JBL KX200

dilangthang

Chào bác tonynguyen84,
Bác cho em xin file setup kx200 với nhé. Em cũng tậu con này, nhưng vất vả với nó quá.

AnhQuan84

Lý do là các quán thuê thợ về chỉnh ù ù cho xong, để khai thác hết đc phải căn chỉnh khá lâu.

cutamthat

Active Member
Cái giống KX này ấy, khách đến hát thì không sao chứ mình hát quen rồi thì...cũng mệt. Vì quen rồi nên mỗi lần hát giọng nó một khác nhau, ví dụ, khi tỉnh táo thì giọng trong trẻo, rượu vào thì giọng khề khà, choi chói. Quen rồi nên cất tiếng phát thấy khác luôn nên lại phải chỉnh lại tí ti. Các bác ko biết thế nào chứ em mỗi lần hát đều phải chỉnh lại tý cho nó phù hợp với cảm xúc + chất giọng lúc đó. :D

ds2k

Active Member
Có bác nào xuất được tiếng từ Máy tính vào Kx200 bằng đường USB luôn ko. Em ko thấy hiện thành sound device như Kx100.

Các bác dùng kx200 rồi cảm nhận thế nào ạ?phần nhạc có sạch không?có bị sôi nhiễu gì không? Phần effect có mượt mà không?và có dễ chỉnh không ạ?mong các bác tư vấn để e xúc kx200 cảm ơn các bác

Audio VIP

Active Member
Các bác dùng kx200 rồi cảm nhận thế nào ạ?phần nhạc có sạch không?có bị sôi nhiễu gì không? Phần effect có mượt mà không?và có dễ chỉnh không ạ?mong các bác tư vấn để e xúc kx200 cảm ơn các bác
Nói chung là khá ok , nhiễu sôi là do dây , thiết bị khác , sạch tùy phòng , về cách chỉnh , bác cứ đi nghe thử đi rồi mua

thanhthuc0110

Active Member
các bác ơi...e mới mua con kx200 và crown nữa giờ ko biết chỉnh con mixer sao cho hay...Cao nhân nào cho e xin file setup với!!!Em xin cảm ơn nhiều

mail em: [email protected]

bin082009

Em đang dư con KX 100 đã qua sử dụng còn khoảng 99% . Hàng nhập bên kia về, Bác nào cần thì phone cho em nhé 0905.388.488. Thanks

Nói chung là khá ok , nhiễu sôi là do dây , thiết bị khác , sạch tùy phòng , về cách chỉnh , bác cứ đi nghe thử đi rồi mua
Bác cho e hỏi chút ạ e ở hp thì mua hàng chính hãng basao ở đâu? Có bác nào ở khu vực hp đang chơi kx 200 không cho e trải nghiệm nhờ chut́ ạ

Audio VIP

Active Member
Bác cho e hỏi chút ạ e ở hp thì mua hàng chính hãng basao ở đâu? Có bác nào ở khu vực hp đang chơi kx 200 không cho e trải nghiệm nhờ chut́ ạ
Basao nhiều nơi bán mà bác , mua miễn sao có tem basao phiếu basao là được mà bác , bác nên xin file chỉnh sẵn nhé , con này phải biết chỉnh nha . bên mình có ship hang

Bên trên