JRiver Media Center - Phần mềm Multimedia cao cấp, phiên bản mới nhất cập nhật thường xuyên !

rayes

Ðề: JRiver Media Center - Phần mềm Multimedia cao cấp, phiên bản mới nhất cập nhật thường xuyên !

Bác muốn như thế này chứ j :">:">
Bác này còn key cho mình xin 1 cái test thử phát nào :D
Khổ cái nhà nghèo nhưng cứ thích xài hàng bản quyền mới khổ chứ ~X(
Cho mình xin nhé : [email protected]
Cảm ơn chủ Topic giới thiệu 1 phần mềm tuyệt vời. Trước mình dung WMC nhưng rắc rối mà lại không phê bằng cái này :D

Ðề: JRiver Media Center - Phần mềm Multimedia cao cấp, phiên bản mới nhất cập nhật thường xuyên !

ADD có biết cách lam cho JMC tự động download LYRIC của bài hát về được không.

anhalpha

cái này nặng không nhỉ... nếu so với Splash về khoản play file .mkv FullHD có tốt hơn không nhỉ ???

ztamz

Member

Cos ai dungf track infor bị lỗi font như mình không vậy?

Cai full font la ok ngay.

Mình dùng win 8 lúc đầu cũng bị nhưng down bộ full font về cài thì ok mà.Bạn lên mạng search "full font" là có ngay.

ztamz

Member

Mình dùng win 8 lúc đầu cũng bị nhưng down bộ full font về cài thì ok mà.Bạn lên mạng search "full font" là có ngay.

Bác cho em xin cái link, em tải đủ kiểu vẫn ko đc.

bloodofmonster

ko biết các bác thế nào chứ mình dùng crack trong bài là ko có tác dụng gì hết????

thenhantinh

Well-Known Member

ko biết các bác thế nào chứ mình dùng crack trong bài là ko có tác dụng gì hết????
Sao lại thế hả bạn, bạn đã đọc kỹ chưa, mình đã test thử trên mọi loại win, từ XP, 7, 8, 8.1 đều ok hết, 32 hay 64 bit cũng ok luôn. Bạn nên tắt firewall và AV đi nhé.
Một lần nữa hãy đọc kỹ hướng dẫn sử dụng.

cnfan

Well-Known Member

Đến hôm nay em đã update lạidriver của dac và chạy rất ngon. Đúng là phần mềm rất chất lượng, âm thanh rất tách bạch, chi tiết. Xem pjim thì em chưa thử vì đang quen với mpc

Phần mềm hay quá!!! Cảm ơn bác chủ,Theo em phần mềm này có thể hay hơn FB2k,

Daithanhthai

Active Member

Cái Jremote cho iOS tận 10$.... Rầu lòng dễ sợ :(

longltt

Member

không hiểu mấy pác cài đặt thiết lập kiểu gì mà pác nào cũng bảo hay sao tôi cài đặt JRM xong và nghe thử lossless mà sao nó cứ oang oang kiểu gì chứ không giống foobar2000 nghe tiếng cực ấm, âm mộc, tách bạch rõ ràng(thử cùng 1 bài nhạc wav).

Mình muốn lọc những phim mà do diễn nào đó đóng thì làm thế nào bạn nhỉ

viettoanhp

Well-Known Member

bác thenhantinh có thể hướng dẫn em config cái phần audio được không chứ em thấy phần tiếng khi xem phim của Jriver media center hơi nhỏ so với các soft khác , thanks !

thenhantinh

Well-Known Member

không hiểu mấy pác cài đặt thiết lập kiểu gì mà pác nào cũng bảo hay sao tôi cài đặt JRM xong và nghe thử lossless mà sao nó cứ oang oang kiểu gì chứ không giống foobar2000 nghe tiếng cực ấm, âm mộc, tách bạch rõ ràng(thử cùng 1 bài nhạc wav).
Cái này là do cảm nhận của mỗi người, mình chịu.
Mình muốn lọc những phim mà do diễn nào đó đóng thì làm thế nào bạn nhỉ
Dường như mình đã hướng dẫn một lần rồi thì phải.
Đầu tiên bạn phải có info của phim đã nhé, cập nhật bằng các dùng chức năng Get Movie & TV info có sẵn.
Sau đó thì tạo một Library view như mình đã hướng dẫn ở #1 , bạn xem qua đi nhé, chỉ khác là bạn để bộ lọc là Actors...is....diễn viên
Thế là xong.

bác thenhantinh có thể hướng dẫn em config cái phần audio được không chứ em thấy phần tiếng khi xem phim của Jriver media center hơi nhỏ so với các soft khác , thanks !

Tiếng của các phần mềm chuyên xem phim thường là đã boost tiếng nên to hơn cũng không có gì lạ, nếu bạn thích thì cứ vào DPS Studio tích mục Adaptive Volume và chọn Night mode hoặc Small Spearker Mode

thenhantinh

Well-Known Member

Cập nhật bản mới nhất 19.0.100, một con số đẹp cho ngày giáng sinh. Merry Christmas !

dungaidi

Member

Bác chủ cho em hỏi chút. Em chay file patch nhưng không thấy chữ "JUNLAJUBALAM". Vào Registration info thì thấy báo là Registered nhưng chạy được một lát là bị đóng vào ngay. Nếu không crack thì không sao cả??

Bên trên