Kẻ Hủy Diệt Hồi Sinh : HDP hay Android Box ?

dungtoandung

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Kẻ Hủy Diệt Hồi Sinh : HDP hay Android Box ?

vậy hả bác ? có phải config đường dẫn gì không bác ? chứ e thấy video clip của bác chủ thớt vô là có sẵn ổ cứng luôn mà.

Bác phải add ổ cứng thì nó mới hiểu chứ. Sau đó nó tự lên mạng tải poster, fanart ... Cho Film của Bác (đặc biệt là Film Âu Mỹ -thông Minh không) từ lần sau trở đi không phải đọng tay động chân nữa, có cái ăn sẵn luôn.

Tại Video chọn add. Chọn đường dẫn, root, mnt, disk o... Là ra ổ của Bác .

smallgent

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Kẻ Hủy Diệt Hồi Sinh : HDP hay Android Box ?

vậy hả bác ? có phải config đường dẫn gì không bác ? chứ e thấy video clip của bác chủ thớt vô là có sẵn ổ cứng luôn mà.

Tưởng là các bạn đã mò hết mọi ngóc ngách của xbmc rồi chứ. Lúc làm mình đã map sẵn nên cứ thế mà quay clip thôi có chú ý gì đâu. Làm theo @dungtoandung nói phía trên là okay :)

Re: Ðề: Kẻ Hủy Diệt Hồi Sinh : HDP hay Android Box ?

Trong Nintendo bác phải chọn map key cho Player2 trong phần setting. E chưa có gamepad thứ 2 nên chưa test dc, cơ bản là nó support dc 2 người chơi

tình hình là e đã chơi nintendo trên X5 ngon lành cành đào, nhưng ngặt nỗi chỉ chơi dc player 1 , cắm game pad thứ 2 vào thì nó trùng nút, chắc phải chơi bàn phím thay thế rồi. còn vụ XBMC sao em cắm USB có phim thì nó ko thấy , nhưng xem trên MX player thì vẫn nhận bình thường, bác nào giúp e vụ này với ạ

Bên trên