Home Cinema of fan's PIJAMA!!! :D

xitrum8x

Active Member
Ðề: Home Cinema of fan's PIJAMA!!! :D

Làm đi bác. Nghe với RX6 đã lắm, mình cũng đang xài Neotech 5001 cho cặp RX nè.... :D

Em mới làm bộ Neotech 5001 rồi bác, thật sự bất ngờ bác ạ. Bass cải thiện rõ ràng, ko chối đi đâu được, mid dày lên được 1 chút, treble bớt sáng. Bây giờ em tin dây nhợ chỉnh được bass-treble rồi.

So hàng với ZAP 2 MIT

P/s bác lmcuong4u : Welcome bác.

Chỉnh sửa lần cuối:

vietrung

Active Member

Em mới làm bộ Neotech 5001 rồi bác, thật sự bất ngờ bác ạ. Bass cải thiện rõ ràng, ko chối đi đâu được, mid dày lên được 1 chút, treble bớt sáng. Bây giờ em tin dây nhợ chỉnh được bass-treble rồi.

P/s bác lmcuong4u : Welcome bác.

có vụ này nữa hả bác, giá rổ nhiu thế :-bd

nhuth

Cái LCD của bác vẫn còn để dán hình quảng cáo ngay góc à, nó che khuất 1 góc mà sao bác vẫn chịu được nhỉ...bộ của bác đã wá, nhà e mới có cái LCD với cái sub giống bác àh, bít khi nào đủ bộ đây :D

vietrung

Active Member

Cái LCD của bác vẫn còn để dán hình quảng cáo ngay góc à, nó che khuất 1 góc mà sao bác vẫn chịu được nhỉ...bộ của bác đã wá, nhà e mới có cái LCD với cái sub giống bác àh, bít khi nào đủ bộ đây :D

vì đa số xem phim bị cắt trên cắt dưới nên bị 1 góc cũng ko ảnh hưởng lắm, để nguyên tem cho em nó còn zin :D

qhuyqn

Member

Biết chắc là bác sẽ hài lòng mà, nhưng vẫn muốn tự bác chọn và cảm nhận thì hay hơn. Rất hợp với RX6 phải ko bác ?! hihi :D

Lúc trước em chẳng tin, giờ thì phải suy nghĩ lại.
Neotech 5001 200k/m, xác rắn + bắp chuối 400k ( mua về DIY ).

hi..hi :)

khi nào bác chơi cặp dây tiền trăm mỹ thì mới thực sự biết được dây tín hiệu là quan trọng thế nào

Neotech cũng bình dân thôi

khi nào bác chơi đến mấy cái lọc nguồn-dây nguồn rời-lọc nhiễu ,thì còn hay hơn nhiều

Bác ko gắn bắp chuối luôn à ????:-/:-/:-/

dây bắt kẹp trực tiếp vào cọc loa cũng oke luôn

xitrum8x

Active Member

Nếu có sự lựa chọn giữa giá trị, sự tiện lợi và chất âm chuẩn. Mình chọn cái chuẩn bác ạ, he..he..
P/s : Có lịch công tác sì-phố chưa bác ???

qhuyqn

Member

Nếu có sự lựa chọn giữa giá trị, sự tiện lợi và chất âm chuẩn. Mình chọn cái chuẩn bác ạ, he..he..
P/s : Có lịch công tác sì-phố chưa bác ???

Vẫn chưa bác ạ, cuối năm phải báo cáo báo chồn nhiều nên ko đi đâu được cả, sếp ko duyệt là bó chiếu.. :D

qhuyqn

Member

Topic của hội Pi sao đìu hiu thế nhỉ? các bác đi đâu cả roài... :D

vinagoh

Well-Known Member

Topic của hội Pi sao đìu hiu thế nhỉ? các bác đi đâu cả roài... :D

Các Bác ấy có dàn rồi nên đang thưởng thức đấy chứ! :))
Toàn pm để tính chuyện offline hơn là online đấy Bác ạ. \:D/

Bên trên