[Hướng dẫn] [Thảo luận] [Giới thiệu] Mọi vấn đề về nghe nhạc lossless bằng Foobar

nvt992

Member
Ðề: Foobar 1.1.6 beta 4 + skin XCHANGE!!!

các bác có vẻ khoái nhìn cô gái hơn là nghe nhạc nhỉ @-)@-)@-)
đổi tên ảnh thành wpx.jpg (x=1,2,3...)
coppy vào thư mục foobar/skins/xchange/wallpaper/
khởi động foobar,click nút setting (góc trên cùng bên trái),ở chỗ hình nền chọn hình nền như ý

khang_xdbk

hehe được rồi, thanks bác nhìu lắm!! nghe nhạc xịn mà đc ngắm girl xinh nữa thì còn gì bằng =))

Tenkhonghople

Active Member
Ðề: skin cho foobar2000

cái skin này khá đẹp bạn có thể share cho anh em được không? nếu có thể share mail mình cũng được mail mình là : [email protected]

Bạn có thể vào link này để xem/download skin này, nhưng mình bị lỗi như trên đã nói, giờ vẫn chưa xử lý được nên có dùng được đâu. Có lẽ nó không tương thích với Foobar2000.

Mã:
http://browse.deviantart.com/?qh=&section=&q=xchange+#/d25uftt

x change 360 bi lỗi rất nhiều bạn à,mà hình như nó không còn phù hợp với cấc bản foobar mới.

bạn dùng thử của mình ở đây xem:)
http://www.hdvietnam.com/diendan/4-...-skin-darkone-3-0-1-lyric-show-panel-2-a.html

Cảm ơn bạn, mình đang dùng cái của bạn rồi đây.

nvt992

Member
foobar 1.1.6 đã add xchange 3.6.0 và tech 1.4

dạo này thích up skin cho foobar,bác nào thích thì tải về dùng nhé:

foobar 1.1.6 beta 4 + tech 1.4:

link:

foobar2000_tech 1.4.zip

foobar 1.1.6 beta 4 + xchang 3.6.0:cái này trước cài mãi không được hôm nay loay hoay 1 lúc nó lại ok.hic.thế mà trước cứ đổ cho skin bị lỗi...

link:
foobar2000_xchange360.zip

Chỉnh sửa lần cuối:

nolano123

Ðề: foobar 1.1.6 đã add xchange 3.6.0 và tech 1.4

Mình tắt ( thanh ngang đưa ẩn xuống) thử mấy cái đi _ bây giờ muốn bật lên thì làm như nào :D muốn học hỏi về cái FB2k này quá ! Bác có nik yahu k ..;)

xuanhuy123

Ban oiiiiii Ban giup minh cai dat skins Tech 1.4 voiiiiii, minh khong biet cai. cam on ban nhieu..........

LightAngels

Bạn chủ thread Windows dùng cái skin gì mà đẹp thế cho mình biết với

nvt992

Member

Bạn chủ thread Windows dùng cái skin gì mà đẹp thế cho mình biết với

à tổng hợp đó bạn à.shine 2.0 + raimeter + skin :tech,implosion,speed,razo (bên deviantART).riêng shine 2.0 bạn down ở đây:
http://www.hdvietnam.com/diendan/4-...t-dep-cho-win-7-moi-cac-bac-number-1-day.html

các cái còn lại mình cũng định up nhưng viết hướng dẫn hơi rắc rối, mới cả 4rum mình có vẻ không khoái về visual style lắm,nên thôi.bạn sang voz,vnz với windowsvn.net tìm hiểu kĩ hơn nha.

Chỉnh sửa lần cuối:

mkthanh

Ðề: [Help me] Cần các cao thủ giúp chỉnh Equalizer trong foobar 2000

Bác doanxem chỉ em đi em cung đang nghe bằng foobar, em chỉ mới biết chỉnh chút chút chưa thấy hài lòng lắm.
Toàn tập luôn nhe bác.

nvt992

Member
Ðề: foobar2000 new release all version - Update here

my foobar ...

Chỉnh sửa lần cuối:

aiantam

Member

cai skin cô gái đâu bạn, có cai skin ở trên ko ah, thích cái dưới hơn, bạn có thể chỉ mình lấy skin và làm cách nào ko ? chứ mỗi lần ra bản mới phải seach mệt lắm như jo co bản beta5 rồi đó, thank ban trước

nvt992

Member

cai skin cô gái đâu bạn, có cai skin ở trên ko ah, thích cái dưới hơn, bạn có thể chỉ mình lấy skin và làm cách nào ko ? chứ mỗi lần ra bản mới phải seach mệt lắm như jo co bản beta5 rồi đó, thank ban trước

bạn vào đây.đó là xchange 360.giờ mới cài được:).cùng 1 skin mà.hình cô gái chỉ là hình nền thôi.bạn thay là được.khi cập nhật bản mới bạn cứ cài đè lên thôi
http://hdvietnam.com/diendan/4-soft...-xchange-3-6-0-va-tech-1-4-a.html#post1551334

Chỉnh sửa lần cuối:

aiantam

Member

có thể gộp 2 cái skin vao một ko bạn, nếu như vậy chỉ xài dc 1 skin, nếu dc thi cách nào để chuyển giữa 2 skin

phicuongktdn

Ðề: [Hướng dẫn] [Thảo luận] [Giới thiệu] Mọi vấn đề về Foobar

mọi người có biết lỗi này là lỗi gì không khi mình cài skin vào và mình import... file có đuôi fcl thì báo lỗi

Chỉnh sửa lần cuối:

nvt992

Member

có thể gộp 2 cái skin vao một ko bạn, nếu như vậy chỉ xài dc 1 skin, nếu dc thi cách nào để chuyển giữa 2 skin
của bạn đây
foobar2000.zip
.khi muốn dùng skin kia thì bạn làm như hình:

chọn import,chon file fcl của skin mà bạn muốn dùng(ở trong thư mục foobar/skins..)

mọi người có biết lỗi này là lỗi gì không khi mình cài skin vào và mình import... file có đuôi fcl thì báo lỗi

bạn vào file-prefrences-wsh panel mod-bỏ dấu tích ở safe mode đi là được

phicuongktdn

các bạn có thể chỉ giáo cho mình được không tại sao mài làm skin xchange 360 trong suôt nhưng tại sao mình cài thì nó không trong suốt có thể chỉ mình được không đây là ảnh

Bên trên