[Khu vực Spam] HD Quảng Ninh!

Nhok

Hé hé, cần phạt nặng thẳng chả bởi ăn nói thô, gì thì gì mềnh nên uốn lượn võng vẹo tí chứ cứ oánh thẳng thừng thế đếch ai chịu nổi!
Để lần off tới anh em ta choang hắn trận te văn tua cho nhớ.
A mà xếp Cẩm mang xe xuống gara của hắn, bắt hắn lắp thêm xích vào chạy mọi địa hình, để hắn chừa !!!

Nhok ưng cái từ uốn lượn võng vẹo rồi à nha :"> =))))))

Kể ra các bác cứ dịu dàng thì chắc nhiều ẻm nữ chạy theo lắm ý ;)).

Mà có anh nào giới thiệu em với :"> sắp ế đến nơi này :"> *=))*

HDCP

Super Moderators
Nhok ưng cái từ uốn lượn võng vẹo rồi à nha :"> =))))))

Kể ra các bác cứ dịu dàng thì chắc nhiều ẻm nữ chạy theo lắm ý ;)).

Mà có anh nào giới thiệu em với :"> sắp ế đến nơi này :"> *=))*

Anh đảm bảo Nhok chả có ma nào ngó và cũng chẳng có bác nào dám mó vào đâu :|

beegees

Well-Known Member
Chào mừng cô trở lại vơi anh em tôi !!
Hôm nào đi chơi mang xe cộ gì gì đó xuống QN cho lão Mrduku hắn bảo dưỡng máy móc và thay thế free nhé em !
Thực ra thì anh nào gặp phụ nữ thì đều nhẹ nhàng dịu dàng đặc biệt là uốn lượn và võng vẹo cả.
Thế nhưng, cái "nhưng" này mới chết này, với mỗi người lại có khái niệm về mức độ và phương thức "uốn lượn võng vẹo" và "dịu dàng" khác nhau nên nảy sinh khúc mắc....!!
Còn về vấn đề "dịu dàng" sẽ đc các mem nữ trong 4r mình hoặc 4r khác chạy theo thì tất tật các anh đều mong muốn thế bởi bọn anh đều có "đất chật, nhà hẹp" nên thèm muốn "cơi nới" ... Như cô giáo dạy tại chức môn "Luật hôn nhân gia đình" cho anh đã từng "dịu dàng" khuyên anh rằng: "đừng nên phá cũ xây mới trò nhé, nên cơi nới thôi...", anh là một "trò ngoan" nên tuyệt đối phục tùng lời "dịu dàng bảo ban" của cô. Anh nghĩ 100% các anh ở 4r mình đều muốn làm tốt như anh !
Đối với vẫn đề giới thiệu cho em một anh để "bầu bạn riêng" thì anh nghĩ nhiều lắm chẳng cần giới thiệu em cũng biết rồi.. ví dụ như ở QN có ông HDCP, trên HN có ông siboney.... nhiều lắm. Ngoài ra còn có anh hai72 và anh nữa .. tùy em thoải mái "chọn văn lựa" và gửi PM cho anh nào nằm trong tầm ngắm ....
Hello, is it me you're looking for?
(Bài "Hello" của Lionel Richie nhé em ko phải lời anh đâu...)
Thân!!

nth_et_vn

Active Member
Ðề: Re: [Khu vực Spam] HD Quảng Ninh!

Ngủ thôi các bác ;))

Để em mô tả thời khóa biểu hàng ngày của bác hoa hòe lòe loẹt này cho mọi người nghe.

Ngày ngủ nhiều quá, canh nửa đêm thức giấc chào buổi sáng mọi người cho sợ, rồi lại lăn ra ngủ tiếp cho tới sáng bảnh.
Thức giấc, vắt tay lên chán nhìn trần suy nghĩ, nghĩ xem ngày hôm nay mình sẽ làm những việc gì (cho ra vẻ có kế hoạch). Nghĩ mãi không ra nên làm gì, nghĩ nhiều mệt quá toát mồ hôi lại lăn ra ngủ tiếp. Tới trưa thức dậy ăn cơm xong, nghỉ ngơi ngồi nghĩ xem nên làm gì, lại nghĩ mãi ko ra, mệt quá lại lăn ra ngủ.
Ngủ dậy vào mạng good afternoon mọi người, ăn cơm hết buổi tối lại vào mạng, chả biết làm gì, lại quay ra chào, rủ mọi người đi ngủ - hết ngày, ngủ nhiều nhưng cứ thức là đầu óc lại căng thẳng, mệt mỏi vì suy nghĩ, nghĩ mãi ko biết nên làm gì, mệt, lại ngủ. :D

HDCP

Super Moderators
Re: Ðề: Re: [Khu vực Spam] HD Quảng Ninh!

