HQplayer Desktop 3.0.1 trial và cách gia hạn sử dung

Bminh01

Active Member
Cảm ơn bác nhé Đợi khi hết hạn 30 ngày mới làm có phải không bác

Bminh01

Active Member
Hu Hu ... bản HQPLayer còn 9 ngày nữa các đại gia nào có Password giải nén bản Fix cho em xin với khổ thân em quá các bác ạ

Chẳng thấy Pasw của bản Fix đâu bác tusontay ạ

Các bạn ko chịu tìm hiểu hoặc đọc lời bình mà mình ghi fix lần trước nhỉ ?
Cứ hỏi pass mãi thôi. Bạn xem lại bài mình có ghi pass rồi đấy

P/s: Vui lòng mở file nén rar với trình rar ver 5.X trở lên, ghi sẵn mắc công vài bạn lại hỏi file bị lỗi

Bminh01

Active Member
Mình giải nén xong rồi đợi 8 ngày nữa cài Fix lại cái thằng HQPLayer cứng đầu nầy xem sao có gì các bác chỉ giáo nhé

Bminh01

Active Member
Mình hôm nay lang thang ... gặp trang mạng hướng dẫn cách gia hạn các PM dùng thử và mình đã thực hiện tốt với bản HQPLayer 3.13.3 sáng nay nó báo còn 6 ngày dùng thử bây giờ đã quay về 30 ngày rồi. Các bác thử xem nhé: cài đặt PM dùng thử như HQPLayer xong và tiến hành các bước:
B1: Vào Run gõ regedit
B2: Trong cửa sổ cột bên trái mở HKEY_LOCAL_MACHINE tìm trong SOFTWARE tìm key có tên PM cần gia hạn thì kích chuột phải xóa hết đi
B3:mở HKEY_CURRENT_USER tìm trong SOFTWARE tìm key có tên PM cần gia hạn thì kích chuột phải xóa hết đi
B4:Đóng lại và vào RUN nhập %temp% xuất hiện các tập tin tạm thời và xóa hết đi
B5 vào C\ USERS\ YOUR USERNAM\ Appdata tìm thấy Local, Locallow, Roaming tìm các key có tên PM cân xoa thì xóa hết
B6: Tát máy khởi đông lại máy thế là có kết quả như ý. Giờ mình không phải đợi hết hạn để chạy bản Fix nữa

Bminh01

Active Member
Bác hamanokaito thông cảm cho em nhé xin bác bản Fix nhưng giờ không cần nữa bác ạ

Bminh01

Active Member
Bác nào có Link bản HQPlayer mới cho win 7 không cho mình xin với mìn xin cảm ơn

Bminh01

Active Member
Hỏi bác m00nx_x bác có bản HQPLayer cho win 7 cho em xin với giờ em đang dùng bản 3.13.3 bác ạ

Bên trên