HQplayer Desktop 3.0.1 trial và cách gia hạn sử dung

Shangri-La

Well-Known Member
Lão nạp kết nhất là phần mềm này, cơ mà giờ muốn cài trên windows 10 thì phải mua.

Shangri-La

Well-Known Member
Thử cài bản free đi rồi xin file của bản đã đc active xem sao bác, thông tin cần (Windows 32 hay 64). :)

Lão nạp xài windows 10 bản 64 bit, lúc trước bên Signalyst họ có chương trình nâng cấp key cũ sang key mới cho windows 10, lão có thử cái key cũ nhưng nó bảo không hợp lệ, thế nên thôi đành xài AudioGate vậy.

Bminh01

Active Member
Bản HQPlayer 3.13.3 không biết đã cũ chưa ai có bản 3.14 không cho mình xin với mình xin cảm ơn trước

Bminh01

Active Member
Biết cách gia hạn dùng HQPlayer rồi nhưng không có bản mới để dùng kể cũng chán các đại gia nhỉ ai có bản nào mới hơn bản 3.13.3 cho em xin với em xin cảm ơn trước

Bminh01

Active Member
Hình như bản này cho Win 10 hay sao ấy mình tải về cài nhưng không chạy được mình dùng Win 7 32 bit

nhorung

Member
Hình như bản này cho Win 10 hay sao ấy mình tải về cài nhưng không chạy được mình dùng Win 7 32 bit
Hướng dẫn của Signalyst luôn kìa bác:
Important! On Windows, uninstall the previous version of HQPlayer before installing 3.14 or newer! Old keys can be converted to a new key file format for versions >= 3.17.
If you are using Windows version older than 10, make sure you have all the latest updates installed, or alternatively in case you get an error when starting HQPlayer, you may need to install a correct update package from here.
Google dich:Quan trọng! Trên Windows, gỡ cài đặt phiên bản trước của HQPlayer trước khi cài đặt 3.14 hoặc mới hơn! Các khóa cũ có thể được chuyển đổi sang định dạng tệp khóa mới cho các phiên bản> = 3.17.
Nếu bạn đang sử dụng phiên bản Windows cũ hơn 10, hãy đảm bảo bạn đã cài đặt tất cả các bản cập nhật mới nhất, hoặc trong trường hợp bạn gặp lỗi khi khởi động HQPlayer, bạn có thể cần phải cài đặt gói cập nhật đúng từ đây.

Bắt đầu từ build 3.19 là ko thể dùng trialreset được nữa. Lý do là hãng đã thay đổi cách thức sang dạng demo soft.
Chỉ dùng được 20 phút rồi soft sẽ tự auto tắt. Bạn có thể sử dụng mãi chẳng sau nhưng cứ 20 phút là tắt thế thôi.
Từ bản 3.18 trở xuống là có thể dùng trialreset tốt nhất.
Bản mới nhất 3.24 mình test thấy load cpu hơi cao, mình đang xài bản crack 3.20 <== Xài thấy load cpu rất thấp và ngon.

Acrossusa

Well-Known Member
Bắt đầu từ build 3.19 là ko thể dùng trialreset được nữa. Lý do là hãng đã thay đổi cách thức sang dạng demo soft.
Chỉ dùng được 20 phút rồi soft sẽ tự auto tắt. Bạn có thể sử dụng mãi chẳng sau nhưng cứ 20 phút là tắt thế thôi.
Từ bản 3.18 trở xuống là có thể dùng trialreset tốt nhất.
Bản mới nhất 3.24 mình test thấy load cpu hơi cao, mình đang xài bản crack 3.20 <== Xài thấy load cpu rất thấp và ngon.
Bác cho xin bản này.Cám ơn bác

Bminh01

Active Member
Mong bác hamanokaito chỉ giáo neus bác có bản 3.18 cho em xin với em cảm ơn bác

Mong bác hamanokaito chỉ giáo neus bác có bản 3.18 cho em xin với em cảm ơn bác

Ý bạn là sao ? Mình ko hiểu?
Link build 3.18 chỉ có bên trung quốc mới có thôi.

Mình tải về cài nhung không mở được hay bản này chỉ cho Win10

Mình chỉ cung cấp fix, ko hướng dẫn sửa lỗi nha bạn. <== Muốn ăn phải lăn vào bếp rồi.

P/s: Hướng dẫn cài bản mới trên win 7 đã có trong trang chủ.

Chỉnh sửa lần cuối:
New Update Fix từ Soda120
Hqplayer Desktop Pro 4 Beta
Link: Fix Not Full <=> Chỉ vượt qua được bảng đăng ký Demo nhưng ko vượt qua được 30 phút chạy thử !
Đành chờ fix mới vậy !
P/s: Chúc các bạn giáng sinh vui vẻ.

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên