Home Theater Entertainment system (1 vài hình ảnh)

dinhnh87

Ðề: Home Theater Entertainment system (1 vài hình ảnh)

Phải nói là ăn chơi vô cung` ^^. Nhưng chả hiểu sao bác không build thêm 1 con card màn hình ổn ổn như 8800GT để SoNy thể hiện hết sự tuyệt vời của nó nhỉ ^^. Kết căn phòng quá đi thôi ^^

Romanticboy1984

Well-Known Member

haizzz, cái phòng của bác này được đăng trên báo Kiến Trúc Đời Sống đấy anh em ạ, một trong những căn phòng mình đang học hỏi... vì đang sắp xây nhà mới hehe, hiện nay cũng tập tành làm một căn phòng ấm cúng đủ xem phim và nghe nhạc thôi
Các bác ghé dòm tí

Chỉnh sửa lần cuối:

ltt2909

[-O< OH MY GOD
Nội thất và cách bài trí 1 room đẹp và gọn gàng quá.

drcoi

Member

thấy bố trí phòng rườm rà quá, có lẽ do phòng phải đảm trách quá nhiều chức năng (ngủ, làm việc, thư giãn...). không biết do chủ nhân không đủ điều kiện tách biệt các chức năng hay do quá tham tích hợp chúng trong một không gian hẹp như vậy.

tuanvtvaeco

anh GEN CHO EM ?

EM CO MOT BO GAN TUONG TU NHU ANH, NHUNG CHI # MOT CAI LA EM DUNG SOUND CARD 5.1 NGOÀI CỦA CREATIVE CŨNG DÙNG OPTICAL DE CHUYỂN SANG RECEIVER NHƯNG KHONG CO HIỆU ỨNG 5.1. NẾU EM DÙNG 5.1 LOA DESKTOP CUẢ EM THI NGHE RẤT OK CHI CO DIỀU CHUYỂN SANG LOA NGOAI THI KHONG BIẾT CÁCH, MONG ANH CHỈ BẢO, THANKS

giancarlo

theo thiết kế này thì có lẽ là nhà trong 1 chung cư cao cấp nào đó quá, kết cái bộ bose quá chừng :(

emotions

Phòng nhỏ mà thiết kế rất hợp lý. Phòng rất giống khách sạn Mount Elizabeth ở Singapore

Vns001

đang thiết kế cái phòng độc thân mà nhìn phòng bác thấy buồn cái thiết kế của mình quá :D

phonganh

Hee. chắc pác dân kiến trúc thiết kế ha, em mê nhà pacs hơn bộ dàn pac show. đẹp quá

Black Jack

Căn phòng của bác đặc biệt quá, ngoài đồ HT ra thì còn rất nhiều tác dụng.

Tuy nhiên, em lại chưa thấy bác đầu tư cho cái chỗ ngồi lắm? Hay bác ... nằm xem ạ?

minhfun

không biết nói sao nữa
có tiền thì em cũng chơi như vày

nhà em nghèo ước có cái tivi crt treo trong "nhà cầu" (nhà nghèo nên gọi vậy)thôi mà chưa có được.Hix hix.Bác với em kết nghĩa anh em nhá !!!

stinger

Member

giào quá, giào quá, mơ ước của em là có đc 1 căn phòng như bác

Khuongduy09

Hello all !

Minh thay phong oc thi OK. Nhung ma gian HTPC thi khong duoc good lam, gian loa khong khong lay gi la dep lam. Nhin chung la so so ....

hieu_vova

em nghĩ dàn của bác thay con LCD thành máy chiếu thì perfect. Dạo này em thấy máy chiếu 720p cũng rẻ, chỉ tầm 1000$.

congtu0511

Bác ơi , dàn bose đấy mua ở đâu thế , kết quá! cả con điều hòa nữa :((

Bên trên