Khu vực dành cho những người dùng VTVcab

phamtug

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Khu vực dành cho những người dùng VTVcab

Chắc cũng có kế hoạch lên sóng cả r chứ có 1 vài ng xin đâu dễ với lại Vĩnh long là đài địa phương việc lên sóng cũng dễ hơn còn vtc dẫu sao cũng kih doah truyền hình trả tiền có phát đc hay ko cũng do họ đồng ý cái kênh vtc HD3 thì khỏi nói r chả có đếch j để xem chán vãi ko biết mấy ôg vtc cut kênh này về để phát triển nội dug j nhể

dark_devil_90

Well-Known Member
Ðề: Khu vực dành cho những người dùng VTVcab

đang xem fim nhật trên vtc hd 2 mà tự nhiên cắt =,=
thấy có mỗi kênh này đáng để xem của VTC :))

haipvg

Well-Known Member

Nghe thấy nói là K+ độc quyền các giải tenis 2016 mà vẫn thấy Vtvcab phát Australia Open? Có phải VTVcab mua lại của K+ không nhỉ các bạn?

Nghe thấy nói là K+ độc quyền các giải tenis 2016 mà vẫn thấy Vtvcab phát Australia Open? Có phải VTVcab mua lại của K+ không nhỉ các bạn?

K+ chỉ độc quyền các giải ATP 1K, 500, WTA thôi, còn 4 giải Grand Slam là Fox sport

ối zời ơi

Active Member
Re: Ðề: Khu vực dành cho những người dùng VTVcab

K+ chỉ độc quyền các giải ATP 1K, 500, WTA thôi, còn 4 giải Grand Slam là Fox sport

sai thứ nhất, ca cộng chỉ độc quyền ATP, còn các giải của các chị em thì sctv với vtvcab phát vô tư
sai thứ 2, chỉ có 3 giải grand slam phát trên fox. còn US open phát trên euro sport, tức là cà cộng độc quyền. kênh này chỉ có trên cà cộng

đang xem fim nhật trên vtc hd 2 mà tự nhiên cắt =,=
thấy có mỗi kênh này đáng để xem của VTC :))

công nhận với bác , còn mỗi kênh HD2 là đáng xem .

sai thứ nhất, ca cộng chỉ độc quyền ATP, còn các giải của các chị em thì sctv với vtvcab phát vô tư
sai thứ 2, chỉ có 3 giải grand slam phát trên fox. còn US open phát trên euro sport, tức là cà cộng độc quyền. kênh này chỉ có trên cà cộng

USO cuối năm thì thường được các nhà đài VN mua lại bản quyền như VTVcab,SCTV. Dự là năm nay cũng vậy.
Cái kênh Euro sport mà phát USO đó là Euro sport dành cho khu vực Châu Âu . Còn cái Euro sport của K- đang phát là của Euro sport Asia, nội dung khác nhau hoàn toàn . Cũng như đợt trước Bundesliga phát trên Euro sport Europe nhưng của K- hoàn toàn không có .

thebluez

Active Member

mất VTC2 và 3 HD chán nhỉ
2 kênh này ru ngủ tốt

tqucbo

Member

Có bác nào biết kênh này là kênh gì không? Chính em cũng mới biết kênh này lần đầu. Nội dung nó hay cỡ nào mà HTVC lại lựa chọn để lên sóng thay cho VTC HD2 nhỉ? Có bác nào mong muốn kênh này lên sóng VTVcab HD không?

Trong đợt xin kênh sáng mai, em sẽ xin thử kênh này và một số kênh sau, bác nào muốn kênh nào thì em xin luôn một thể, em không mong chờ em xin hôm nay, hôm sau lên sóng liền giống ngày hôm qua, xin THVL2 là có ngay:

Chỉnh sửa lần cuối:

phamtug

Active Member

Vĩnh long đã lên HD đâu mà xin mới chỉ có clip trên youtube có HD thôi ps:/toonami là kênh hoạt hình cũng thuộc cartoon network vừa đc Q.net bê về từ cuối tháng 8 2015

Chỉnh sửa lần cuối:

dhpaul

Well-Known Member

Em chỉ xin Pờ Lây Boi, Sô Hô với Hút Lơ thôi :((

ối zời ơi

Active Member

Có bác nào biết kênh này là kênh gì không? Chính em cũng mới biết kênh này lần đầu. Nội dung nó hay cỡ nào mà HTVC lại lựa chọn để lên sóng thay cho VTC HD2 nhỉ? Có bác nào mong muốn kênh này lên sóng VTVcab HD không?
Trong đợt xin kênh sáng mai, em sẽ xin thử kênh này và một số kênh sau, bác nào muốn kênh nào thì em xin luôn một thể, em không mong chờ em xin hôm nay, hôm sau lên sóng liền giống ngày hôm qua, xin THVL2 là có ngay:

rồi. em đặt gạch kênh VTC2 :D
nếu có thể thì thêm An Ninh Thế Giới của bọn an viên nữa
xin hết :))

VCL =)) cả đời mới nghe thấy đợt tăng kênh, hôm nay mới được mở mang thêm đợt xin kênh =))))

tqucbo

Member

VCL =)) cả đời mới nghe thấy đợt tăng kênh, hôm nay mới được mở mang thêm đợt xin kênh =))))

Đợt xin kênh của em hôm qua thành công mĩ mãn luôn đó anh: Em gọi Tổng đài ngày hôm qua xin THVL2 lúc 8 giờ tối. Ngay 8 giờ sáng hôm sau, đầu thu dò ầm ầm, có liền THVL2. Sung sướng lắm. Giờ làm thêm đợt nữa, xin mấy kênh ở trên, kênh VTC2 và ANTG của Bác Ối, đợt này mà sáng hôm sau lên liền chắc là em phải đi khám xem tiếng nói của em quan trọng thế nào.

Mainboard

Member

Ai cho mình cái danh sách kênh VTVCab ở TP.HCM cái, có Screen Red, TLC, AFC... đầy đủ không ta.

Vinh20

Well-Known Member

Ai cho mình cái danh sách kênh VTVCab ở TP.HCM cái, có Screen Red, TLC, AFC... đầy đủ không ta.

Bác cứ xài đầu HD của vtvcab thì cũng giống nhau mà, AFC thì chửa có :p TLC Screen Red HD thì có đấy!

Vinh20

Well-Known Member

Đợt xin kênh của em hôm qua thành công mĩ mãn luôn đó anh: Em gọi Tổng đài ngày hôm qua xin THVL2 lúc 8 giờ tối. Ngay 8 giờ sáng hôm sau, đầu thu dò ầm ầm, có liền THVL2. Sung sướng lắm. Giờ làm thêm đợt nữa, xin mấy kênh ở trên, kênh VTC2 và ANTG của Bác Ối, đợt này mà sáng hôm sau lên liền chắc là em phải đi khám xem tiếng nói của em quan trọng thế nào.

Đủng rồi, xưa mình kêu ca suốt ngày vì sao VTVcab không có thêm kênh Channel V HD thêm kênh ca nhạc hd sau 1 tháng có tận 4-5 kênh HD mới luôn đó :))
Nói chung có sức mạnh kêu ca thì kiểu gì anh em cũng được lợi!

Bên trên