JRiver Media Center - Phần mềm Multimedia cao cấp, phiên bản mới nhất cập nhật thường xuyên !

ASAP

Well-Known Member
Ðề: JRiver Media Center - Phần mềm Multimedia cao cấp, phiên bản mới nhất cập nhật thường xuyên !

Mình đang định upgrade lên windows 10 nhưng không biết phần mem này có tương thích không các bác?

Hi,

Chạy tốt trên Win 10 anh ơi...

Ðề: JRiver Media Center - Phần mềm Multimedia cao cấp, phiên bản mới nhất cập nhật thường xuyên !

Tôi download bằng Google Chrome, đến phần download crack thì Google tự động xóa mất không cho download, phải đổi qua Firefox, kết quả rất tốt, đã crack xong.

Cám ơn nhiều

Lucky76

Well-Known Member

Ở đây thấy có bản 21.0.37 nhưng update ko chạy được nữa, báo hết hạn dùng thử, thuốc cũ ko xài được. Còn bản 21.0.23 vào update lại báo đó là bản mới nhất.
http://yabb.jriver.com/interact/index.php?topic=102617.0

xdevuongx

JRiver Media Center bị giật (Khi xem video thì giật giật như kiểu đèn nháy có chu kỳ ổn định ấy)! Bản 21.037! Ai có thể giúp điều chỉnh lỗi này! Thanks!

tommyhood

Active Member

nói thật là em không định download đâu, nhưng đọc phần giới thiệu của thớt hấp dẫn quá =))

các bác tải bản này về , patch vẫn chạy tốt, sau khi update lên bản mới thì chạy lại patch là ok, em đã test rồi. Nhờ Bác chủ update lên trang đầu cho anh em dể thấy , em còn newbie nên chưa gởi bài mới được ạ

Mã:
https://www.fshare.vn/file/X3B244VUBPFR

foobar2000

Member

Các bác giúp mình giải quyết lỗi Jriver của mình bị dừng "Buffering" liên tục với.Tks !8->

tusontay

Huyền Thoại

Các bác giúp mình giải quyết lỗi Jriver của mình bị dừng "Buffering" liên tục với.Tks !8->
Chắc nó biết bác là fan của foobar2000 nên nó đình công đấy. :))

DATAVIEWER

Moderator
Thành viên BQT

Bác đã không nói rõ về trường hợp đang gặp trở ngại của bác..!?

a) Nghe nhạc?
b) Xem phim?
c) Từ "C Drive" / "External Drive"..?
d) Hay "Streaming" nhạc/phim qua "Home Network"..?

Dù thế nào chăng nữa... bác thử theo những "Step" sau để "Setup"...

01. Đi vào "Tools" => "Options".
02. Click vào hàng chữ "Audio" (bên trái) =>"Prebuffering".
03. Chọn "6 Sec"/ hay "10 Sec" hoặc "20 Sec".
[Thử vậy xem thế nào nhé..!]

Chỉnh sửa lần cuối:

foobar2000

Member

Bác đã không nói rõ về trường hợp đang gặp trở ngại của bác..!?

a) Nghe nhạc?
b) Xem phim?
c) Từ "C Drive" / "External Drive"..?
d) Hay "Streaming" nhạc/phim qua "Home Network"..?

Dù thế nào chăng nữa... bác thử theo những "Step" sau để "Setup"...

01. Đi vào "Tools" => "Options".
02. Click vào hàng chữ "Audio" (bên trái) =>"Prebuffering".
03. Chọn "6 Sec"/ hay "10 Sec" hoặc "20 Sec".
[Thử vậy xem thế nào nhé..!]

Tks bạn ! Nhà mất mạng nay mới sửa được,mình nghe nhạc bạn ah.Mình chạy Fidelizer bị,ko dùng thì ok.Trước chạy bình thường mà bây giờ lại bị,

convit_bd

Bug Head (BH) mới thật sự đẳng cấp. Free nhưng ăn đứt các phần mềm bản quyền. Các bác đừng có thử nhé - vì thử xong sẽ không bỏ được :).

thenhantinh

Well-Known Member

Ở đây thấy có bản 21.0.37 nhưng update ko chạy được nữa, báo hết hạn dùng thử, thuốc cũ ko xài được. Còn bản 21.0.23 vào update lại báo đó là bản mới nhất.
http://yabb.jriver.com/interact/index.php?topic=102617.0

Đã lâu không vào thớt nhưng cũng tranh thủ update bản mới nhất và patch mới nhất cho các bạn.

foobar2000

Member

Ok đã Phát Được File Nhạc DTS trên JR ok rồi. Âmli đã nhận tín hiệu DTS sáng chóe . Vui QUÁ phải công nhận JR chơi được tất cả các loại đinh dạng AUdio - Video cực kỳ đơn giản và thông minh hơn hẳn các phần mềm nghe nhạc khác mà mình đã từng chơi ( ý kiến cá nhân ). Riêng Phần Video muốn Phát BLURAY .ISO thì JR mặc định là madVR để render Video Không thể Thay thế PM khác được (vì dùng thằng madVR tốn tài nguyên quá mà hiệu Quả Ko Cao )

Chỉnh thế nào bạn ? Mình cũng đang chưa biết cách chỉnh.

Lucky76

Well-Known Member

Đã lâu không vào thớt nhưng cũng tranh thủ update bản mới nhất và patch mới nhất cho các bạn.
Thank you! Để chiều nay mình cài thử.

soido2007

Member

Cám ơn bác chủ nhiều , em đao về JR ở trang chủ OK, nhưng đao thuốc về thì windows 10 tự động xoá bỏ ..., đao lần thứ nhì nó cũng xoá bỏ luôn hic hic ..

thenhantinh

Well-Known Member

Cám ơn bác chủ nhiều , em đao về JR ở trang chủ OK, nhưng đao thuốc về thì windows 10 tự động xoá bỏ ..., đao lần thứ nhì nó cũng xoá bỏ luôn hic hic ..

Các phần mêm crack hầu hết đều động đến Registry nên đều bị nhận lầm là virus. Phần mềm diệt virus trong win 10 sẽ tự chặn crack khi down về, bạn nên tắt diệt virus. Hiện mình đang dùng win 10 nhưng dùng diệt virus là ESET, khi dùng crack nó không hề cảnh báo gì cả.
Nói chung từ ngày mình dùng crack của Jriver thì chưa hề có hiện tượng gì xảy ra cả nên bạn cứ yên tâm.

soido2007

Member

Các phần mêm crack hầu hết đều động đến Registry nên đều bị nhận lầm là virus. Phần mềm diệt virus trong win 10 sẽ tự chặn crack khi down về, bạn nên tắt diệt virus. Hiện mình đang dùng win 10 nhưng dùng diệt virus là ESET, khi dùng crack nó không hề cảnh báo gì cả.
Nói chung từ ngày mình dùng crack của Jriver thì chưa hề có hiện tượng gì xảy ra cả nên bạn cứ yên tâm.

Cám ơn bác chủ nhiều , em sẽ tắt win defender và đao lại .

soido2007

Member

Cám ơn bác chủ nhiều , em sẽ tắt win defender và đao lại .

vanphuc74

Active Member

Chỉnh thế nào bạn ? Mình cũng đang chưa biết cách chỉnh.
Mình đã nói cách setup để ra được DTS rồi đó, Bác lần lại các post trước xem lại nhé. THANKS!

Bên trên