HOME THEATER CUA MINH

Ðề: HOME THEATER CUA MINH

Màu đẹp quá, cứ như là ghép ảnh.
Cty mình nhập máy chiếu cao cấp nên cũng đọc ké thông số máy, có để ý home theater nhưng thiệt tình tới giờ vẫn kg tin dc khi chiếu màu đẹp như zầy 8-X
Để tìm coi máy này thế nào nha

Sanyo PLV Z3000 - LCD projector - 1200 ANSI lumens - 1920 x 1080 - widescreen - High Definition 1080p, 19.7 x 18.5 x 12.6 inches ; 16.5 pounds (gần 10kg). ^:)^
~3k$ $-)
Cứ tưởng kg có người mua :-<
Bây giờ thì đã hỉu tại sao :-*

chiminh

Member

Màu đẹp quá, cứ như là ghép ảnh.
Cty mình nhập máy chiếu cao cấp nên cũng đọc ké thông số máy, có để ý home theater nhưng thiệt tình tới giờ vẫn kg tin dc khi chiếu màu đẹp như zầy 8-X
Để tìm coi máy này thế nào nha

Sanyo PLV Z3000 - LCD projector - 1200 ANSI lumens - 1920 x 1080 - widescreen - High Definition 1080p, 19.7 x 18.5 x 12.6 inches ; 16.5 pounds (gần 10kg). ^:)^
~3k$ $-)
Cứ tưởng kg có người mua :-<
Bây giờ thì đã hỉu tại sao :-*

bạn này nói..... mình cũng chưa hiểu tại sao :))

tnd73

bộ dàn đó chỉ đầu tư tầm 6000$ là hết mức

phuong6080

Lại một cao thủ nữa, bái phục phòng chiếu của bác^:)^, không biết bác đầu tư bao nhiêu vậy, chia sẻ để anh em học hỏi với

chiminh

Member

Lại một cao thủ nữa, bái phục phòng chiếu của bác^:)^, không biết bác đầu tư bao nhiêu vậy, chia sẻ để anh em học hỏi với

Hix ... nói chung là nhiều tiền lắm.Có điều nó là showroom của mình đó bạn :p
Còn bạn ở trên nới mình kiêu căng hay gì đó thì ... thật xin lỗi không phải đâu tại vì chỉ muốn giới thiệu với mọi người thôi.và nó là showroom nên mình quảng cáo 1 tí đó mà.

boyintel

Well-Known Member

Phòng bác đúng là đăng cấp :D
Chắc mai mốt sắm dàn như bác quá, quá định đi :-??
Chắc nhà bác giàu lắm nhĩ ;;)
Thank bác đã share@};-

tn150507

em sẽ làm cả đời để kiếm tiền làm 1 dàn như của PÁC nha :D:D:D:D:D:D:D:D

sexygun86

em công nhận là quá Khủng, nhìn lại của em sao mà "giản dị" thế ^^!
ví trí cái subbass thế thì ngồi chỉ có nước là rung người theo cảnh hành động...
em coi phim kết nhất là khúc nghe tiếng đạn nổ và vỏ đạn rớt xuống nền nghe cách cách vài tiếng thoai ạ ...

chiminh

Member

em công nhận là quá Khủng, nhìn lại của em sao mà "giản dị" thế ^^!
ví trí cái subbass thế thì ngồi chỉ có nước là rung người theo cảnh hành động...
em coi phim kết nhất là khúc nghe tiếng đạn nổ và vỏ đạn rớt xuống nền nghe cách cách vài tiếng thoai ạ ...

ủa bạn này có đến showroom của mình rồi hay sao mà biết nó rung nó rền nhi?? :p

Bên trên