Để em mô tả thời khóa biểu hàng ngày của bác hoa hòe lòe loẹt này cho mọi người nghe.

Ngày ngủ nhiều quá, canh nửa đêm thức giấc chào buổi sáng mọi người cho sợ, rồi lại lăn ra ngủ tiếp cho tới sáng bảnh.
Thức giấc, vắt tay lên chán nhìn trần suy nghĩ, nghĩ xem ngày hôm nay mình sẽ làm những việc gì (cho ra vẻ có kế hoạch). Nghĩ mãi không ra nên làm gì, nghĩ nhiều mệt quá toát mồ hôi lại lăn ra ngủ tiếp. Tới trưa thức dậy ăn cơm xong, nghỉ ngơi ngồi nghĩ xem nên làm gì, lại nghĩ mãi ko ra, mệt quá lại lăn ra ngủ.
Ngủ dậy vào mạng good afternoon mọi người, ăn cơm hết buổi tối lại vào mạng, chả biết làm gì, lại quay ra chào, rủ mọi người đi ngủ - hết ngày, ngủ nhiều nhưng cứ thức là đầu óc lại căng thẳng, mệt mỏi vì suy nghĩ, nghĩ mãi ko biết nên làm gì, mệt, lại ngủ. :D

Cứ thời khóa biểu kiểu này rồi nhanh chóng tay cầm lá chân đá ống bơ thôi :(

Nhok

Cứ thời khóa biểu kiểu này rồi nhanh chóng tay cầm lá chân đá ống bơ thôi

You're right 8-X

Chào mừng cô trở lại vơi anh em tôi !!
Hôm nào đi chơi mang xe cộ gì gì đó xuống QN cho lão Mrduku hắn bảo dưỡng máy móc và thay thế free nhé em !
Thực ra thì anh nào gặp phụ nữ thì đều nhẹ nhàng dịu dàng đặc biệt là uốn lượn và võng vẹo cả.
Thế nhưng, cái "nhưng" này mới chết này, với mỗi người lại có khái niệm về mức độ và phương thức "uốn lượn võng vẹo" và "dịu dàng" khác nhau nên nảy sinh khúc mắc....!!
Còn về vấn đề "dịu dàng" sẽ đc các mem nữ trong 4r mình hoặc 4r khác chạy theo thì tất tật các anh đều mong muốn thế bởi bọn anh đều có "đất chật, nhà hẹp" nên thèm muốn "cơi nới" ... Như cô giáo dạy tại chức môn "Luật hôn nhân gia đình" cho anh đã từng "dịu dàng" khuyên anh rằng: "đừng nên phá cũ xây mới trò nhé, nên cơi nới thôi...", anh là một "trò ngoan" nên tuyệt đối phục tùng lời "dịu dàng bảo ban" của cô. Anh nghĩ 100% các anh ở 4r mình đều muốn làm tốt như anh !
Đối với vẫn đề giới thiệu cho em một anh để "bầu bạn riêng" thì anh nghĩ nhiều lắm chẳng cần giới thiệu em cũng biết rồi.. ví dụ như ở QN có ông HDCP, trên HN có ông siboney.... nhiều lắm. Ngoài ra còn có anh hai72 và anh nữa .. tùy em thoải mái "chọn văn lựa" và gửi PM cho anh nào nằm trong tầm ngắm ....
Hello, is it me you're looking for?
(Bài "Hello" của Lionel Richie nhé em ko phải lời anh đâu...)
Thân!!

