K+ tước đoạt tài sản công dân - vi phạm trắng trợn Bộ luật Hình sự Nước cộng hòa xã hội chủ nghĩa Vi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

boy_hn

Active Member
Ðề: K+ tước đoạt tài sản công dân - vi phạm trắng trợn Bộ luật Hình sự Nước cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam

Chủ pic nói cũng đúng mà... mua 2 triệu,3 triệu dùng 1 hay 2 năm ko có tiền nạp vứt xó thì có phí k? VN mình cái quyền lợi người tiêu dùng thì ko biết kêu ai thôi

Thế bác k biết dò kênh free ah.ae có hẳn 1 topic nói về đầu k+ thu dc thêm các kênh free.bỏ xó là bỏ xó tnao dc

Minhsur

Banned
Ðề: K+ tước đoạt tài sản công dân - vi phạm trắng trợn Bộ luật Hình sự Nước cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam

Chào bác chủ.
Thực sự tôi chưa bao giờ nghĩ bác bị điên hay là ngu. Nhưng từ lúc 22g45 hôm qua, tôi biết bác là người không được bình thường lắm, khi cmt như thế này:
Ô hay nhỉ, vào cái giờ mà các bác này chém gió thì K+ phát tới 3 trận bóng đá Đức trên các kênh số 4 K+ PC, số 41 ThethaoTV, số 42 Quả bóng TV. Trận nào cũng hay, trong đó trận Dortmund-Augsburg 4-0 hay thế mà các thần dân K+ vẫn ngồi đây chém gió được, trước khi quay vào đây, K+PM đang bắt đầu phát trực tiếp bóng truyền bãi biển cực cool, họ cũng chẳng thèm xem. Kể cũng lạ, hay họ không biết xem đá bóng nhỉ? Hay là họ không yêu bóng đá bóng chuyền, hay là họ thiếu "niềm tin", hay là họ yêu HDvietnam hơn cả mình, hay là "con buôn" tranh thủ PR cho K+ qua các "thớt" bị chém tơi bời này nhỉ?? Giả thiết nào cũng làm mình khó đoán. Hic.
Lạ quá, không hiểu!!=))

Tôi càng tin là khả năng bác cay cú quá sinh bệnh nặng khi đêm qua 23g41 bác PM cho tôi nội dung này:
vnckien đã viết:
Kính chào các bác.
Dù các bác chém em thế nào đi nữa, thân em bung ra trăm ngàn mảnh, nhưng em vẫn phải cảm ơn các bác rất nhiều.
Em mong các bác tiếp tục chém mạnh tay hơn cho cái "thớt" K+ tước......... vỡ tung ra.

Kính chúc bác và gia đình luôn luôn mạnh khỏe, hạnh phúc và các bác thì càng ngày càng yêu HDvietnam.
Trân trọng cảm ơn các bác.

Tôi biết đêm qua bác hau háu ngồi chờ tôi cmt hoặc PM trả lời, nhưng bác thông cảm tôi bận xem kênh 84.
Bác chủ ạ. Ai cũng có quyền riêng của mình, bác không có điều kiện dùng K+ là bình thường, vì bác lo chuyện bao đồng nhiều quá, nhưng không nên vì thế mà có những hành động bất bình thường làm ảnh hưởng người khác.

Trước đây tôi vẫn rất tôn trọng bác, vì thế còn dạo chơi trong thớt của bác. Nhưng sau cmt này tôi không muốn dây dưa gì nữa vì tôi sợ sự không bình thường của bác.

Chào bác Doremi: tôi biết bác không ưa gì K+, đó cũng là quyền của bác. Nhưng bác không nên dung túng hoặc cổ suý cho những hành vi gây lửa và bao che cho một cái topic chẳng có giá trị gì như cái thớt này. Vì bác là mod và vì cái thớt này đang vi phạm quy định của HDVN. Có người nói trên HDVN có loại mems chuyên kích động để mems khác tranh cãi rồi, cãi nhau, chửi nhau vi phạm quy định để bị ban nichk, hy vọng bác công tâm.
So với cái thớt bác đóng hôm qua thì thớt này chẳng có tý giá trị gì, thớt này ngoài việc xúc xiểm những người dùng K+ thì chỉ có mỗi giá trị ve vuốt, gãi ngứa cho những antiK+ mà thôi.

vnckien

Active Member

Các bác có biết, có nguồn thông tin nào ghi nhận về: Có bao nhiêu cái đầu thu của VTC đã đưa ra thị trường không nhỉ? Và có bao nhiêu cái trong số đó đã bị vứt bỏ không thể xem được hoặc do k/h chán không dùng dịch vụ của VTC hay không?

Bác nào có thông tin cho em xin.

