[Hướng dẫn] ShareFile Zing Me - Một hình thức chia sẻ File nhanh cho anh em HD

xroid

Member
Ðề: [Hướng dẫn] ShareFile Zing Me - Một hình thức chia sẻ File nhanh cho anh em HD

Mình thấy ko có nhà cung cấp nào tuyệt đối cả. Trước kia megaupload lâu năm vậy, mà vẫn die như thường. Nhất là ở nước ngoài thì lúc nào cũng lo bị kiện. Dù sao VN vẫn còn lâu bị sờ gáy hơn là nn.

xroid

Member
Ðề: [Hướng dẫn] ShareFile Zing Me - Một hình thức chia sẻ File nhanh cho anh em HD

Ah theo mình thấy thì có khả năng sẽ tăng dung lượng lên. Mọi người chờ xem. Giờ Free cứ tranh thử làm vài cái để đó.

damme7554

Member

Ah theo mình thấy thì có khả năng sẽ tăng dung lượng lên. Mọi người chờ xem. Giờ Free cứ tranh thử làm vài cái để đó.
tắng lên có thu phí ko bác?

dvico

Member

Thu phí thì ai xài nữa. Mình nghĩ là cải tiến thêm chức năng đồng bộ hoặc Quản lý file thôi.

xroid

Member

Chia sẻ vài bộ film trên đây cho ae test thêm:

Format : Matroska
Format version : Version 1
File size : ~ 1.5 GiB
Duration : ~ 1h 32mn
Overall bit rate : 2 235 Kbps
Encoded date : UTC 2011-07-30 21:32:56
Bit rate : 1 487 Kbps
Width : 800 pixels
Height : 432 pixels
Display aspect ratio : 1.852
Frame rate : 23.976 fps
Bits/(Pixel*Frame) : 0.179

Anh Hùng Của Tôi - My hero (1990)

Bách Biến Tinh Quân - Sixty Million Dollars Man (1995)
Bịp Vương 2000 - The Tricky Master (1999)

Chuyên Gia Bắt Ma - Out Of The Dark (1995)

còn nữa

em đăng ký thử rồi mà phải chờ 3 người chứng thực nữa
có bác là thành viên chính chứng dùm em với
http://chungthuc.apps.zing.vn/giachatucu

em đang có acc vip fshare 3 tháng , share cho anh/chị nào chứng cho em ( làm cách này cho mau :D)

Chỉnh sửa lần cuối:

xroid

Member

em đăng ký thử rồi mà phải chờ 3 người chứng thực nữa
có bác là thành viên chính chứng dùm em với
http://chungthuc.apps.zing.vn/giachatucu

em đang có acc vip fshare 3 tháng , share cho anh/chị nào chứng cho em ( làm cách này cho mau :D)
Ọc :-& Ko thích tiền bạc đâu. Có 1 list ở page trước. Bác add và pm người ta help là được rồi.

trunghaitn

Member

Phim cũ vậy bác. Có film nào mới hơn ko :D

thienhabmt

Member
Có cái clip mới lụm được cách làm cho dễ hiểu hơn nè

[video=youtube;GLpY8Mb_FME]http://www.youtube.com/watch?v=GLpY8Mb_FME[/video]

thienhabmt

Member
Re: Ðề: Re: [Hướng dẫn] ShareFile Zing Me - Một hình thức chia sẻ File nhanh cho anh em HD

Clip này chỉ hướng dẫn rõ hơn thôi chứ ko có tut gì cả.
Nếu làm rõ ràng như clip thì ko cần gì cả. Chụp webcam và ảnh rõ là được. Ko cần xác nhận chi hết.

NHVL

Tại sao khi em vào trang me.zing.vn thì được, còn khi gõ Acc và pas thì firefox hoặc IE liền báo lỗi Firefox không thể tạo kết nối tới máy chủ tại sso2.zing.vn, cao thủ nào biết thì chỉ em cách khắc phục với, thanks

loiduongmat

Well-Known Member

Down ở host của Zing Me tốc độ cũng khá tốt, nhưng chưa được phổ biến nên ít file được up lên lắm.

tusontay

Huyền Thoại
Re: Ðề: [Hướng dẫn] ShareFile Zing Me - Một hình thức chia sẻ File nhanh cho anh em HD

Zing là của Trung Cẩu. Tránh xa nó cho nhanh! :(

NHVL

Re: Ðề: [Hướng dẫn] ShareFile Zing Me - Một hình thức chia sẻ File nhanh cho anh em HD

Down ở host của Zing Me tốc độ cũng khá tốt, nhưng chưa được phổ biến nên ít file được up lên lắm.

Nghe nói zing giới hạn mỗi file chỉ 200MB, sao mà giới hạn chi thấp thế không biết, ít ra thì cũng 1GB, còn đằng này

05288115

zing me có lúc down nhanh lúc down chậm, k hiểu vị sao nữa

mrhung111

Member

lại còn phải có 3 người xác nhận nữa @@

Bên trên