Khu vực dành cho những người dùng VTVcab

Ðề: Khu vực dành cho những người dùng VTVcab

các bác cho em hỏi h đăng ký k+ trên vtvcab có khuyến mại gì không ah

dark_devil_90

Well-Known Member

Discovery HDWorld có tiếng việt từ bao h các bác nhỉ?

phamtug

Active Member

Chắc mới có từ hnay thấy vtvcab cũng đag phát kênh này có 2 track âm thanh tiếng việt/ tiếng gốc

dark_devil_90

Well-Known Member

có vẻ mới, thấy show có TV show ko
iptv fpt cũng chưa update

tqucbo

Member

Còn ngược lại, Disney Junior thì mất tiếng gốc. Dù cho trong mục Âm thanh vẫn còn hai chế độ Tiếng Việt và Tiếng gốc.
Hôm nay đi sang nhà hàng xóm sử dụng HTVC. Thấy kênh HTV7 và HTV9 đều có chữ HD, dù nhà đó sử dụng Truyền hình Analog. Nhìn thấy cảnh đó nghĩ không biết khi nào VTVcab mới chịu phát sóng HTV7 HD và HTV9 HD.

Vinh20

Well-Known Member

các bác cho em hỏi h đăng ký k+ trên vtvcab có khuyến mại gì không ah

Bác chờ thêm một 1-2 tháng nữa vì K+ sắp giảm giá đồng loạt gói K+ trên các hạ tầng khác. Em đoán chắc nó sẽ xuống 100k :)

phamtug

Active Member

125k đó bác vinh bằng với thuê bao k+ bgio

Vinh20

Well-Known Member

Thế là gần bằng khuyến mãi 120k mọi khi à!
Chán thiệt giảm luôn thành 120k cho rồi ==, với em thêm 4 kênh K+ chỉ đáng là tầm 70-80k mới là đúng!

duy5687

Active Member

Các bác cho mình hỏi ATP là của K+ thì WTA nghe nói vtvcab có bản quyền nhưng sao giải indian wells lại ko thấy tiếp.

tqucbo

Member

Các bác cho mình hỏi ATP là của K+ thì WTA nghe nói vtvcab có bản quyền nhưng sao giải indian wells lại ko thấy tiếp.

Các giải WTA thì TTTV sẽ trực tiếp từ Vòng tứ kết hoặc từ Vòng Bán kết.

duy5687

Active Member

Cám ơn bác nhé. Thích serena đánh, nhưng phải chờ rồi

tqucbo

Member

Từ khi nào mà SCTV15 và SCTV HD Thể Thao hoà làm một vậy? Từ nội dung đến quảng cáo của cả SCTV15 và SCTV HD Thể Thao đều giống nhau 100%.

boyben2011

Well-Known Member
Re: Ðề: Khu vực dành cho những người dùng VTVcab

Từ khi nào mà SCTV15 và SCTV HD Thể Thao hoà làm một vậy? Từ nội dung đến quảng cáo của cả SCTV15 và SCTV HD Thể Thao đều giống nhau 100%.

Cụ xem SCTV qua trang tv24.vn hay nhà cụ lắp SCTV đới :D

Bây giờ K+ đã giảm còn 125k/tháng vì vậy gói K+ trên hệ thống VTVCab hạ xuống 50k/tháng là hợp lý.

đổi từ hôm 11/3 đó bác :)) Các trận Ligue 1 trên TT HD tuần trước đều bỏ hết :))

tqucbo

Member
Ðề: Re: Ðề: Khu vực dành cho những người dùng VTVcab

Cụ xem SCTV qua trang tv24.vn hay nhà cụ lắp SCTV đới :D

Hai kênh này trên VTVcab: SCTV HD Thể Thao (107), SCTV15 (182). Bây giờ hai kênh như một. Từ nội dung đến quảng cáo, giống 100%. Trên tv24.vn cũng đổi SCTV15 thành SCTV HD Thể Thao rồi. Không biết hướng đi của SCTV sẽ ra sao đây?

Chỉnh sửa lần cuối:

tmn

Member

Hình như 2 kênh SD Star Sport và Sta rSport 2 không còn trên đầu HD hả các bác, e thi thoảng cần ghi vào USB để xem lại cho đỡ giật thay cho 2 kênh HD mà hqua tìm ko ra, giờ thấy trên 300 kênh chẳng biết làm gì mà lắm thế?

Hình như 2 kênh SD Star Sport và Sta rSport 2 không còn trên đầu HD hả các bác, e thi thoảng cần ghi vào USB để xem lại cho đỡ giật thay cho 2 kênh HD mà hqua tìm ko ra, giờ thấy trên 300 kênh chẳng biết làm gì mà lắm thế?

Ủa FOX sport mà bác @_@

Bên trên