Cảm ơn các bác.

vnckien

Active Member

Chào bác chủ.
Thực sự tôi chưa bao giờ nghĩ bác bị điên hay là ngu. Nhưng từ lúc 22g45 hôm qua, tôi biết bác là người không được bình thường lắm, khi cmt như thế này:

Suy nghĩ trong đầu bác thì chỉ có bác mới biết, nhưng em tôn trọng mọi suy nghĩ của bác.

Tôi càng tin là khả năng bác cay cú quá sinh bệnh nặng khi đêm qua 23g41 bác PM cho tôi nội dung này:

PM một nội dung như vậy thì đâu có gì quá đáng đâu bác, chuyện rất bình thường.

Bác chủ ạ. Ai cũng có quyền riêng của mình, bác không có điều kiện dùng K+ là bình thường, vì bác lo chuyện bao đồng nhiều quá, nhưng không nên vì thế mà có những hành động bất bình thường làm ảnh hưởng người khác.

Trước đây tôi vẫn rất tôn trọng bác, vì thế còn dạo chơi trong thớt của bác. Nhưng sau cmt này tôi không muốn dây dưa gì nữa vì tôi sợ sự không bình thường của bác.

Hic, em chỉ sợ bác lại "nhớ cái thớt em" để quay lại "dạo chơi" để "chém tơi bời" cho bõ ghét ấy chứ. Bác bỏ đi khỏi cái thớt này khiến em rất lấy làm tiếc. Nhưng nếu vì cái thớt này mà ảnh hưởng đến bác thì trước là em xin lỗi bác, sau em tôn trọng quyết định của bác và không dám níu kéo bác ở lại đây thêm nữa.

Kính bác.

maghost

Thôi đi mấy bác. Bàn luận về vấn đề này quá làm gì. Chuyện mà ai cũng biết ấy mà. Chung qui cũng tại vua Hùng thôi. Mấy bác muốn nghiên cứu thì nghiên cứu chiêu thức của tụi nước ngoài trong vụ này kìa. Thông qua việc mua bán bản quyền giải ngoại hạng Anh kỳ này cho thấy tụi nước ngoài quá hiểu tâm lý người Việt Nam ta và đã ra những chiêu cực kỳ hợp lý. K+ nếu thật như những số liệu bi quan như tin đồn (sở dĩ nói là tin đồn vì có ai chứng minh được số liệu của mình là xịn đâu) thì vài năm nữa K+ sẽ hoàn toàn thuộc về công ty nước ngoài đã liên doanh. Đó là chiêu "Phản khách vi chủ" mà. Các bác nghiên cứu kỹ để hy vọng có thể áp dụng cho mình trong kiếp này, còn không thì đợi kiếp sau. Hehe. Còn kiếp này bác nào ngon thì làm một nghiên cứu "Người Việt xấu xí" như cuốn "Người Mỹ xấu xí".

nói chung ai có tiền hay thừa tiền đú thì cứ đú. ai không có tiền hoặc ko thích đú thì thôi. ai cũng đều xem đc EPL cách này hay cách khác. mình cũng ghét, nhưng thôi, đất nước này nó ra sao nói chung cũng không phải dân đen lên tiếng mà làm đc khỉ gì. mấy bác lớn có phá ten bét thì cũng chỉ biết đứng nhìn thôi, tức chi cho tăng huyết áp. cãi nhau làm chi =))).

boy_hn

Active Member

Chào bác chủ.

Tôi biết đêm qua bác hau háu ngồi chờ tôi cmt hoặc PM trả lời, nhưng bác thông cảm tôi bận xem kênh 84.

Chào bác Doremi: tôi biết bác không ưa gì K+, đó cũng là quyền của bác. Nhưng bác không nên dung túng hoặc cổ suý cho những hành vi gây lửa và bao che cho một cái topic chẳng có giá trị gì như cái thớt này. Vì bác là mod và vì cái thớt này đang vi phạm quy định của HDVN. Có người nói trên HDVN có loại mems chuyên kích động để mems khác tranh cãi rồi, cãi nhau, chửi nhau vi phạm quy định để bị ban nichk, hy vọng bác công tâm.
So với cái thớt bác đóng hôm qua thì thớt này chẳng có tý giá trị gì, thớt này ngoài việc xúc xiểm những người dùng K+ thì chỉ có mỗi giá trị ve vuốt, gãi ngứa cho những antiK+ mà thôi.
Sao giống e thế nhỉ.hôm qua bác ý cũng pm cho e gửi giống y hệt của bác

Đôrêmi

Moderator

Chính xác, topic đã đi quá giới hạn của nó, đầu tiên tôi cũng muốn để topic lại để anh em rộng đường tranh luận, yêu hay ghét 1 dịch vụ THTT nào là quyền của mỗi con người, nhưng topic đang đi quá vấn đề thành nơi tranh luận quá mức cần thiết, gây xích mích bất hòa giữa các anh em. Tôi xin phép được đóng Topic tại đây, mọi thắc mắc các bác có thể gửi tới BQT diễn đàn.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên