Khu vực dành cho những người dùng VTVcab

darkavenger

Ðề: Khu vực dành cho những người dùng VTVcab

Các bác cho em hỏi ngu cái: Nhà em dùng VTVCab, gói HD em mua hạn đến tận 2018, nhưng dịch vụ analog thì chỉ còn đến tháng 2 và K+ thì đến 2017. Như vậy em có phải gia hạn cái gói analog ko các bác? Hết hạn analog mình có xem đc HD ko hay nó cắt mình bắt buộc phải mua?

Vinh20

Well-Known Member

Các bác cho em hỏi ngu cái: Nhà em dùng VTVCab, gói HD em mua hạn đến tận 2018, nhưng dịch vụ analog thì chỉ còn đến tháng 2 và K+ thì đến 2017. Như vậy em có phải gia hạn cái gói analog ko các bác? Hết hạn analog mình có xem đc HD ko hay nó cắt mình bắt buộc phải mua?

hạn thẻ đén không bác, bác nạp trhẻ HD với K+ lắm thế tận 2 năm nữa :))
Analog bắt buộc phải nộp hàng tháng vì đó là ... dịch vụ chính bác ơi!
Khi hết hạn nộp trước 1 năm hay 2 năm gì đó, họ sẽ đến nahf thu theo tháng vậy thôi à!

Vinh20

Well-Known Member
Ðề: Re: Khu vực dành cho những người dùng VTVcab

TTTV và BĐTV dạo này xem bóng đá quảng cáo liên tục hết cả màn hình. lại còn quần vợt nữa quảng cáo vô tội vạ. VTVcab năm ngoái khuyến mại nói tặng modem wifi khi lắp internet (Nhưng phải đóng 100k gói 10mb). sau một năm dùng thì dừng hợp đồng do mạng chán. Thế là bên vtvcab vào thu lại thiết bị mình mới biết là không phải khuyến mại như QC, mà 100k đó là tiền thuê thiết bị Phát wifi trong khí đó thiết bị đó trên thị trường bán có 200k. Tóm lại là trá hình.

ừ công nhận suốt ngày bổ thận bổ dương gì đó! Chắc bản quyền đắt hết xiền nên cho quảng cáo hix!
Cái vụ thu thiết bị là thật mà bác, bác mở hợp đồng cái tờ hồng hồng. Nó nói rất rõ đó. sau 24 tháng thì mới free. Nhưng rất lạ là hợp đồng đồng không nói rõ là thiết bị gì đâu, nó trái ngược với cái kiểu đăng ký vtvnet được free modem, wifi!
Đểu quá!

ối zời ơi

Active Member
Re: Ðề: Khu vực dành cho những người dùng VTVcab

analog nó là tín hiệu mà. hết hạn analog thì làm gì còn tín hiệu cho HD nữa mà xem. dĩ nhiên là sẽ cắt rồi :D
bác này chơi hẳn 2 năm cơ. gắn bó dài lâu à. cô nào yêu đc bác chắc chả còn yêu nổi ai chung thủy hơn :))

Ôi analog nhà tớ còn nộp đến HẾT 2018 rồi cơ, còn HD thì mỗi lần nạp 1 năm vì mỗi lần là nạp 3 set top box luôn :)

Vinh20

Well-Known Member

Ôi analog nhà tớ còn nộp đến HẾT 2018 rồi cơ, còn HD thì mỗi lần nạp 1 năm vì mỗi lần là nạp 3 set top box luôn :)

Nộp lâu thế hả bác :) khách hàng thân thiết đợt vừa rồi được tặng báo không bác!
Nó tặng báo Thể Thao 24h đúng 90 ngày rồi nghỉ :)) Đội này chính xác thật!
Cùng lắm nộp 2 năm thôi bác, sau 2 năm chán thì bỏ vtvcab chuyển sang thằng khác :p

dark_devil_90

Well-Known Member

biều tượng này là gì nhỉ :D

duyhaiphong

Active Member

vtvcab ở thành phố mình tăng cước thuê bao thêm 20k/tháng từ đầu năm nay , không biết chỗ các bác thì thế nào ?

phamtug

Active Member

Bác ở hp à thường thuê bao ở các tỉnh khá rẻ so với ngoài hn nên chắc họ điều chỉnh giá còn ở đây vẫn chưa thấy j vẫn 110k/th

duyhaiphong

Active Member

Bác ở hp à thường thuê bao ở các tỉnh khá rẻ so với ngoài hn nên chắc họ điều chỉnh giá còn ở đây vẫn chưa thấy j vẫn 110k/th

HN đắt nhất bác ơi :)) Bác muốn bọn em sống sao nếu tăng giá ha ha!

