HQplayer Desktop 3.0.1 trial và cách gia hạn sử dung

Banh thi

Well-Known Member
Ðề: HQplayer Desktop 3.0.1 trial và cách gia hạn sử dung

em đang dùng bản 2.8, thì có cần phải cài lại Win không bác Bach thi. Em chưa cải bàn 3.0 lần nào cả

Khỏi cài lại win , tải Total unistal pro về cài trước , gỡ bản 2.8 cất kho để dành , trải nghiệm bản mới nhất trên trang chủ cho sướng , kkhkhk , mình chơi từ bản 3.2 đến bây giờ bằng cách này.

soido2007

Member

Khỏi cài lại win , tải Total unistal pro về cài trước , gỡ bản 2.8 cất kho để dành , trải nghiệm bản mới nhất trên trang chủ cho sướng , kkhkhk , mình chơi từ bản 3.2 đến bây giờ bằng cách này.

Cho em hỏi , tải total uninstall pro ở đâu vậy kiếm mãi chả thấy đâu cả .

soido2007

Member

Cám ơn bạn nhiều lắm , em sẽ đao và thử xem , nhưng trước tiên phải uninstall phiên bản 2.8 trước .

Banh thi

Well-Known Member

Cám ơn bạn nhiều lắm , em sẽ đao và thử xem , nhưng trước tiên phải uninstall phiên bản 2.8 trước .

Kết hợp với cái này nữa nghe ok lắm

Mới cài hồi tối, để vài bữa e thử dùng Time stopper với nó xem có được ko

win123vn

Active Member

hic, em đã monitor nó như hướng dẫn, uninstall và cài lại đều bằng total uninstall đều không được :( còn có 24 ngày với em nó

---------- Post added 19-03-2016 at 22:12 ----------

Mới cài hồi tối, để vài bữa e thử dùng Time stopper với nó xem có được ko

bác dùng time stopper có ok không bac?

Banh thi

Well-Known Member

hic, em đã monitor nó như hướng dẫn, uninstall và cài lại đều bằng total uninstall đều không được :( còn có 24 ngày với em nó

Bác có teamview e vào cài 1 lần cho bác xem , lần sau cứ thế mà cài , e chơi toàn để bị block trial e mới gỡ

win123vn

Active Member

Bác có teamview e vào cài 1 lần cho bác xem , lần sau cứ thế mà cài , e chơi toàn để bị block trial e mới gỡ

em vừa inbox bác đấy ạ, bác online fb thì bác báo em nhé

win123vn

Active Member

Đã dùng cả 2 cách trên đều không được ( do cài bản mới nhất, hãng phần mềm đã fix được lỗi ?)
Phải dùng Registry Trash quét thêm sau đó xóa hết những khóa hỏng được tìm thây. Cài lại Signalyst HQPlayer sẽ được 30 ngày dùng thử như mới cài lần đầu, dùng thử kiểu này khá nhiêu khê, nay chuyển sang dùng Bug head thấy rất OK. Vài dòng chia sẻ kinh nghiệm hãy thử và lựa chọn.
registry trash là phần mềm gì hả bác, bác có post em xin. thanks

lam hung

Member

---------- Post added 19-03-2016 at 22:12 ----------

bác dùng time stopper có ok không bac?

Đã dùng cả 2 cách trên đều không được ( do cài bản mới nhất, hãng phần mềm đã fix được lỗi ?)
Phải dùng Registry Trash quét thêm sau đó xóa hết những khóa hỏng được tìm thây. Cài lại Signalyst HQPlayer sẽ được 30 ngày dùng thử như mới cài lần đầu, dùng thử kiểu này khá nhiêu khê, nay chuyển sang dùng Bug head thấy rất OK. Vài dòng chia sẻ kinh nghiệm hãy thử và lựa chọn.

win123vn

Active Member

Bác cho hỏi Regisstry Trash là phần mềm hay là chức năng trong total uninstall ạ? Bughead thì không hoạt động trên win7 64bit bác ạ

hoangmaianh123

Active Member

Vote cho Bug Head,mình cũng đang dùng phần mềm này sau 1 thời gian nghe qua Foobar 2k,Jriver Media Center,XX HighEnd....

lam hung

Member

Tên đầy đủ: Registry Trash Keys Finder , Link tải:http://www.trashreg.com/rtkf_eng.html
Đây là phần mềm xóa các Registry hỏng ,cũ hoặc các khoá phần mềm dùng thử hết hạn, trước đây hay dùng để crack Total Uninstall Professional, phần mềm này quét máy tính rất sâu vì vậy để an toàn trước khi dùng bạn nên Backup Registry của máy, nếu không may sau khi xóa Registry mà bị lỗi thì phục hồi lại, nói vậy thôi, mình dùng thử vài lần vẫn OK.
Sau khi cài xong vào thư mục cài đặt tìm thư mục: TrashReg để chạy phần mềm, chờ cho nó load xong chọn Edit > Delete ALL để xóa hết các Registry đi, khởi động lại máy, cài lại HQPlayer bạn sẽ được 30 ngày dùng thử . Chúc may mắn.

Banh thi

Well-Known Member

Chú này suất âm với asio Jplay V5b full nghe được lắm các bác thử chưa?

lam hung

Member

Phần mềm này đắt quá, trên mạng không thấy có crack, nếu bạn có bản crack chia sẻ cho mọi người thì còn gì bằng.

win123vn

Active Member

ý bác là sao ạ? intergrate nó với Jplay hả bác. bác chỉ cách anh em test thử đi

---------- Post added 23-03-2016 at 11:43 ----------

HQplayer Desktop không biết có play được SACD.ISO không

nó không chơi được đâu, bác phải tách file dfs ra mới chơi dc

win123vn

Active Member

Phần mềm này đắt quá, trên mạng không thấy có crack, nếu bạn có bản crack chia sẻ cho mọi người thì còn gì bằng.

HQplayer còn đắt hơn mà bác, mà pm này có sài kiểu spam trial như HQplayer được không ạ (mặc dù HQplayer em vẫn ko chắc là em có thể reset dc"

Banh thi

Well-Known Member

ý bác là sao ạ? intergrate nó với Jplay hả bác. bác chỉ cách anh em test thử đi
HQplayer còn đắt hơn mà bác, mà pm này có sài kiểu spam trial như HQplayer được không ạ (mặc dù HQplayer em vẫn ko chắc là em có thể reset dc"
Asio Jplay nó giống như Asio 4 all , trên t chủ có bản trial cài thoải mái nhưng khi play khoảng 2-3 phút nó mute vài giây , để mình test thử thôi. Khi bác reg mua thì nó add tên , Ip của bác vào solf vả gửi cho bác 1 bản đầy đủ khác , nếu jplay của bác chạy trên Ip khác , server của nó phát hiện được là khỏi update được luôn , mất support luôn. Còn Hqplayer bác cứ yên tâm , e sẽ reset trial cho (tại bác làm kg đúng)

Bên trên