Khu vực dành cho những người dùng VTVcab

Vinh20

Well-Known Member
Ðề: Khu vực dành cho những người dùng VTVcab

Sao nhà em kênh bongdatv lại chiếu berlin vs munich là sao ta @@

BongdaTV thường hay BongdaTV HD hả bác mà bác có dùng dịch vụ của VTVcab hay xem hai kênh đó qua dịch vụ khác ạ?

---------- Post added 13-08-2016 at 21:22 ----------

Tình hình là EPL ngoài k+ vtvcab ra chưa bên nào xem đc nhé các bác :))

SCTV cũng trần văn tịt hả bác hình như em thấy bên page đó kêu hai kênh BongdaTV và ThethaoTV đã bị khóa???

ối zời ơi

Active Member
bổ sung nhé. htvc và fpt đều đã bị khóa 2 kênh này :))
và cho bác nào chưa để ý: 4 kênh Ung Thư trên vtvcab đang mở khóa xem free =))

Vinh20

Well-Known Member

Sao nhà em kênh bongdatv lại chiếu berlin vs munich là sao ta @@
EM dùng dịch vụ chuẩn của VTVcab từ Analog đến HD kênh BongdaTV SD đang chiếu Tottenham - Everton

---------- Post added 13-08-2016 at 21:26 ----------

Em cũng định chia sê lúc nãy đó bác, nhưng trận lúc 18h30 độc quyền thì Ung thư vẫn khóa giờ mở rồi chắc khung giờ 21h được mở

Vinh20

Well-Known Member
Ðề: Re: Khu vực dành cho những người dùng VTVcab

Bây giờ mấy bác hôm qua và hôm nọ chửi VTVcab đắt tiền bỏ dịch vụ chắc đã: con tim đã vui trở lại nhỉ!

Vinh20

Well-Known Member

Em chỉ hỏi thế để biết thôi ạ :) nhà e dùng fpt, xem đc bác ạ. Chất lượng hd luôn ạ :)

FPT thì mua bản quyền cho dịch vụ của họ mà bác đến cái FPTPLay.net còn bắt kích hoạt qua điện thoại để chống stream lậu.
Năm nay các đài làm dịch vụ rất tốt!
Chống việc vi phạm bản quyền!

ối zời ơi

Active Member
đã test bác vinh ạ. đúng là analog phát đầy đủ 3 kênh 3 trận :))
giờ lên fanpage bdtv tttv đang thấy 1 loạt chửi "lừa đảo, bố láo". giờ thì e đã hiểu
các thuê bao sctv thấy vui chứ nhể. "chúng mình lợi hơn vtvcab, đc xem hầu hết các giải" =))

Vinh20

Well-Known Member

đã test bác vinh ạ. đúng là analog phát đầy đủ 3 kênh 3 trận :))
giờ lên fanpage bdtv tttv đang thấy 1 loạt chửi "lừa đảo, bố láo". giờ thì e đã hiểu
các thuê bao sctv thấy vui chứ nhể. "chúng mình lợi hơn vtvcab, đc xem hầu hết các giải" =))

Năm nay bên VTVcab làm rất tốt, chống hết việc chia sẻ bản quyền như thế mới xứng đáng với đồng tiền mà mình đang đóng.
Vẫn cho chia sẻ kênh BongdaTV, ThethaoTV nhưng đến giờ bóng đá là phát nội dung khác thế mới hay.
Chứ nếu không lại bị mấy con TT khuyết tật nó chia sẻ lậu là mình lại mất bản quyền cay lắm!

ối zời ơi

Active Member
các bác có nhìn thấy mã thẻ vừa "cơn mưa ngang qua" trên màn hình k" :))
bảo mật ít ra phải như thế. 50k/tháng của an viên mà xem epl ầm ầm thì nghĩ cũng có cái gì đó hơi trái đạo

Vinh20

Well-Known Member

các bác có nhìn thấy mã thẻ vừa "cơn mưa ngang qua" trên màn hình k" :))
bảo mật ít ra phải như thế. 50k/tháng của an viên mà xem epl ầm ầm thì nghĩ cũng có cái gì đó hơi trái đạo
Bắn suốt, mùa trước em xài nó bắn điên lắm. Nhưng mùa này em không lắp K+ vì em biết cách chỉnh acestream xem cực nét các kênh Sky, BT với CNBC rồi ==" chứ mua K+ xem thêm 1-2 trận chả bỏ tiền

ối zời ơi

Active Member
bác nghĩ giống e. phim phò trên mạng đủ cả. cần gì đến Ung Thư. đá bóng 1 tuần chỉ bị nuốt mất 3 trận. bỏ thêm 125k quá xót
sopcast của e vẫn ngọt lừ. nhưng acestream e thật sự bất lực rồi. có lẽ nó k sinh ra dành cho mạng cáp đồng :(

hunglong84

Active Member

Đã nói bác đứt cáp rồi mà,mạng vnpt ảnh hưởng nhiều nhất. Còn mở port bác muốn mở thông qua router thì modem mở port cho ip router, router mở port cho ip thiết bị. Còn ko phải modem nào enble upnp nó cũng mở port đâu,tốt nhất nên mở thủ công,còn mở thế nào bác xem modem loại gì rồi google nha

hunglong84

Active Member

Có gì đâu,đơn giản là mytv họ trả tiền gói riêng thì họ được xem, giống các đài trả tiền mua riêng gói k+ đó bác

ối zời ơi

Active Member
hình như sctv vẫn xem đc trên kênh SD
thế là chưa quyết liệt lắm. k biết là do k phát hiện ra hay cố tình nhả vòng đầu
bác tùng với bác vinh hay comment với mấy page nhà đài lên tiếng gay gắt phát xem nào. làm căng tí biết đâu c1 quay về với ta :))

Bên trên