JRiver Media Center - Phần mềm Multimedia cao cấp, phiên bản mới nhất cập nhật thường xuyên !

TC_Bee

Bây giờ nên chọn phần mềm nào là ok nhất mọi người nhỉ??? Thấy bài viết cũng 3 năm rồi nên ngại hỏi thử :D

ticoi

Member
Ðề: JRiver Media Center - Phần mềm Multimedia cao cấp, phiên bản mới nhất cập nhật thường xuyên !

JRiver 21.0.2 ở đây, "thuốc men" không có tác dụng phụ, khỏi lo AV báo nhiễm HIV : JRiver Media Center 21.0.2

Bản này mình cài trên win 7 thì OK nhưng cài trên win XP thì thuốc không tác dụng, nó báo chỉ được 30 ngày. Bác chỉ giáo dùm

phamcan50

Ðề: JRiver Media Center - Phần mềm Multimedia cao cấp, phiên bản mới nhất cập nhật thường xuyên !

Phần mềm rất tuyệt! Tuy nhiên em không tìm thấy chỗ nào để điều chỉnh equalizer âm thanh. Em muốn tăng, giảm bass, treble thì phải làm thế nào chủ thớt ơi?

ASAP

Well-Known Member

Phần mềm rất tuyệt! Tuy nhiên em không tìm thấy chỗ nào để điều chỉnh equalizer âm thanh. Em muốn tăng, giảm bass, treble thì phải làm thế nào chủ thớt ơi?

Hi,

Bạn xem hình nhé...
View attachment 211698

Shewillbeloved

Active Member

mấy bác cho hỏi clip protection với flat line overflow là gì

AUsXY0i

win123vn

Active Member

Bug Head (BH) mới thật sự đẳng cấp. Free nhưng ăn đứt các phần mềm bản quyền. Các bác đừng có thử nhé - vì thử xong sẽ không bỏ được :).

BH này ko cài trên win7 64bit :(

win123vn

Active Member
Ðề: Re: JRiver Media Center - Phần mềm Multimedia cao cấp, phiên bản mới nhất cập nhật thường xuyên !

Hi,

Xem trang 1 anh ơi....

mình cài và crack nhưng chạy 1 lúc bị lỗi, và khi chạy lại thì lại báo còn 30 ngày :(

ASAP

Well-Known Member
Ðề: Re: JRiver Media Center - Phần mềm Multimedia cao cấp, phiên bản mới nhất cập nhật thường xuyên !

mình cài và crack nhưng chạy 1 lúc bị lỗi, và khi chạy lại thì lại báo còn 30 ngày :(

Hi,

Tiếp tục cr@ck đến khi nào OK thôi anh...em làm 1 phát là đc, không có lỗi gì cả.

nnkien

Well-Known Member

phần mềm này rất hay, chạy nhạc DSD.....

baoltvy

Well-Known Member

Chắc bác dùng win10 64bt mới được. win 7 thì chịu :(

Chắc phần mềm này chỉ xung đột với một số hệ điều hành chứ năm ngoài em dùng win xp sp3 32bit vẫn dùng bình thường nhưng sau thấy nặng quá nên xóa bỏ chứ đây là một phần mềm nghe nhạc tương đối chất lượng đấy bác ạ! :D

file patch die rồi bác ạ.

daidx

Active Member

Đang dùng bản 19 từ lâu. 21 lại rất ngon. cảm ơn key nhiều.
Phải nói thằng này nghe nhạc rất sướng tai. Một số loại DTS chơi nguyên file ISO chỉ nó mới play được. rất tuyệt.

bigrony

Well-Known Member

Bác nào hướng dẫn dùng cái này chơi với USB DAC với. Ý em là làm sao cho nó xuất tín hiệu thẳng ra DAC qua USB mà không can thiệp vào âm thanh nhiều. Em chơi file DSD mà chỉ thấy DAC show là PCM 352

Dmhcm

Well-Known Member

file patch die rồi bác ạ.

Tôi mới download xong và patch thành công, để patch, bạn chỉ cần click mở file patch và click vào hàng chữ màu xanh "Junlajubalam" là xong, sau đó tắt file patch, nhưng nhớ trước khi patch phải đóng JRiver Media Center trước.

Sau đó mở JRiver Media Center, click vào "Help" và "Registration ìnfo" để coi lại patch đã thành công hay không, nếu được như hình dưới đây là được:

Bạn cũng có thể kiểm soát lại cho chắc ăn bằng cách đóng JRiver Media Center và mở lại, nếu vẫn mở được như thường thì đã xong.
Chúc bạn thành công!!!

duykhanh1810

Active Member
ngày trước đọc topic của bác em cũng cài ngay thay ông splash pro, sau thấy không khoái lắm vì đã có cyberlink quá toàn vẹn nên ngậm ngùi bái bai :D

Bên trên