Hướng dẫn sử dụng HayhayTV trên Dune HD và Zappiti Player

visa

Ðề: Hướng dẫn sử dụng HayhayTV trên Dune HD và Zappiti Player

Bạn có sư dụng được các app khác bằng internet ko???
các pác cho hỏi, sao khoảng tuần nay e hok còn xem dc hayhaytv trên đầu DUNE duo nhỉ? Cứ báo chờ cấp IP hoài! Đầu vẫn kết nối tốt qua wifi, hok biết do hayhaytv ngưng cấp free dịch vụ hay gì ta?

mamust

các pác cho hỏi, sao khoảng tuần nay e hok còn xem dc hayhaytv trên đầu DUNE duo nhỉ? Cứ báo chờ cấp IP hoài! Đầu vẫn kết nối tốt qua wifi, hok biết do hayhaytv ngưng cấp free dịch vụ hay gì ta?
Bác kiểm tra lại kết nói Wifi thành công chưa, chứ mình vẫn xem bình thường mà, chưa thấy thu phí gì hết

meocon

Well-Known Member

Chỉ có hdviet thu phí thui , chứ ap khác vẫn còn free

sasa_nguyen

Bác chủ cho tôi hỏi với . Tôi đẫ downloat về - giải nén - cóp file vào USB rồi cắm vào DUNE rồi copy vào đĩa cứng của DUNE . Nhưng tìm mãi không thấy file để chạy cài đặt CT ....Nhờ bác KT lại và chỉ giáp hộ với ....Thanks bác trước !

HTPC Supporter

Re: Ðề: Hướng dẫn sử dụng HayhayTV trên Dune HD và Zappiti Player

Bác chủ cho tôi hỏi với . Tôi đẫ downloat về - giải nén - cóp file vào USB rồi cắm vào DUNE rồi copy vào đĩa cứng của DUNE . Nhưng tìm mãi không thấy file để chạy cài đặt CT ....Nhờ bác KT lại và chỉ giáp hộ với ....Thanks bác trước !

Download file zip về bỏ vào usb luôn. Sau đó trên Dune vào usb storage rồi ấn vào file zip đó. Ai bảo bạn giải nén làm chi..

sasa_nguyen

Ðề: Re: Ðề: Hướng dẫn sử dụng HayhayTV trên Dune HD và Zappiti Player

Download file zip về bỏ vào usb luôn. Sau đó trên Dune vào usb storage rồi ấn vào file zip đó. Ai bảo bạn giải nén làm chi..
Thanks bạn nhiều - Theo hướng dẫn của bạn tôi đã làm được . Vấn đề công nghệ này tôi cũng không hiểu biết nhiều nên mới hỏi - Sự hiểu biết của các bạn giúp tôi rất nhiều . Một lần nữa xin được gửi lời cảm ơn tới các bạn .

lognhoc

Member

HayhayTv thiệt là quá hay, càng xem mình càng thích

"Chưa thấy ai bựa bẩn vãi l... như ông.Tôi biết bên ông kinh doanh sp android box nhập từ tàu.Nhưng cái cách ông đánh giá sản phẩm người khác nó sao sao ấy.Nếu ông là 1 thằng nhân viên tôi ko nói làm gì,nếu ông là thằng chủ thì 1 câu xin lỗi hơi quá lời: ông là đồ khốn nạn".
Bác hdlongkhanh cho góp ý tý nha :
Ngôn từ của bác quá thiếu văn hóa,là thành viên HD nên lịch sự hơn. Xin cám ơn!

meocon

Well-Known Member

Hayhay tv dạo này vào ko tháy lỗi php error nữa , quá đã

NguyenNgoan

Ngôn từ của bác quá thiếu văn hóa đã viết:
Tuy bác Hdlongkhanh nặng lời nhưng cũng đáng cho ông VTC ấy lắm. Dạo 1 vòng thấy hắn toàn chê bai hàng ng khác. Cho hắn làm Marketing thì Vtc quá sai lầm. Hắn k lập thớt riêng để quảng bá sp có lẻ sợ ...nhặt đá.=P~

meocon

Well-Known Member

Vtc thấy ko qi xài nhỉ

sontay99

Active Member

Hôm nay 04:42:41 PM bác Buihung đã cho vtc ra hàng sanh vĩnh viễn rồi bác!:D

evere

Hayhay tv dạo này vào ko tháy lỗi php error nữa , quá đã
uh. mình cũng thấy thế càng xem càng thấy sướng, mà lâu lâu lại bị đứng hình cũng hơi bực, xem ổ cứng chán qua xem online , xem online chán qua xem ổ cứng cứ thế là coi phim nguyên ngày lun

Tình hình một số phim mới trên hayhaytv ko cập nhật phụ đề hix :

minhha

Sao mình thấy phim nào cũng có phụ đề mà bác, mình coi càng ngày càng thấy thích hihihihi:D
Bạn thử xem mấy phim mới up ví dụ như phim siêu trộm hay bố già sẽ không có phụ đề, những phim cũ thì vẫn có

langsoi

Bạn thử xem mấy phim mới up ví dụ như phim siêu trộm hay bố già sẽ không có phụ đề, những phim cũ thì vẫn có
Đúng rồi, chắt tại do hayhayTV đăng thiếu phụ đề

vinasa

cái này chắt vài ngày sẽ hết thôi, hayhaytv sẽ sữa sớm thôi, mình đang luyện phim mà coi không phụ đề thì cũng pùn thật

pusscart

mình đang rất thích cái app này tự nhiên bị cái Sub Việt ..............

Bên trên