[Hướng dẫn] ShareFile Zing Me - Một hình thức chia sẻ File nhanh cho anh em HD

Ðề: [Hướng dẫn] ShareFile Zing Me - Một hình thức chia sẻ File nhanh cho anh em HD

vote cho zing me , dạo này file trên mediafire die nhiều quá , mà tốc độ download lại chập chờn .

damme7554

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: [Hướng dẫn] ShareFile Zing Me - Một hình thức chia sẻ File nhanh cho anh em HD

Có thiệt không đây? Cái quan trọng là có gì để mà down hay không ?
Từ từ mod ơi...cái nào mới cũng vậy mà. Mình là người dùng càng nhìu sự lựa chọn cầng good :D

capthanh

Ðề: [Hướng dẫn] ShareFile Zing Me - Một hình thức chia sẻ File nhanh cho anh em HD

Mình đăng ký thành viên lâu rồi nhưng vẩn chưa đăng ký được bạn nào là thành viên chính thức của zing xác nhận giúp với nhé.thanks
http://chungthuc.apps.zing.vn/capthanh

xroid

Member

vote cho zing me , dạo này file trên mediafire die nhiều quá , mà tốc độ download lại chập chờn .
Mình cũng thấy ZING khá ổn. Lên thành viên chính thức được có thêm cái kho sách khá ổn. Đỡ phải vào mấy site tailieu mua.

htcevo

Member
Ðề: Re: Ðề: [Hướng dẫn] ShareFile Zing Me - Một hình thức chia sẻ File nhanh cho anh em HD

Thấy cũng bắt đầu rục rịch rồi nè :D

1. Siêu Hàng Không Mẫu Hạm

Chia sẻ file trên Zing Me
Film này lâu rồi... xem lại vẫn hay.

damme7554

Member

Mình cũng thấy ZING khá ổn. Lên thành viên chính thức được có thêm cái kho sách khá ổn. Đỡ phải vào mấy site tailieu mua.
Kho sách của zing hình như toàn truyện teen,làm gì có sách mấy đâu.

darksider_hp9x

Xài tốt ko nhỉ.Free mà

kunngoc

Well-Known Member

em đến là thua cái zing file này: sau mấy tuần đăng ký vất vả với sự trợ giúp của 1 số thành viên diễn đàn hdvietnam mà vẫn không được, lúc đầu không đăng ký được do thiếu 3 thành viên chính thức chứng nhận, khi đủ 3 thành viên rồi chứng nhận xong lại phải đợi BQT zing duyệt, kết quả không được duyệt vì hình chụp chứng mình thư không rõ :D cái laptop của em lởm chỉ được thế thôi.
nản quá chả thèm đăng ký nữa, có 200 MB\file mà bắt người ta đăng ký như đi thi vượt chướng ngại vật vậy :))

cocongidau

Retired
Re: Ðề: [Hướng dẫn] ShareFile Zing Me - Một hình thức chia sẻ File nhanh cho anh em HD

em đến là thua cái zing file này: sau mấy tuần đăng ký vất vả với sự trợ giúp của 1 số thành viên diễn đàn hdvietnam mà vẫn không được, lúc đầu không đăng ký được do thiếu 3 thành viên chính thức chứng nhận, khi đủ 3 thành viên rồi chứng nhận xong lại phải đợi BQT zing duyệt, kết quả không được duyệt vì hình chụp chứng mình thư không rõ :D cái laptop của em lởm chỉ được thế thôi.
nản quá chả thèm đăng ký nữa, có 200 MB\file mà bắt người ta đăng ký như đi thi vượt chướng ngại vật vậy :))

Vậy là thi rớt rồi hả Bác ? May quá mình không đi thi :)

ProDaiSy

Member

Thì Mediafire là host nước ngoài mà còn Sharefile Zing Me của host VN thì dĩ nhiên nhanh hơn host nước ngoài rồi, mình xài mạng VN cũng có hạn chế băng thông của nước ngoài chứ

up từ từ nhiều file trên đó, cái zingme bắt đầu thu phí ;))

kunngoc

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: [Hướng dẫn] ShareFile Zing Me - Một hình thức chia sẻ File nhanh cho anh em HD

Vậy là thi rớt rồi hả Bác ? May quá mình không đi thi :)
cái wc của laptop mờ quá, chụp cái chứng minh thư không được rõ (nhưng em nhìn ngon luôn, không hiểu bọn zing này mắt có quáng không nữa :D), em định đăng ký chơi thôi chứ giờ chơi HD với 100 GB đó làm ăn gì được, 200 MB\file upload phim HD chả ma nào thèm download, nhưng bác hay upload nhạc là chuyện khác nhé :)) upload nhạc mà có link free là lắm người load lắm.
Hiện em đang chán nên tạm thời chưa đăng ký lại, rảnh đăng ký tiếp hehe.

tusontay

Huyền Thoại
Re: Ðề: Re: Ðề: [Hướng dẫn] ShareFile Zing Me - Một hình thức chia sẻ File nhanh cho anh em HD

cái wc của laptop mờ quá, chụp cái chứng minh thư không được rõ (nhưng em nhìn ngon luôn, không hiểu bọn zing này mắt có quáng không nữa :D), em định đăng ký chơi thôi chứ giờ chơi HD với 100 GB đó làm ăn gì được, 200 MB\file upload phim HD chả ma nào thèm download, nhưng bác hay upload nhạc là chuyện khác nhé :)) upload nhạc mà có link free là lắm người load lắm.
Hiện em đang chán nên tạm thời chưa đăng ký lại, rảnh đăng ký tiếp hehe.
Giờ mà Up Nhạc + Phim 200Mb/Link thì cả người down & người Up đều nản. :)

kunngoc

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: [Hướng dẫn] ShareFile Zing Me - Một hình thức chia sẻ File nhanh cho anh em HD

sau nỗ lực đăng ký không mệt mỏi cuối cùng em cũng lên được thành viên chính thức: được nghe zing mp3 320Kbps, đọc sách miễn phí, chia sẻ file miễn phí ... không biết được bao lâu nữa, bác nào cần chứng thực add nick em nhé:
Mã:
[CENTER]http://me.zing.vn/u/nguyenvanlinh250587[/CENTER]

cocongidau

Retired
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: [Hướng dẫn] ShareFile Zing Me - Một hình thức chia sẻ File nhanh cho anh em

sau nỗ lực đăng ký không mệt mỏi cuối cùng em cũng lên được thành viên chính thức: được nghe zing mp3 320Kbps, đọc sách miễn phí, chia sẻ file miễn phí ... không biết được bao lâu nữa, bác nào cần chứng thực add nick em nhé:
Mã:
[CENTER]http://me.zing.vn/u/nguyenvanlinh250587[/CENTER]

Chúc mừng Bác đã qua vòng phúc khảo :)

Bên trên