QVQGk3bzRDw[/video]

damme7554

Member

Đông Nai nhiều gái xinh phết nhỉ, xem clip mới thấy tiếc vì không tham gia được :(

TruongLuat

Member

BMT diễn ra ngày nào ta, chưa lên BMT leo núi bao giờ :-j

SaiGonXinhDep

Lên Daklak em thấy có nhiều đối núi để leo lắm, nhất là vào khu vườn quốc gia chư yang sin đó, bác nào đi thì nhớ ghé đó thử sức.

xroid

Member

Bác nào biết chỗ mua tay cầm sony giá rẻ không? em đang kiếm về chơi game với cái sony 3d vừa tậu mà mắc quá :((

Bên trên