JRiver Media Center - Phần mềm Multimedia cao cấp, phiên bản mới nhất cập nhật thường xuyên !

ASAP

Well-Known Member
Ðề: JRiver Media Center - Phần mềm Multimedia cao cấp, phiên bản mới nhất cập nhật thường xuyên !

Mua như thế nào bạn chỉ mình với, mình kg có thẻ tín dụng nên kg mua được

Hi,

Anh có nhận đc pm và dã mua đc JRemote chưa vậy anh?

cnfan

Well-Known Member
Ðề: JRiver Media Center - Phần mềm Multimedia cao cấp, phiên bản mới nhất cập nhật thường xuyên !

Minh đã lướt qua website bạn giới thiệu rồi, có điều hơi phức tạp với trình độ it online của mình. Chắc mình mang máy ra đâu đó cài đặt luôn cho tiện. Thanks bạn nhiều

daovancua

Well-Known Member

Mỗi khi Play (JRiver Media Center) nghe nhạc thì bị "buffering" treo đứng máy luôn (phải khởi động máy lại), lý do vì sao các bác, giúp em với. Thanks!

vietcago

Well-Known Member

JRiver 21.0.2 ở đây, "thuốc men" không có tác dụng phụ, khỏi lo AV báo nhiễm HIV : JRiver Media Center 21.0.2

ASAP

Well-Known Member

Hi,

Đẩy lên cho AE có nhu cầu...

Lucky76

Well-Known Member
Ðề: Re: JRiver Media Center - Phần mềm Multimedia cao cấp, phiên bản mới nhất cập nhật thường xuyên !

cài bản 21 có phải xóa bản 20 đi không các bác .bác nào cài rồi chỉ em với.thank

Mình cài xong xóa luôn bản 20 thấy chạy ok.

ttlinhha

Well-Known Member

Bản 21 có gì mới ko các bác?

Lucky76

Well-Known Member

Bản 21 có gì mới ko các bác?
Mình thấy cũng giống bản 20 thôi từ giao diện tới tính năng, DLNA thấy ổn hơn bản 20. Sao mình mở bản 21/ start /download thấy bản mới nhất cho Windows vẫn là JRiver Media Center 20.0.131 nhỉ?

vietcago

Well-Known Member

Mình thấy cũng giống bản 20 thôi từ giao diện tới tính năng, DLNA thấy ổn hơn bản 20. Sao mình mở bản 21/ start /download thấy bản mới nhất cho Windows vẫn là JRiver Media Center 20.0.131 nhỉ?

Bản 21 chỉ mới có trên forum : http://yabb.jriver.com/interact/index.php?topic=99729.0

vanphuc74

Active Member

Mình bị hiện tượng khi phát nhạc LL qua máy tính Bằng PM JR thì có cảm giác tiếng bị vỡ ( méo ) phần âm trung và cao. Có Bác nào sử lý giúp với ah ( đã setup JR chuẩn theo hd ) Mình nghi do PC gây ra ( PC đã nối mass đất )
Về cấu hình : Nhạc LL phát bằng JR kết nối máy tính qua Coaxic digital out > in Digital CD > Âm li > Loa.
PC mình dùng Win 7 ( đã Up driver mới nhất cho MOBO )

Chỉnh sửa lần cuối:

Down về dùng thử thôi . thanks bạn

vanphuc74

Active Member

đã giải quyết được hiện tượng Vỡ ( méo ) tiếng > lý do set volume Max trong JR. Thanks! các Bác đã quan tâm

foobar2000

Member

Có ai cho mình biêt tại sao Jriver của minh cứ chạy một lúc tiếng lại bị rè một lúc và cách fix lỗi này với.

vanphuc74

Active Member

Có ai cho mình biêt tại sao Jriver của minh cứ chạy một lúc tiếng lại bị rè một lúc và cách fix lỗi này với.

Bác có chạy cùng với Filizer ko, còn nếu chạy mỗi JR và đã setup chuẩn rồi mà bị thì thì cài lại xem sao

vanphuc74

Active Member

Có Ai nâng cấp lên JR 20.0.6 chưa, mình nâng lên bản này thì crack của bản 20.0.2 ko dùng được, có Bác nào có crack bản 20.0.6 cho mình nhé. THANKS!

vietcago

Well-Known Member

Có Ai nâng cấp lên JR 20.0.6 chưa, mình nâng lên bản này thì crack của bản 20.0.2 ko dùng được, có Bác nào có crack bản 20.0.6 cho mình nhé. THANKS!

Vẫn OK mà

Bên trên