HQplayer Desktop 3.0.1 trial và cách gia hạn sử dung

Đây fix mới mình mới sửa lại đôi chút. Nhưng ko biết no có hoạt động trên máy # hay ko.
Nếu ko hoạt động mình đành chịu vậy. Các bạn thử "Cài lại Win", đừng dùng bản ghost nào hết.
ShareCode1: >/watch?v=q0DEXYKAOgs<=== copy đoạn này dán ở đằng sau youtube
ShareCore2: >/#!pdNkhZpJ!wV-P0QRTx8V0JgJJYtg3Jfk2N1KFibSdI7E2U-O5dWs<===== copy đoạn này dán ở đằng sau .mega.nz.
Mã mở file rar để xem.

lam hung

Member
Ðề: Re: HQplayer Desktop 3.0.1 trial và cách gia hạn sử dung

Đòi mật khẩu là sao bác ?

Bạn đọc kỹ dòng này: P/s: Các bạn mở file rar <tập tin nén các bạn vừa tải về> xem hướng dẫn trong đó và xem mật khẩu luôn.

lam hung

Member

Đây fix mới mình mới sửa lại đôi chút. Nhưng ko biết no có hoạt động trên máy # hay ko.
Nếu ko hoạt động mình đành chịu vậy. Các bạn thử "Cài lại Win", đừng dùng bản ghost nào hết.
ShareCore2: >/#!pdNkhZpJ!wV-P0QRTx8V0JgJJYtg3Jfk2N1KFibSdI7E2U-O5dWs<===== copy đoạn này dán ở đằng sau .mega.nz.
Mã mở file rar để xem.
Đã thành công xóa khóa dùng thử khi thời gian hết hạn, không cần cài lại Win, cứ thế chạy bản Fix sẽ cho 30 ngày dung mới. Cám ơn chuyên gia Trial Reset: hamanokaito.

sh123456

Active Member

Mã mở file rar để xem.

Rất ngon bác ạ :D

mayxanh60

Active Member
Ðề: HQplayer Desktop 3.0.1 trial và cách gia hạn sử dung

Ok bạn, ko cần cài lại Win đâu. Cảm ơn nhiều nha.

Tro_ve

Member
đọc và xem cac comment của các bác Em cũng lấy xuống và cài chạy ok nhưng lại không có tiếng .. thật gà mờ quá có bác nào cao tay chỉ giáo coi có cần settup nào khác không

---------- Post added 12-04-2016 at 15:24 ----------

í mà quên Em dang chạy win 10

akle

Active Member

Đã download file rar HQPlayer Desktop 3 Fix_1 về , nhưng không có pass giải nén ???bác giúp đỡ

lam hung

Member

Đã download file rar HQPlayer Desktop 3 Fix_1 về , nhưng không có pass giải nén ???bác giúp đỡ

Bạn mở file rar để xem trong đó có hướng dẫn và mật khẩu, điền mật khẩu để giải nén nhé.

Bminh01

Active Member
Từ lúc có thằng HQPLAYER này mình quên thằng Foobar2k rồi nhưng bản trial này cũng nhọc nhằn lắm Bác nào có bản 2.8.1 có key cho em xin với còn giờ em đang dùng thằng 3.01 theo bác chủ thớt chắc không xong rồi

Bminh01

Active Member
Hu Hu... còn 23 ngày nữa lại vác con PC cài lại win chán quá các bác ơi bác nào có cách gì giúp em với em xin cảm ơn

dat1977

Banned
Hu Hu... còn 23 ngày nữa lại vác con PC cài lại win chán quá các bác ơi bác nào có cách gì giúp em với em xin cảm ơn

Bản 3.0.1 cài khi hết hạn dùng Fix lại quay lại 30 ngày mà bạn
Mà khi fix bạn phải bật User Accounts mới có tác dụng

Bminh01

Active Member
HQPLayer 3.01 còn 13 ngày nữa không biết có Fix lại dùng được không nhỉ

dat1977

Banned
Bật tài khoản người dùng ở đâu vậy bác bác chỉ giúp em với
Bác làm như sau: Control panel ==>> User Acccounts ==>>Change User Acccounts Control Settings ==>> Kéo thanh trượt từ dưới lên gạch thứ 2 từ trên xuống
đóng lại và chạy file fix xong khởi động lại máy kiểm tra sẽ trở về 30 ngày.

Bên trên