HP mình là thành phố trực thuộc TW chứ có phải tỉnh đâu :D . Tăng thêm 20k thì thành 99k/tháng , kém HN có 10k mà mà không thấy có Screen Red,TTTV tin tức,SCTV9.SCTV14,TH nhân dân ....
Các ae ở tỉnh khác chắc cũng đầy đủ hết mấy kênh trên nhỉ :)

Vinh20

Well-Known Member

không bác ơi, mỗi tỉnh thì analog sẽ khác biệt! HN là đầu tàu nên đắt nhất mà :p HN là đô thị loại đặc biệt mà bác :v
Nhưng nếu bác lắp thêm đầu HD thì giống nhau hết mà!

ối zời ơi

Active Member
cho đến thời điểm này thì vtvcab là đắt nhất rồi. ca cộng còn 125k. vtvcab là 160k
nhưng xét lại thì cũng hợp lý thôi. gần như full mẫu thân nó bộ truyền hình trả tiền của cả cái nước VN này rồi còn gì :))

Nộp lâu thế hả bác :) khách hàng thân thiết đợt vừa rồi được tặng báo không bác!
Nó tặng báo Thể Thao 24h đúng 90 ngày rồi nghỉ :)) Đội này chính xác thật!
Cùng lắm nộp 2 năm thôi bác, sau 2 năm chán thì bỏ vtvcab chuyển sang thằng khác :p

hic chả có thằng nào con nào liên lạc gì về vấn đề báo chí tặng này cả haizzz

Ðề: Re: Khu vực dành cho những người dùng VTVcab

cho đến thời điểm này thì vtvcab là đắt nhất rồi. ca cộng còn 125k. vtvcab là 160k
nhưng xét lại thì cũng hợp lý thôi. gần như full mẫu thân nó bộ truyền hình trả tiền của cả cái nước VN này rồi còn gì :))

chuẩn rồi, gần như là full các kênh, đương nhiên là vẫn ko đủ nhưng mà có những kênh có thể xem free qua internet và terestrial mà

tqucbo

Member

Thật là sung sướng, niềm vui phơi phới. Mới gọi Tổng đài xin kênh THVL2 là được đáp ứng ngay lập tức. Đòng thời, VTVcab đã xoá hai kênh VTC HD2 và VTC HD3, chỉ giữ lại VTC1 HD, VTC3 HD, VTC14 HD và iTV HD.
Đang chờ đợi HTV7 HD, HTV9 HD, HTVC THUẦN VIỆT SD và HTVC PHIM SD. Cũng ý kiến trong ngày hôm qua và cũng đang chờ đợi.

Vinh20

Well-Known Member

Thật là sung sướng, niềm vui phơi phới. Mới gọi Tổng đài xin kênh THVL2 là được đáp ứng ngay lập tức. Đòng thời, VTVcab đã xoá hai kênh VTC HD2 và VTC HD3, chỉ giữ lại VTC1 HD, VTC3 HD, VTC14 HD và iTV HD.
Đang chờ đợi HTV7 HD, HTV9 HD, HTVC THUẦN VIỆT SD và HTVC PHIM SD. Cũng ý kiến trong ngày hôm qua và cũng đang chờ đợi.

Có xóa 2 kênh VTCHD2 và HD3 đâu bác?

phamtug

Active Member

Tin chính xác là đã cắt VTC HD2, HD3 nhé ko mh VTVcab mà hình như nhà cug cấp nào cũng bị cut hiện giờ VTC HD2 đag phát nội dug là Gem HD chả hiểu ôg VTC đag tính j

ối zời ơi

Active Member
Re: Ðề: Khu vực dành cho những người dùng VTVcab

Tin chính xác là đã cắt VTC HD2, HD3 nhé ko mh VTVcab mà hình như nhà cug cấp nào cũng bị cut hiện giờ VTC HD2 đag phát nội dug là Gem HD chả hiểu ôg VTC đag tính j

vtc hd2 toàn phim. cắt đi mà thay gem cũng đc. còn vtc hd3 thì quá nát rồi. toàn chương trình từ đời ăn cơm độn thì phát làm gì. cắt đi cho đẹp
sao bác kia xin kênh dễ thế mà e xin vtc2 ròng rã bao nhiêu ngày k đc :(

Bên trên