JRiver Media Center - Phần mềm Multimedia cao cấp, phiên bản mới nhất cập nhật thường xuyên !

huy1901

Ðề: JRiver Media Center - Phần mềm Multimedia cao cấp, phiên bản mới nhất cập nhật thường xuyên !

Phần mềm này rất hữu ích. E sẽ free 1 key cho bác nào để lại email đầu tiên sau comment này :D

riibxu

khachieu

Well-Known Member
Ðề: JRiver Media Center - Phần mềm Multimedia cao cấp, phiên bản mới nhất cập nhật thường xuyên !

Bạn để cho mình xin nhé
Email của mình: [email protected]
Cảm ơn bạn

tusontay

Huyền Thoại

Cho tớ nữa nhé. :)

huy1901

Cho tớ nữa nhé. :)
Bác để lại mail cho e nhé, nốt bác này thôi, các bác đến sau nữa thì mua ủng hộ e nhé, bằng 1 bữa ăn sáng + coffe mà có phần mềm tốt để dùng. Giá quá rẻ các bác ạ :)

cho mình đi mình muốn thử dùng phần mềm này xem như thế nào
[email protected]

thenhantinh

Well-Known Member

[email protected]

Muốn dùng thử thì nó có 30 ngày dùng thử tẹt ga mà bạn, ngoài ra còn có crack. Còn bạn gì bán key mà lại vào thớt post sẵn crack là sao nhỉ? Nhưng nếu ai đang ở nước ngoài thì mua key cũng tốt.

XTATHYVN

trước em có dùng thằng này rồi phê lắm thích hợp cho việc trình chiếu và nghe audio cũng chấ :D

huy1901

[email protected]

Có 2 bác trên đk rồi bác

Muốn dùng thử thì nó có 30 ngày dùng thử tẹt ga mà bạn, ngoài ra còn có crack. Còn bạn gì bán key mà lại vào thớt post sẵn crack là sao nhỉ? Nhưng nếu ai đang ở nước ngoài thì mua key cũng tốt.
Thì bản quyền vẫn hơn xài crack chứ bác :D

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

vo7210

Well-Known Member

Phần mềm này rất hữu ích. E sẽ free 1 key cho bác nào để lại email đầu tiên sau comment này :D

riibxu

Chậm chân không được nhận khuyến mãi rồi, chúc bác đắt hàng !

kusanagi

Mình xin giới thiệu thêm 1 script optimize cho Jriver nữa
Computer Audio Design
Khác với fidelizer, script này chạy là tắt hẳn luôn services cho dù máy có được khởi động lại. Mình có dùng nó kết hợp với fidelizer + jplay mang lại hiệu quả khá tốt tuy nhiên chỉ phù hợp với bác nào để hẳn 1 con PC nghe nhạc. Vì chạy xong sẽ khó dùng máy này làm việc khác được. Phần mềm điều khiển thì JRemote theo mình tốt nhất, nhiều chức năng bao gồm cả việc tắt máy, khởi động lại,.v.v.. UI trực quan dễ dùng
Còn cảm nhận JRiver theo mình có khác với bác 1 chút trên dàn của mình. Vì mình test khá nhiều phần mềm nghe nhạc trên win, linux, mac để chọn ra 1 cái phù hợp nhất cho bản thân. Thì JRiver làm mình ưng nhất ko chỉ ở chỗ nó tiện dụng hơn nhiều phần mềm khác mà còn có chất âm tốt. So với foobar âm trung đầy đặn, truyền cảm hơn và âm trầm cũng tốt hơn. So với foobar tiếng có hơi bí và kém mượt, tự nhiên nhưng chất âm với mình thì rất cân bằng. Foobar hơi mỏng tiếng, mượt mà vì vậy mà nó phù hợp với những giọng cao kiểu như Yao Si Ting, Jin Chi còn nếu nghe giọng trầm ấm như Lệ Quyên, Tuấn Ngọc thì JRiver sẽ có lợi thế. Cũng nói thêm việc sử dụng kết hợp với fidelizer + script CAD (ở trên) thì những yếu kém ở dãy cao và khả năng bóc tách nhạc cụ JRiver sẽ được cải thiện đáng kể và ko hề kém cạnh foobar, thể hiện 3 dãy đẹp và rất đồng đều.
Chút chia sẻ, quan điểm cá nhân của mình. Hi vọng bác tiếp tục chia sẽ nhiều hơn về JRiver và những thủ thuật, cám ơn bác về bài viết bổ ích

vo7210

Well-Known Member

Bác để lại mail cho e nhé, nốt bác này thôi.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

thenhantinh

Well-Known Member

Góp ý cái là thớt mình không thuộc khu vực buôn bán các bạn nhé.
Share thì được.

DATAVIEWER

Moderator
Thành viên BQT

Share thì được.

Vâng! Đúng thế.
Nội Qui Diễn Đàn chỉ cho phép quảng cáo, mua, bán, v..v.. ĐÚNG khu vực qui định..!

[Để thực hiện việc mua, bán, quảng cáo, v..v.. trên Diễn Đàn HDVN, vui lòng tham gia tại ĐÂY!]

Chỉnh sửa lần cuối:

huy1901

Share thì được.
Mấy bác trên là do được mình share lên vô đây nói hộ vài lời đấy chứ có phải quảng cáo j đâu :">:">
P/s: mình cũng có toppic bán hàng rồi.

anbinhdo

Well-Known Member

Quả này hay đây, nghe mà chưa bao giờ dùng thử vì hay dùng TMT và MPC miết nên ngại voọc .
Cảm ơn Bác Chủ !
p/s: thêm quả Key free nữa thì hay quá :D

phachle

Member
Ðề: Re: JRiver Media Center - Phần mềm Multimedia cao cấp, phiên bản mới nhất cập nhật thường xuyên !

Tôi đã installed LAV FILTERS, nhưng khi play file mkv, nó vẩn đòi install LAV FILTERS , nhờ Bạn hướng dẩn dùm.
Cám ơn.

Bên trên