Hot!Hot!Hot! - Chương trình offline cuối tuần này

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ðề: Hot!Hot!Hot! - Chương trình offline cuối tuần này

Xin cho em thôi, sợ lâu quá các bác quên em mất rồi

buihung

Administrator

Sáng mai vẫn off cafe bình thường, 11h30 thì về cơ quan em, món ăn gồm tiểu hổ (Có thêm món gà Đông Cảo do bác BCN xách tay từ HY về phục vụ riêng các bác không xơi món tiểu hổ). Kinh phí liên hoan do buihung và vohaidong chịu trách nhiệm. Kính mời anh em đi đông đủ nhé (Tuần này đề nghị mọi người đóng quỹ sinh hoạt tháng 4/2010 và tiền áo đồng phục)

vuchaulong

Active Member

Thấy ông Đông rỉ tai là tối đến nhà Hùng đưa tiền trọn gói vụ liên hoan và nói là ngày mai đến muộn thì phải. Miss u....

vohaidong

Active Member

Chả thấy đâu cả .
Chiều nay tôi tìm Hùng mãi ko đươcj nên đã chuyển hết tiền cho Long cầm rồi. Bây h đang sử dụng đến cả thuốc H5000, paracetamol để đỡ ú cọ do ảnh hưởng của đợt jó mùa chiều nay hay nói cách khác do 1 cơn địa trấn do Long va Quảng tạo ra tại sân vận động Plshelpme. Mr Nho, Mr Banchainho bị ho nhẹ riêng tôi cảm lanh hơi sâu. Đang rất cố gắng để mai tham dự.
Dear Long
Nếu tôi đến muộn ông cứ mạnh dạn chuyển tiền tôi đã đưa cho ông cầm dùm chiều nay cho BuiHung nhé. Kaka

please_helpme

Active Member

Ối Giời ơi...
Real được 2 quả
Barcelona quá hay!

Chào Cả Nhà

Anh Long ơi em về cài lung tung mù và chạy thử thì thấy cái film đó chạy trên máy em như thế này: Nếu chơi bằng MPC home thì chỉ có hình, ko tiếng, ko phụ đề luôn (biểu tượng loa bị dấu X), Nếu chạy bằng KMplayer thì có tiếng nhưng vẫn ko có phụ đề (load phụ đề vẫn ko hiện). Tạm thời chạy thử như thế, để em ngâm cứu tiếp, lạ thật

Lâu lắm mới off cùng các bác. Vui quá, phê quá, giờ mới dậy được.O:)
Cảm ơn các bác HDHP. Chúc các bác đoàn kết, ngày càng phát triển.

vohaidong

Active Member

Lời đầu tiên xin cảm ơn Mr Buihung đã tổ chức buổi Off hôm nay thành công mỹ mãn. Bình loạn sau cuộc liên hoan tôi có ý kiến sau :
+ Các món ăn kiêng khi đặt lên bàn cần ghi rõ Ví dụ như : Giành cho những thành viên ko ăn thịt động vật, ko ăn cay, ko ăn đồ biển .... không thì sẽ xảy ra như hôm nay Mr Thắng và một số anh em vì hết hàng ăn kiêng nên sáng tác ra món bánh mì chấm nước mắm... Ka ka
+ Yêu cầu bắt buộc tất cả các thành viên trước khi tham dự phải ăn sáng đầy đủ nếu liên hoan vào buổi trưa hay ăn trưa thật no nếu liên hoan vào buổi chiếu để tránh hiện tượng do đối quá nhìn nhầm sang bàn dành cho ăn kiêng.
Notes :
+ Đề nghị Bác Long báo cáo lại kết quả sau khi hớt hải quay lại
+ Nhờ Mr Hùng nộp hộ tiền áo đồng phục hộ tớ nhé. Hẹn bạn buổi off gần nhất nhé.
Rdgs

VoHaiDong

vuchaulong

Active Member

Anh Long ơi em về cài lung tung mù và chạy thử thì thấy cái film đó chạy trên máy em như thế này: Nếu chơi bằng MPC home thì chỉ có hình, ko tiếng, ko phụ đề luôn (biểu tượng loa bị dấu X), Nếu chạy bằng KMplayer thì có tiếng nhưng vẫn ko có phụ đề (load phụ đề vẫn ko hiện). Tạm thời chạy thử như thế, để em ngâm cứu tiếp, lạ thật

WD nhà help me OK.
Nhà tớ MPC OK - Không tin đến thử.
Trên Cty càng OK, nếu không sao chỉnh được phụ đề.

