Hướng dẫn sử dụng HayhayTV trên Dune HD và Zappiti Player

thezooe

Ðề: Hướng dẫn sử dụng HayhayTV trên Dune HD và Zappiti Player

Dune mới có thêm app mới đó bác, chắt thời gian sắp tới sẽ có thôi bác

razozo

Member

Chắc bác đang nói app OTT nhưng mình vẫn thích nhất là app hayhaytv và Zing thôi. Nhưng mà có càng nhiều thì càng tốt lâu lâu qua vọc chơi !

meocon

Well-Known Member

Chắc bác đang nói app OTT nhưng mình vẫn thích nhất là app hayhaytv và Zing thôi. Nhưng mà có càng nhiều thì càng tốt lâu lâu qua vọc chơi !

Huhu 2 app đó thu phí rùi...............

vietsao

Huhu 2 app đó thu phí rùi...............
Zing vẫn còn miễn phí mà bác ! hayhayTv thì bỏ ra 25k 1 tháng cũng được mà bác ! Để được cập nhật phim nhanh hơn, server VIP không bị giựt cũng được mà bác !

Muoi_hd360sg

Re: Ðề: Hướng dẫn sử dụng HayhayTV trên Dune HD và Zappiti Player

thu phí mới có tiền nâng cấp hoàn thiện chứ miễn phí mãi mấy bác bên đó cũng đuối:-@

kinhphuong

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Hướng dẫn sử dụng HayhayTV trên Dune HD và Zappiti Player

Ùm, lại thu phí rồi.. Chờ xem có ap nào mới free không..hic

meocon

Well-Known Member

Quay lại coi HDD thui ... chờ app mới

evere

Quay lại coi HDD thui ... chờ app mới
Nếu có thời gian đi chép thì cũng tốt. Không có thời gian thì mình sử dụng các app hiện nay bác. Zing vẫn còn free mà với các app mới hiện nay nữa. Còn HayhayTV mình thấy thu phí giá cũng hợp lý mà chưa tới 25 k 1 tháng. mà sử dụng được tính năng vip thì cũng ok

helpel

Nếu có thời gian đi chép thì cũng tốt. Không có thời gian thì mình sử dụng các app hiện nay bác. Zing vẫn còn free mà với các app mới hiện nay nữa. Còn HayhayTV mình thấy thu phí giá cũng hợp lý mà chưa tới 25 k 1 tháng. mà sử dụng được tính năng vip thì cũng ok

Cái này có vẻ đúng . Nay Dune có nhiều App mới hay ghê

Em cài được rồi mà sao nó chỉ hiển thị System error nhỉ ?, làm thế nào nữa mới được đây các bác chỉ giúp em với, thanks.

famthanh

Member

sao lúc này cái Dune 303d nhà e hết vô hayhaytv được rồi. Nó cứ báo lỗi: Unhandled PHP plugin error. Call the PHP plugin vendor. Các bác giúp e với. Xin cảm ơn

meocon

Well-Known Member

sao lúc này cái Dune 303d nhà e hết vô hayhaytv được rồi. Nó cứ báo lỗi: Unhandled PHP plugin error. Call the PHP plugin vendor. Các bác giúp e với. Xin cảm ơn

Có lẽ a xài vẻ cũ , a dơn bản mới về cài đè lên nha

children09

Well-Known Member

Mình đang dùng Dune Smart D1.

Từ hôm qua đến giờ mình hì hụt với HayhayTV. Mong các cao nhân chỉ giáo.

HayhayTV phiên bản cũ: (trước đây) mình cài đặt thành công và xem tốt. Bây giờ thì báo lỗi. (Unhandled PHP plugin error)
HayhayTV phiên bản mới: mở ra thì chỉ có logo HayhayTV thôi, chẳng chọn được gì cả, không thấy danh sách phim hiện ra.

Quay lại giao diện của Dune không được. Mình phải tắt rồi mở lại Dune (có cách nào thoát khỏi ứng dụng mà không tắt Dune không?)

meocon

Well-Known Member

HayhayTV phiên bản cũ: (trước đây) mình cài đặt thành công và xem tốt. Bây giờ thì báo lỗi. (Unhandled PHP plugin error)
HayhayTV phiên bản mới: mở ra thì chỉ có logo HayhayTV thôi, chẳng chọn được gì cả, không thấy danh sách phim hiện ra.

Quay lại giao diện của Dune không được. Mình phải tắt rồi mở lại Dune (có cách nào thoát khỏi ứng dụng mà không tắt Dune không?)

Phiên bản mới đâu xài dc trên D1

chonchuonsaumua

Bác xem bài tổng hợp như thế nào sẽ biết được các app cài được trên Dune D1 nè bác: Tổng hợp các ứng dụng online cho Dune HD/ Zappiti Player, Nếu trong tay có Dune HD Player, tôi sẽ làm gì để khai thác nó triệt để.
Những bài hướng dẫn thế này mình lưu lại luôn :)

Bên trên