HQplayer Desktop 3.0.1 trial và cách gia hạn sử dung

win123vn

Active Member
Ðề: HQplayer Desktop 3.0.1 trial và cách gia hạn sử dung

Asio Jplay nó giống như Asio 4 all , trên t chủ có bản trial cài thoải mái nhưng khi play khoảng 2-3 phút nó mute vài giây , để mình test thử thôi. Khi bác reg mua thì nó add tên , Ip của bác vào solf vả gửi cho bác 1 bản đầy đủ khác , nếu jplay của bác chạy trên Ip khác , server của nó phát hiện được là khỏi update được luôn , mất support luôn. Còn Hqplayer bác cứ yên tâm , e sẽ reset trial cho (tại bác làm kg đúng)

hic, bác nói làm em yên tâm nghiên cứu tiếp về HQplayer, nó qua hay và nguy hiểm :D

Acrossusa

Well-Known Member
dùng HQplayer mất công quá lại không đọc trực tiếp được sacd.iso thôi dùng foobar2000 cho nó lành

win123vn

Active Member

thế là em hết time roài, bác nào hỗ trợ được vụ reset không ạ

Các bạn test dùm mình patch trial này thử cái nha.
ShareCode : <mega.nz/#!UUkVSIIC!5TAmqiGqHg744Z1gvf7kk2tSh_Fv_CttL35SIPmNO4Y>

P/s: Các bạn mở file rar <tập tin nén các bạn vừa tải về> xem hướng dẫn trong đó và xem mật khẩu luôn.

lam hung

Member

Không được, sau khi crack xong, chỉnh thời gian tăng lên cho hết hạn dùng thử. Bật phần mêm lên nó đòi nhập key.

downloadpro

Member

sao em dùng bản 2.8.1 thì ko ném đc file nhạc vào nhỉ :-S

abudit

Member

Uninstall Tool là free hay bản quyền vậy bạn , xin bạn links.
Cám ơn bạn nhiều...

Re: Ðề: HQplayer Desktop 3.0.1 trial và cách gia hạn sử dung

Không được, sau khi crack xong, chỉnh thời gian tăng lên cho hết hạn dùng thử. Bật phần mêm lên nó đòi nhập key.

Bạn thử chạy lại vài lần thử xem.
Chạy với quyền admin nếu dùng win vista trở lên.

P/s: Chạy HQPlayer Desktop 3.exe từ 2 đến 3 lần.

lam hung

Member
Ðề: Re: Ðề: HQplayer Desktop 3.0.1 trial và cách gia hạn sử dung

Bạn thử chạy lại vài lần thử xem.
Chạy với quyền admin nếu dùng win vista trở lên.

P/s: Chạy HQPlayer Desktop 3.exe từ 2 đến 3 lần.

Không được bạn à, đã làm như vậy hơn chục lần rồi, chỉ xuất hiện bảng cho lựa chọn:nhập key, tắt phần mềm, mua key
Mong bạn nghiên cứu thêm.

Banh thi

Well-Known Member

Không được bạn à, đã làm như vậy hơn chục lần rồi, chỉ xuất hiện bảng cho lựa chọn:nhập key, tắt phần mềm, mua key

Chỉ ghost máy mới cài lại được bạn ơi , bị dắt đi gồi kkkk

lam hung

Member

Chỉ ghost máy mới cài lại được bạn ơi , bị dắt đi gồi kkkk

Đúng đó bạn, cách đây hơn 1 tuần mình chia sẻ cách dùng TrashReg để xóa key dùng thử nhưng sau vài hôm thì cách này cũng bị fix nốt, nghi ngờ có tay trong mật báo cho hãng phàn mềm??? Quá nản luôn.

Re: Ðề: Re: Ðề: HQplayer Desktop 3.0.1 trial và cách gia hạn sử dung

Uhm. Để mình down soft về rồi test lại trên máy ảo thử xem.

P/s: Mình bên vn zoom nhưng có 1 bạn bên đây nhờ.
Mình đã làm thành công nhưng sau bạn ấy lại ko được cũng giống các bạn ko thể chạy trial reset được.
Khả năng là do nó tạo 1 khóa registry nào đó và giấu ở đâu đó mà mình ko biết được.
Hoặc nó dựa theo phần cứng audio để tạo khóa registry, nếu mà nó làm như vậy thì mình bó trim.

Banh thi

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: HQplayer Desktop 3.0.1 trial và cách gia hạn sử dung

Đúng đó bạn, cách đây hơn 1 tuần mình chia sẻ cách dùng TrashReg để xóa key dùng thử nhưng sau vài hôm thì cách này cũng bị fix nốt, nghi ngờ có tay trong mật báo cho hãng phàn mềm??? Quá nản luôn.
Mình gỡ ra cài lại chưa tới 5 phút , lấy lại 30 ngày trial sài tiếp , lấy soft trị soft mình can thiêp vào làm gì cho mệt , bản mới nhất trên trang chủ mình mới gỡ ra cài lại

Uhm. Để mình down soft về rồi test lại trên máy ảo thử xem.

P/s: Mình bên vn zoom nhưng có 1 bạn bên đây nhờ.
Mình đã làm thành công nhưng sau bạn ấy lại ko được cũng giống các bạn ko thể chạy trial reset được.
Khả năng là do nó tạo 1 khóa registry nào đó và giấu ở đâu đó mà mình ko biết được.
Hoặc nó dựa theo phần cứng audio để tạo khóa registry, nếu mà nó làm như vậy thì mình bó trim.
Cái này nó đâu liên quan gì tới firewall đâu mà block , update còn thủ công mà đâu có tự động đâu , thấy 2 file kia chắc kg ăn thua rồi

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: HQplayer Desktop 3.0.1 trial và cách gia hạn sử dung

Mình gỡ ra cài lại chưa tới 5 phút , lấy lại 30 ngày trial sài tiếp , lấy soft trị soft mình can thiêp vào làm gì cho mệt , bản mới nhất trên trang chủ mình mới gỡ ra cài lại

Cái này nó đâu liên quan gì tới firewall đâu mà block , update còn thủ công mà đâu có tự động đâu , thấy 2 file kia chắc kg ăn thua rồi

Chỉ là phòng hờ thôi bạn.
Bạn dùng thử patch trial của mình thử xem.
Vì patch mình làm sau khi chạy trial 30 days xong thì bạn đổi sang năm # vẫn 30 days y vậy.

P/s: Cần lắm có người test patch của mình thành công, vì thực sự mình test rất kỹ mới đem lên đây mà sau các bạn # lại ko được.

sh123456

Active Member
Ðề: Re: HQplayer Desktop 3.0.1 trial và cách gia hạn sử dung

Các bạn test dùm mình patch trial này thử cái nha.
ShareCode : <mega.nz/#!UUkVSIIC!5TAmqiGqHg744Z1gvf7kk2tSh_Fv_CttL35SIPmNO4Y>

P/s: Các bạn mở file rar <tập tin nén các bạn vừa tải về> xem hướng dẫn trong đó và xem mật khẩu luôn.

Đòi mật khẩu là sao bác ?

Bên trên