Em cũng hiểu cái cơi nới của bác nó là như nào rồi :">. Nhưng mà liệu có chịu được nhiệt không ý chứ ;))

beegees

Well-Known Member
Em cũng hiểu cái cơi nới của bác nó là như nào rồi :">. Nhưng mà liệu có chịu được nhiệt không ý chứ ;))
Báo cáo thật lòng với cô thì anh cũng đã thử cơi nới ban công trước, rồi ban công sau, rồi đến các tầng ...
Nói chung là thấy cũng hay tuy cơi nới một thời gian rồi thấy không phù hợp với thiết kế tổng thể nên đành ngậm ngùi dỡ bỏ và tìm cách cơi nới tiếp phù hợp hơn.
Kết quả thì chịu được hết em à!

hai72

HD-1080i
Báo cáo thật lòng với cô thì anh cũng đã thử cơi nới ban công trước, rồi ban công sau, rồi đến các tầng ...
Nói chung là thấy cũng hay tuy cơi nới một thời gian rồi thấy không phù hợp với thiết kế tổng thể nên đành ngậm ngùi dỡ bỏ và tìm cách cơi nới tiếp phù hợp hơn.
Kết quả thì chịu được hết em à!
Bác chịu tốt thật:D E không chịu đc nên lúc nào cùng phải tìm cách cơi nới

Mà sao có mỗi cái việc lấy chồng thôi mà Nhok cứ loay hoay mãi vậy

HDCP

Super Moderators
Bác chịu tốt thật:D E không chịu đc nên lúc nào cùng phải tìm cách cơi nới

Mà sao có mỗi cái việc lấy chồng thôi mà Nhok cứ loay hoay mãi vậy

Vì em nó không thích cơi nới, lại cứ thích vườn không nhà trống cơ bác ạ, hơi phí cái diện tích vốn có :))

vuthehoa

. :D

Em mà trong tình cảnh như bác này thì đâu đầu mà die,nhưng em sẽ bị đâu đầu mà die sớm hơn khi đọc những dòng chữ trên.

nth_et_vn

Active Member

Em mà trong tình cảnh như bác này thì đâu đầu mà die,nhưng em sẽ bị đâu đầu mà die sớm hơn khi đọc những dòng chữ trên.

Ý bác là sao ạh?
Die là die thế nào hả bác? Bác ko nghe, Tôi suy nghĩ là tôi tồn tại của Đề Cát àh? - Tôn chỉ hoạt động của bác ấy đó! :D

beegees

Well-Known Member
..................................................................................................................................................................................................................................
...............
Tức anh ách, viết một đống rồi tạch một nhát trăng web của 4r nhà mềnh đơ ra... mất tiệt, cáu sườn ....

beegees

Well-Known Member
Bố hai72 hiểu sai ý em rồi, ý em trả lời cho cô Nhok về vấn đề nếu cơi nới thì có chịu đc nhiệt ko thôi?
Em trả lời là theo kinh ngiệm cơi nới thì em chịu đc nhiệt bác ạ !

Nhok

Sau một hồi các bác quăng quật từ ngữ thì giờ em lại chả hiểu "cơi nới" với "chịu được nhiệt" nghĩa chính xác là như nào ý ạ :(((((((((

beegees

Well-Known Member
Sau một hồi các bác quăng quật từ ngữ thì giờ em lại chả hiểu "cơi nới" với "chịu được nhiệt" nghĩa chính xác là như nào ý ạ :(((((((((

Anh nghĩ là vẫn đúng nghĩa mà em hiểu thôi!
Có nghĩa là nếu cơi nới thì anh vẫn đáp ưng đc như cầu của cả phần nhà cũ và phần cơi nới, xét về góc độ cơ thể học thì như thế. Còn về góc kinh tế học thì anh thua......... !

HDCP

Super Moderators
Anh nghĩ là vẫn đúng nghĩa mà em hiểu thôi!
Có nghĩa là nếu cơi nới thì anh vẫn đáp ưng đc như cầu của cả phần nhà cũ và phần cơi nới, xét về góc độ cơ thể học thì như thế. Còn về góc kinh tế học thì anh thua......... !

Nếu xét về khía cạnh hình học thì sao hả bác? ;))

Bên trên