Kết luận:
- Chắc phim có chút vấn đề
- Chúng ta còn một số chưa hiểu hết về K-lite

Không biết cu Dương thế nào.

vuchaulong

Active Member

Lời đầu tiên xin cảm ơn Mr Buihung đã tổ chức buổi Off hôm nay thành công mỹ mãn. Bình loạn sau cuộc liên hoan tôi có ý kiến sau :
+ Các món ăn kiêng khi đặt lên bàn cần ghi rõ Ví dụ như : Giành cho những thành viên ko ăn thịt động vật, ko ăn cay, ko ăn đồ biển .... không thì sẽ xảy ra như hôm nay Mr Thắng và một số anh em vì hết hàng ăn kiêng nên sáng tác ra món bánh mì chấm nước mắm... Ka ka
+ Yêu cầu bắt buộc tất cả các thành viên trước khi tham dự phải ăn sáng đầy đủ nếu liên hoan vào buổi trưa hay ăn trưa thật no nếu liên hoan vào buổi chiếu để tránh hiện tượng do đối quá nhìn nhầm sang bàn dành cho ăn kiêng.
Notes :
+ Đề nghị Bác Long báo cáo lại kết quả sau khi hớt hải quay lại
+ Nhờ Mr Hùng nộp hộ tiền áo đồng phục hộ tớ nhé. Hẹn bạn buổi off gần nhất nhé.
Rdgs

VoHaiDong

Xin báo cáo anh em thế này:
- Điện thoại của mình lúc ăn thì chắc chắn trên bàn rồi.
- Ra khỏi nhà hàng được 30m thì chợt sờ túi thì không thấy
- Quay lại chị em bảo không có.
- Đến nhà anh Phúc quên mang phim chỉ mang phụ đề
- Về copy phim thì không lên tiếng cũng chẳng lên phụ đề. Sau đó thử bằng Total media thì vẫn lên tiếng ở nhà anh Phúc nhưng nghe như ngồi trong chum nước.
- Về nhà help me thì vẫn kêu, an ủi đôi chút

Nói chung hôm nay là đen. Thôi thì có động cơ mua ĐT mới.

Hôm nay anh Long đen thật rồi, xui đủ đường luôn. Cái film ko hiện phụ đề em nghĩ có thể do cái thời gian có vấn đề anh à, khi xem thanh trượt chạy rất nhanh, càng gần về cuối càng chậm nên dẫn đến phụ đề bị lệch về thời gian nên ko hiện lên được

fvaClose

Member

2 ngày cuối tuần đi về quê .Cứ tưởng offline ở hà nội cơ chứ. Spam nhát rồi té :4:

buihung

Administrator

Sự việc hôm nay đáng tiếc quá, ngày mai anh em mình gặp để bàn cách xử lý phù hợp nhé.

vuchaulong

Active Member

Hôm nay anh Long đen thật rồi, xui đủ đường luôn. Cái film ko hiện phụ đề em nghĩ có thể do cái thời gian có vấn đề anh à, khi xem thanh trượt chạy rất nhanh, càng gần về cuối càng chậm nên dẫn đến phụ đề bị lệch về thời gian nên ko hiện lên được

Phụ đề không thể lệch được em ạ! Chạy thử bằng KMplayer xem sao. KM thì rất OK.

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng

Sự việc hôm nay đáng tiếc quá, ngày mai anh em mình gặp để bàn cách xử lý phù hợp nhé.
Tất cả là tại món Ba Kích pha mực Cửu Long nên mới bị thế. Tôi cũng bị rơi mất tai nghe Bluetooth nhưng rất may là rơi ở phòng ăn. Chị em dọn phòng báo lại là đã thấy. Kết luận : giày dép còn có số nữa là người ! Mình đỏ hơn Long nên không mất ! Thôi tất cả mọi sai lầm đều trả giá bằng tiền mặt ! Số ông Long được dùng đồ mới ! he he !!!

vuchaulong

Active Member

Tất cả là tại món Ba Kích pha mực Cửu Long nên mới bị thế. Tôi cũng bị rơi mất tai nghe Bluetooth nhưng rất may là rơi ở phòng ăn. Chị em dọn phòng báo lại là đã thấy. Kết luận : giày dép còn có số nữa là người ! Mình đỏ hơn Long nên không mất ! Thôi tất cả mọi sai lầm đều trả giá bằng tiền mặt ! Số ông Long được dùng đồ mới ! he he !!!

Điên thì thôi rồi...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên